Hội những người mẹ đã bị mất con,có nguy cơ mất con và đang rất đau khổ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.5K Lượt đọc
  • 287 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecukpo Xem bài viết
    Mình cũng đã bị thai lưu 2 lần,lần này mang thai lại 7 tuần.siêu âm bác sĩ bảo túi thai phát triển tốt nhưng phôi thai nhỏ tương đương 6 w.tim thai + .bác sĩ cho uống obimin,vitamin E.utrogentan 100 hẹn 5 ngày sau tái khám xem có tiến triển không.mình thật sự hoang hoang mà buồn bả.đã vậy ngực cũng giảm đau tức làm mình càng lo.hi vọng con yêu sẽ bình an và khoẻ mạnh.một lần mất con là một lần đau đớn thấu tim gan,sao hành trình làm mẹ của mình lại gian nan thế???
    Mình giống i hệt bạn. Chỉ khác là dc 8 và 9 tuần. 2 lần như thế. Và mình ko dám đối diẹn với sự thật và ko luốn giao lưu csong vi tự ti

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bonbinbong
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Giò phải băt đàua từ đâu hả các mẹ sau 2 lânf thai lưu. Mình định tháng tới ra bác sy Cần viênk C. Nghe bảo chuyên chữa thai lưu. Tiêm trong 15 ngày trước có thai. Các mẹ thử xem xét thôbg tin bsy này có uy tín ko

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bonbinbong Xem bài viết
    Mình giống i hệt bạn. Chỉ khác là dc 8 và 9 tuần. 2 lần như thế. Và mình ko dám đối diẹn với sự thật và ko luốn giao lưu csong vi tự ti

