TIN TÀI TRỢ.

Em đang hoang manh quá các mẹ ơi!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 655 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Giúp e với, e đang hoang mang lắm ạ
    Chu kỳ kinh của e dài (khoảng35-40 ngày). Ngày 18/5 e bắt đầu chu kỳ, nhưng kinh nguyệt lại có màu nâu và ra rất ít (chỉ cần dùng bvs hằng ngày thôi ạ), đến ngày 23/5 thì sach kinh. Nhưng đến ngày 4/6 e lại bị ạ, lần này cũng ra máu màu nâu và ít (y như đợt ngày 18/5), kéo dài đến 10/6 thì hết. Đến 11/6 e đi khám thì tự nhiên bác sĩ bảo e đi thử que nhưng chỉ lên 1 vạch. E thấy hơi lạ khi bác sĩ bảo e làm vậy nên hôm sau e có thử lại, e mua 2 loại que khác nhau. Thử đều lên 2 vạch, e k tin vào mắt mình nữa 😂😂😂. E có thử lại mấy lần nữa, lần nào cũng lên 2v. Đến hôm 25/6 e đi siêu âm nhưng k thấy gì, bác sĩ bảo e là đang nghi thai ngoài. Nhưng e đi tiểu về siêu âm lại cũng vẫn khôn thấy gì cả bến trong và bên ngoài tử cung. Hôm sau e có thử lại thì que vẫn lên 2v nhưng lần này vạch lại bị mờ hơn. Tự nhiên giờ bác sĩ nói nghi thai ngoài làm e hoang mang quá. Có mẹ nào đã bị thế này chưa giải thích giùm e với 😥😥😥

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thế chị có quan hệ gì trước ngày chu kì không ạ. Chứ em thấy vậy là chắc có thai nhưng ngày tử cung à.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau chu kỳ ngày 18/5 đấy bọn e có qh c ạ.
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế chị có quan hệ gì trước ngày chu kì không ạ. Chứ em thấy vậy là chắc có thai nhưng ngày tử cung à.
    Ý c là e bị thai ngoài tử cung ạ
    • 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em nên để ý các dấu hiệu thêm nha, với lại khoảng 1 tuần nữa em thử que tiếp xem sao nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alina-Nguyen Xem bài viết
    Em nên để ý các dấu hiệu thêm nha, với lại khoảng 1 tuần nữa em thử que tiếp xem sao nha.
    Vâng c. Bác sĩ bảo e nếu đau bụng thì vào viện nhưng hiện tại e thấy vẫn đang bình thường. E k biết mình bị làm sao nữa
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vâng c. Bác sĩ dặn e nếu đau bụng thì vào viện ngay . Nhưng hiện tại e vẫn thấy bình thường. K biết e đsng bị làm sao nữa