TIN TÀI TRỢ.

Em đã đi làm IUI 3 lần nhưng vẫn chưa có kết quả, mong các mẹ có kinh nghiệm về làm IUI chia sẻ giúp em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em là thành viên mới tham gia diễn đàn này, em rất mong được các mẹ chia sẻ nỗi buồn này cùng em.
    Em lấy chồng gần 2 năm rồi, mới lấy chồng được khoảng 4 tháng thì em có thai, sau đó thai ra máu, em đi siêu âm ở viện C thì bác sĩ bảo thai 8 tuần và ko có tim thai, em rất buồn và thất vọng tràn trề, rồi em cũng phải bỏ đi đứa con đầu lòng của mình vì bác sỹ bảo thai không còn phát triển.
    Đến bây giờ em vẫn chưa có thai trở lại, em đã đi theo khám ở BVPSHN được hơn 7 tháng rồi, đã là IUI 3 lần nhưng vẫn chưa có kết quả, em rất buồn.Có mẹ nào đã làm IUI (ở viện phụ sản HN) và có em bé xin chia sẻ kinh nghiệm với em được không? em bị tắc 1 bên vòi trứng, còn chồng em thì tinh trùng yếu, em rất buồn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hoàn cảnh của chị thật buồn, chị đừng buồn hiện nay khoa học kỹ thuật rất phát triển nên sẽ có cách chữa trị thui.Hãy vui lên chị :Rose: :Rose: