TIN TÀI TRỢ.

Nhật kí mẹ và con sau ngày con ko còn đầy đủ bố mẹ như bao bạn khác

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá như diễn đàn cũng có thể post ảnh tiện như fb thì tốt nhỉ, muốn thêm thật nhìu ảnh con vào bài viết.

Đúng là cuộc đời chẳng ai tính đc chứ ngờ, mỗi nhà mỗi cảnh, có thể nhìu mẹ nghĩ mình vẫn còn hạnh púc hơn nhìu người lắm nhưng chỉ có ng trong cuộc mới cảm giác đc nỗi đau, nỗi buồn và những giọt nc mắt.

Bố đã thay đổi hoàn toàn từ khi mẹ có con , từ khi cưới, bố yêu con nhưng ko còn trân trọng mẹ như những ngày yêu nữa.. Có con mẹ lại càng nhẫn nhịn, thế rồi càng nhịn thì mức độ ko ra j của bố nhày càng tăng .... Những ví do vớ vẩn, những câu chửi rủa, lăng mạ xúc phạm rồi mang cả gia đình vợ ra chửi... Rồi đánh đập, thật nhục nhã cho 1 ng con gái có nhan sắc, học thức, gia đình tử tế, độc lập về kte và quá khứ cũng k có tì vết j. Mẹ tủi thân, buồn chán nhiều lần, khóc biết bao nhiu nc mắt, rồi lại cứ mềm lòng vì con.. Giây phút này mẹ đang buồn lắm, vì khi mẹ biết tương lai của b va me ko thể cứu vãn đc nữa thì mẹ ại mang trong mình e con dc hơn 2 tháng... Mẹ qdinh sẽ bỏ e con, me buồn nhiều, cảm giác e con đag lớn dần... Mẹ k nỡ... Nhưng sinh ra để e con lại thanh đứa trẻ k đủ bme, thành sự ràng buộc thêm giữa b va me con thì mẹ ko muốn. Mẹ còn trẻ, mẹ cố gắng an ủi rằng mẹ sẽ đủ sức lo cho con mọi thứ tốt nhất ma k co bố, mẹ cố gắng nghĩ mrj sẽ làm lai cuộc đời voi ai đó tốt hơn bố con.. Mẹ tự nhủ hãy mạnh mẽ lên ... Mẹ yêu con nhiều, con la động lực để mẹ sống tốt con biết ko...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 539 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hu..hu.. đừng bỏ em bé mà bạn ơi...