TIN TÀI TRỢ.

Mong mãi mà con yêu chưa về!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 664 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em có một bé 3.5 tuổi rồi đang kế hoạch mà thả gần hết năm rồi ko có gì. Hôm qua vừa đi chụp TCVT thì kết luận vòi trứng thông kém. Có khả năng viêm nên bác sĩ đang cho tiêm kháng sinh 8 ngày. Chồng thì làm xét nghiệm TDĐ thì ko vấn đề gì. Bé đầu thì cưới tháng trước tháng sau dính bầu luôn. Lần này thì lại thế. Em buồn quá! Có mẹ nào giống em ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em đây, em cưới cũng muộn nên bé đầu được gần 3 tuổi là em bắt đầu thả. Lúc đầu còn tính toán để được cô con gái cho có nếp có tẻ cơ mà bây giờ thì con nào cũng được miễn là có thêm 1 bạn nữa cho có anh có em mà có vẻ nan giải quá. Đi đâu ai cũng giục là đẻ cho xong đi mà có phải muốn đẻ là đẻ được đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

<small style="font-weight:bold;">trangloi8788</small>Em đây, em cưới cũng muộn nên bé đầu được gần 3 tuổi là em bắt đầu thả. Lúc đầu còn tính toán để được cô con gái cho có nếp có tẻ cơ mà bây giờ thì con nào cũng được miễn là có thêm 1 bạn nữa cho có anh có em mà có vẻ nan giải quá. Đi đâu ai cũng giục là đẻ cho xong đi mà có phải muốn đẻ là đẻ được đâu.
    Mình cũng thế. Ban đầu là cách cách. Sau đấy cũng tính để nếp tẻ đầy đủ. Còn bây h thì gái trai ok hết nhưng mãi mà ko dính. Hnay đi tiêm mũi 2 buốt ơi là buốt. Chẳng biết có nên cơm cháo gì ko đây ạ 😔