TIN TÀI TRỢ.

mong con quá cơ các mẹ ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 800 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ!
    em là thành viên mới ạ. không biết có mẹ nào giống em không,em đang lo lằng và sốt ruột quá các mẹ ạ. em lấy chồng đã được 1 năm rồi nhưng chưa có em bé. chả là em bị sảy thai tự nhiên 1 lần rồi. đợt đó em chậm kinh đươc 2 tuần thử que thì 2 vạch nhưng 1 vạch mờ. đi siêu âm thì bác sĩ bảo thai chưa vào đến cổ tử cung. sau đó em bị ra máu rồi bsi bảo thai chết lưu ở trên và sảy thai tự nhiên rồi. em buồn lắm các mẹ ạ!em cũng kế hoạch 5 tháng để lần mang thai lần sau cho an toàn vậy mà em thả đến 3 tháng rùi con vẫn chưa về. cũng đã canh trứng rùi mà con yêu chả về!chồng em cũng đứng tuổi rồi nên hai vợ chồng mong con quá!có mẹ nào đã bị như em có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với!!!hixhix

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 306 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chào bạn mình còn mong hơn bạn nữa nè .6năm rồi chạy chữa khắp nơi mà vẫn chưa có mới buồn cơ chứ .nhưng mình vẫn hy vọng là sẽ có phép nhiệm mầu .hãy làm việc thiện thật nhiều vào nha ban .hiện bạn đang sống ở đâu vậy .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cũng đừng buồn nha!mình tin ông trời rùi sẽ mỉm cười với chúng mình thui!mình hiện đang sống ở Quảng Ninh.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào chị!
    em cũng bị thai lưu 1 lần rùi, bi jo thả mà vẫn chưa có gì nè. Em định đi khám sức khỏe sinh sản cho yên tâm, Sao chị không đi khám xem thế nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn !
    Tháng 5 vừa rồi mình bị chửa ngoài tử cung và cắt 1 vòi trứng bên trái.Mọi người cũng nói mình fai 6 tháng sau mới được bầu lại..Nhưng mình nghe theo 1 bác sĩ ở Phụ Sản,chỉ cần có kinh lại thì thả..Mình thả đến bây giờ là 6 tháng rồi,và cuối cùng cũng có tin vui..! Bạn cố gắng nhé,chỉ cần mình thành tâm mong ước,nhất định ông trơi sẽ giúp..Cố lên nhé !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cuaxjk
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong rằng thầy em la người dân tộc dạy chữa thuốc nam cho rất nhiều người khỏi hi vọng mọi người hợp thuốc sẽ có kết quả tôt hơn hiện giờ rất nhiêu call0988056266

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Duonghungbn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đi khám chưa?mình định đi rùi nhưng gia đình bảo đợi thêm thời gian nữa nên thêm và tháng nữa mà không có chắc mình phải đi thật. nhiều người sảy xong họ mắn ghê thế mà mình chả vậy!!!haizz:-
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chúc mừng bạn nha cuaxjk!hi vọng minh sẽ sớm đc hưởng niềm vui đó giống bạn!