Sau 5 ngày mình khám lại,tình hình vẫn thế,bs hẹn 10 ngày sau.nếu ko khả quan hơn thì chắc chắn thai hư.mình nằm khóc từ lúc đi khám về tới giờ.đau buồn và hoảng loạn thật sụe.giờ mình chỉ mong có phép màu đến với mẹ con mình thôi.huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mat con duoc hon 1 thag roi.ngay nao em cung nam khoc.em nho con em lắm
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em vua mat con hon thag.va bay gio em dag so nhung dieu nhu c noi. Đau buồn quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyduyen26032015 Xem bài viết
    sợ nhất là khi gặp mọi người. người biết chuyện của mình thì nhìn mình thương hại, còn người chưa biết thì....họ hỏi...sinh được mấy tháng rồi? em bé đâu?.....chỉ biết khóc thôi các mẹ ơi! khi gặp họ mình sợ lắm chỉ biết cúi gầm mặt xuống mà đi thôi....biết rằng người ta ko cố ý nhưng mình cố gắng tránh né để họ ko có cơ hội hỏi mình. đau nhất là những người mới gặp, xã giao người ta hỏi có gia đình chưa?, có con chưa?.....mình chỉ biết lắc đầu thôi, thật sự mình không muốn như vậy đâu, biết là làm như vậy con mình biết được con sẽ buồn mẹ nhưng nếu nói có, người ta lại hỏi tiếp.....buồn quá các mẹ!
    • 31 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 1MeBin Xem bài viết
    Em vua mat con hon thag.va bay gio em dag so nhung dieu nhu c noi. Đau buồn quá
    Bé nhà c dc mấy tuần ạ?
    • 31 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cảm giác của c lúc này e hiểu hơn ai hết...chuyện của e cũng hơn 1 năm rồi...bây giờ e vẫn rơm rớm nước mắt. E hiểu trong hoàn cảnh bây giờ c rất cần người chia sẻ...nếu như 1MeBin muốn c có thể kết bạn và nói chuyện với e.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm đó là một ngày trời mưa. Đến hôm nay hơn 1 tháng em mất con rồi các chị à. Mất con ngày nào em cũng khóc vì nhớ con. Cứ trời mưa thì em lại càng khóc nhiều hơn . Em nghĩ về con nhiều hơn. Em cảm thấy mình có lỗi với con vì không bảo vệ được con. Em nhớ con em lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em gan den thang sinh roi c à. C co fb ko ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyduyen26032015 Xem bài viết
    Cảm giác của c lúc này e hiểu hơn ai hết...chuyện của e cũng hơn 1 năm rồi...bây giờ e vẫn rơm rớm nước mắt. E hiểu trong hoàn cảnh bây giờ c rất cần người chia sẻ...nếu như 1MeBin muốn c có thể kết bạn và nói chuyện với e.
    Em gần đến thág sinh chị à. Nhưng e không được may mắn nên con bỏ em đi.em thấy có lỗi với con lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trananh3108 Xem bài viết
    E sinh non và con e ko còn nữa, e rơi vào trạng thái tự kỉ mất thôi các mẹ ạ, bây giờ ngoài điện thoại ra e ko muốn gặp bất cứ ai, chẳng muốn nghe ai hỏi thăm, cứ ai hỏi đến thôi là nước mắte llại rơi ko tự chủ...
    Em vua moi trai qua hoan canh nhu chi. Đau lắm c à
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cho e om cac me một cái thật chặt nhé để e khóc cho thỏa nổi lòng mh .nho con thương con va trah bản thân mh . Đã gần một tháng ngày con ra đi.khi con trut hoi tho cuoi cung mẹ chỉ bt cầm tay con với hy vog phep màu sẽ xảy ra nhung mẹ chỉ thấy cái vạch ngang lah lùng đó mẹ chỉ kip tạm biêt con .....con ra di trong đói khát va dau đớn . Jo me chi bt khóc va trah moc bản thân mh . Jo thấy con j bò vào nhà mẹ lại ngi con gái về thăm mẹ .bo mẹ đã cố gắng rất nh để có dc con vậy mà ông troi lại mang con đi mất. Mẹ ko đành lòng con gái ah .me nho con den phát điên chi mog dc om con vao long dc nge tieng con khoc ..nhung ...me phải làm sao bây jo ha con .dua con gai đáng thương của mẹ ..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoicodon-88 Xem bài viết
    Cho e om cac me một cái thật chặt nhé để e khóc cho thỏa nổi lòng mh .nho con thương con va trah bản thân mh . Đã gần một tháng ngày con ra đi.khi con trut hoi tho cuoi cung mẹ chỉ bt cầm tay con với hy vog phep màu sẽ xảy ra nhung mẹ chỉ thấy cái vạch ngang lah lùng đó mẹ chỉ kip tạm biêt con .....con ra di trong đói khát va dau đớn . Jo me chi bt khóc va trah moc bản thân mh . Jo thấy con j bò vào nhà mẹ lại ngi con gái về thăm mẹ .bo mẹ đã cố gắng rất nh để có dc con vậy mà ông troi lại mang con đi mất. Mẹ ko đành lòng con gái ah .me nho con den phát điên chi mog dc om con vao long dc nge tieng con khoc ..nhung ...me phải làm sao bây jo ha con .dua con gai đáng thương của mẹ ..
    Em cung vua moi mat con.gan 2 thag em chi biet khoc va khoc
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Moi chuyen bay jo that kho khan voi e . Lam sao de vuot wa day cac me . E luon co suy ngi tu tu cac me ah . E chan cs nay lam rui . E so mot ngay nao do e lam j dai dot .....
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đang trong 2 tuần chờ kết quả chọc ối, và đã chuẩn bị tâm lí cho trường hợp xấu nhất, ngày nào cũng lo lắng và đau khổ, nhiều khi em khong dám nghĩ đến việc chỉ được truyền sự sống cho con trong vòng 2 tuần nữa thôi các mẹ ạ. Nỗi đau quá lớn so với em, đứa con đầu lòng của em
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thương mẹ nó quá, cố lên nhé, thương cả con gái bạn nữa, haizzzzz, thật là tan nát trái tim những người làm mẹ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mất con đến hôm nay đúng 3 ngày. Lúc ấy sốc cũng chỉ biết khóc.vk ck lấy nhau đc 3 năm. Đây là bé đầu. Đc 7 tuần thì ng ta nói thai lưu. Rồi cho hút.hut k đc vì nhau thai dính vào tử cung chặt quá phải bóc. Nằm trên bàn vừa đau đớn vừa mất con vừa khóc. Đến h mình cứ nghĩ đấy là giấc mơ. Mình muốn hỏi việc lên chùa cầu siêu hay thờ cúng bé thì như thế nào. Giờ mình cứ như con điên vậy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cogaiaoxanh Xem bài viết
    Mình mới mất con đến hôm nay đúng 3 ngày. Lúc ấy sốc cũng chỉ biết khóc.vk ck lấy nhau đc 3 năm. Đây là bé đầu. Đc 7 tuần thì ng ta nói thai lưu. Rồi cho hút.hut k đc vì nhau thai dính vào tử cung chặt quá phải bóc. Nằm trên bàn vừa đau đớn vừa mất con vừa khóc. Đến h mình cứ nghĩ đấy là giấc mơ. Mình muốn hỏi việc lên chùa cầu siêu hay thờ cúng bé thì như thế nào. Giờ mình cứ như con điên vậy k nghe điện thoại ai.k muốn gặp ai.k muốn nói chuyện với ai.vaf k kìm chế đc cơn giận giữ
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thông cảm và chia buồn với các anh chị em. mong các thiên thần sẽ quay lại với các mẹ
    Website https://khoangoaithucuc.vn là trang web tư vấn sức khỏe và đặt lịch khám tốt nhất!