Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giúp mình chọn quà sinh nhật cho cháu gái 4 tuổi

• 3 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 71 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hi các chị, đợt tới ngày 14 là sinh nhật của cháu gái của bạn trai em, nó đc 4 tuôi rùi, em đang phân vân ko bít mua gì tặng quà sinh nhật cho bé. Quần áo đồ chơi thì nó có nhìu lắm nhưng mà em ko nghĩ ra mua gì lạ lạ. Chỉ nghĩ là mua cho bé đôi bốt đi mùa đông nhưng bạn trai em lại bảo nó có nhìu bốt rùi. Hy vọng các chị có ai tư vấn giùm em có món đồ nào hay hay mà dễ thương để em tặng cho bé nha. Tks mọi người nhìu!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 43 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Tặng chiếc dây chuyền bạc có mặt chữ là tên của bé, tặng một tập truyện tranh phù hợp với bọn nhóc 4 tuổi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 795 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Mình thích tặng đồ chơi. Nhưng nếu bé có nhiều thì tặng truyện cũng là ý kiến hay đấy ạ. Mỗi lần tới chơi có thể đọc truyện cho bé nghe........
    • 529 Bài viết

• 859 Được cảm ơn

Bạn có thể mua váy cho cháu vì bé gái rất nhiều váy đẹp. Ngoài ra thì giày cũng xinh. Nếu đồ chơi thì đừng mua đồ trung quốc, mà nên mua đồ gỗ ấy, tuy hơi đắt nhưng đẹp, chơi dc lâu, và chơi thông minh. Nếu bé có nhiều thì gợi ý dây chuyền bạc khắc tên bé cũng là một thứ lạ và hay.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm.............
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 71 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

cảm ơn mọi người nhìu nha, em thấy gợi ý tặng dây chuyền có khắc chữ cũng rất hay, có thể em sẽ làm theo. Cảm ơn Memiu154 nhìu nhé