TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký chữa hiếm muộn- vô sinh!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 64.3K Lượt đọc
  • 213 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung nhu cac ban rat mong co con, vo chong minh cuoi 6 nam roi, minh bi suy buong trung bsi noi phai xin trung thu tinh ong nghiem, cac me nao co the cho minh xin trung ko ah, minh chan thanh cam on, co nhung luc minh cam thay tuyet vong vi ko biet tuong lai se ntn. Me nao co the giup minh lh qua mail thuynguyen052015@gmail.com minh chan thanh cam on
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trungtenquanhieu Xem bài viết
    Có mẹ nào bị chứng tử cung hàn ko, là lạnh tử cung đó ạ. Em bị chứng này nên khó đậu thai quá. Buồn lắm, cưới nhau 4 năm r mà chưa có gì hết, sắp tới lại đi khám lại coi sao.
    Chàm bạn, mình cũng cưới được 4 năm rồi nhưng chưa có baby, mình mới đi bắt mạch thì thầy đông y nói bị tử cung lạnh, xã thì tinh trùng yếu, giờ mình đang uống thuốc bắc
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở miền nam đi tư dũ k ạ. E cũng dc chuyển qua khoa hiếm muộn khám cuối tuần sau nên mẹ nào có kinh nghiệm chỉ giúp e kinh nghiêmk với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ đi khám ơ đâu vậy. E cũng bị dnbt 2 bên cuối tuần này e đi từ dũ mẹ có thể chia sẽ với e kinh nghiệm đi khám k ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiKiem Xem bài viết
    vc mình cưới nhau được hơn 4 năm rồi, mà cũng chưa lần nào mình được nhìn 2v cả, chị em cùng cố gắng lên nhé. Mà trước chồng mình cũng tinh trùng yếu đấy, nhưng mình cho ăn trứng trần và ăn hàu vừa rồi đi khám ở pstw kết quả rất tốt các chị có chồng như thế thử xem thế nào. E bị hẹp vòi trứng nên chữa trị có phần khó khăn hơn. Hiện tại e hay đi chùa, hy vọng trời phật soi sáng tới và cho lòng thanh thản nữa. Còn hành trình 4 năm chữa trị thì vô biên và nhiều cung bậc cảm xúc. Jo cứ đến tháng là e khóc như mưa, nhưng khóc xong lại tiếp tục cố gắng tìm kiếm con yêu các chị ạ
    Tâm lý quyết định hết bạn à, cố gắng vui vẻ, uống vitamin vào.
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cùng cảnh ngộ với các chị em, cũng mong con lắm, đi khám hiếm muộn ở Từ dũ bs nói mình bị tắc vòi trứng 2bên và ứ dịch nữa, ox thì tinh trùng bị yếu. Buồn quá chừng luôn, đang tính chuẩn bị đi mổ nội soi mong sẽ có kết quả suôn sẻ hix. Chúc tất cả chị em hiếm muộn sớm có 2V nhé.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhathanh2017 Xem bài viết
    Mình cũng như bạn chờ đợi con iu moi mon nhìn những dua trẻ no dua ma mình cam thay tim minh nhu ai dang bop nat ấy
    Chào bạn mình phần nào hiểu đc cảm giác mong mỏi của bạn và các mẹ trên đây. E mình cũng mất 6 năm mòn mỏi như vậy nhưng may mắn e ấy đã tìm được thầy được thuốc và đang chờ ngày khai hoa rồi bạn ạ. Đây là số đt của e mình nếu bạn muốn chia sẻ thì alo cho e ấy nhé: 0913263553
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvi2222 Xem bài viết
    Mình cũng như bạn chờ đợi con iu moi mon nhìn những dua trẻ no dua ma mình cam thay tim minh nhu ai dang bop nat ấy
    Chào bạn mình phần nào hiểu đc cảm giác mong mỏi của bạn và các mẹ trên đây. E mình cũng mất 6 năm mòn mỏi như vậy nhưng may mắn e ấy đã tìm được thầy được thuốc và đang chờ ngày khai hoa rồi bạn ạ. Đây là số đt của e mình nếu bạn muốn chia sẻ thì alo cho e ấy nhé: 0913263553
    ban cho minh xin nick zalo hay fabok cua bn ak
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bây giờ bạn đã có em bé chưa? Mình cũng vậy
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi hiện nay 28t đã làm iui 4 lần, không rõ nguyên nhân nhưng lúc đầu prolactin của tôi hơi cao khoảng 7-900 ngày t2 chu kỳ, amh 3 tháng trc tôi làm là 1,5( rất lo lắng như bị suy buồng trứng sớm) . Xin hỏi có ai trường hợp giống mình k? K biết là khả năng của mình có khó k? Mình đag uống thuốc đông y đc 3thang nhưng lo amh lắm nên đag định bỏ làm ivf lun! Muốn đc nghe lời khuyên của ng đi trc quá! Và k biết trg hợp của mình thì làm ở viện nào thì tốt?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ mình bị bệnh thương niên 11 năm nay, bọn mình lấy nhau được 7 năm, nhưng vơ mình sức khỏe yếu, mọi cái đều yếu, BV họ không hỗ trợ được vì tiểu sử bệnh. Vợ mình muốn có con nhưng không được. Bây vợ mình muốn ly hôn, có ai giống mình không? cho mình xin lời khuyên với
    https://giaiphapcloudpbx.com
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tongdaigtc Xem bài viết
    Vợ mình bị bệnh thương niên 11 năm nay, bọn mình lấy nhau được 7 năm, nhưng vơ mình sức khỏe yếu, mọi cái đều yếu, BV họ không hỗ trợ được vì tiểu sử bệnh. Vợ mình muốn có con nhưng không được. Bây vợ mình muốn ly hôn, có ai giống mình không? cho mình xin lời khuyên với
    Nếu là lý do do bạn thì bạn sẽ tn. Ck tôi bị tty nhưng t vẫn ở bên ck. Bạn muốn lý hôn nz thì....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ck mình cũng vậy cũng muốn ly hôn nhưng mình vẫn ở bên cạnh . Và vc mình nhận con nuôi sau thơi gian chữa 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao921008 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvi2222 Xem bài viết
    ban cho minh xin nick zalo hay fabok cua bn ak
    Xin hỏi chị đã có em bé chưa, nếu chưa thì chị liên lạc e qa số zalo 0977497049 hoặc facebook Bảo Trâmm NM, e chia sẻ chị cách để có con yêu nhé. Bạn e bị muộn 1 năm và cháu bạn ấy bị muộn 5 năm đã có tin vui sau khi sử dụng đc 2 tháng rồi. Trước đây e cho thuê phòng trọ dành cho các cặp vợ chồng điều trị hiếm muộn nên rất hiểu khát khao muốn có con yêu và cũng giúp đc nhiều ng rồi. Nếu chị cần hoặc biết ai đó cần giúp thì chị chia sẻ thông tin giúp e nhé. Thân chào chị và chúc chị cùng gia đình nhiều may mắn.