TIN TÀI TRỢ.

Em bế tắc quá không biết phải làm sao với cái thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi có chị nào có hiểu biết hay biết bác sĩ nào giỏi khám sản phụ khoa không ạ. Em có thai được 2 tháng rồi đi siêu âm đã có tim thai thai bình thường. Em vui lắm tính giữ để đẻ rồi nhưng người yêu e cứ bảo bỏ. Lúc đầu e không hiểu lí do lắm nhưng anh ấy bảo cứ đi khám phụ khoa thì biết. Em hôm nay đi khám phụ khoa xét nghiệm các kiểu đều không bị làm sao hết. Em mừng lắm về bảo người yêu thì anh ấy mới bảo đã đi khám xét và bsi bảo bị viêm nhiễm dẫn đến lậu. E sợ quá nhưng giờ không biết hỏi ai anh ấy bảo do con gái biểu hiện kín đáo hơn nên xét nghiệm không ra. Em xét nghiệm ở 32 Phùng Hưng chị nào có hiểu biết về vấn đề này cho e lời khuyên với ạ giờ e phải làm sao. E sợ ảnh hưởng đến thai nhi. Anh ấy bảo khám cách đây 1 năm rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phải tìm đến 1 chỗ uy tín để xin tư vấn chẳng hạn như bệnh viện chẳng hạn. Bảo cả bạn E đi chuyện này đâu có thể tham khảo những người thiếu kinh nghiệm trong lĩnh vực này được
    • 94 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Bạn trai bạn quá độc ác và vô trách nhiệm khi biết bản thân mình bị lậu mà ko nói cho bạn gái cũng ko quan hệ an toàn để đến có thai. Bạn cần được tư vấn và khám ở chuyên khoa. Không thể đùa được đâu. Bạn cũng nên xét nghiệm thêm các bệnh lây qua đường tình dục như : giang mai, viem gan B , Cả HIV nữa vì khả năng cao là bạn trai bạn có hành vi tình dục không an toàn. Nói thẳng ra là chơi gái hay mát xa gì đó. Nên cẩn thận và tránh xa người đó ra. Đi khám sớm vì Lậu để lâu nguy hiểm và sẽ ảnh hưởng đến thai nhi nhé. Chúc bạn cùng em bé mạnh khỏe.
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói gì thì cũng phải đến bệnh viện khám xét cẩn thận bạn ah. Lo cho bản thân Mình với cái thai đã còn Anh bạn kia thì xem có quan tâm không nếu vô trách nhiệm thì cần phải xem xét lại mối quan hệ giữa 2 người
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đi xét nghiệm lại lần nữa, nếu gặp bác sĩ cứ chia sẻ thật xem là ảnh hưởng thế nào. Khổ thân bạn và con
    • 220 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nên đi khám cẩn thận trước khi làm điều gì đó. Nếu là bệnh lậu thật thì sẽ rất nguy hiểm. Nếu giữ bé thường sẽ sinh ra bị dị tật, và còn nữa sẽ dễ bị vô sinh lắm em nha. Người yêu em tệ quá tại sao biết bệnh mà lại nỡ đối xử với em như vậy chứ
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ai cũng có lúc bế tắc chán cuộc sông hiện tại. Nhưng đôi khi cuộc sông khó khăn quá như ta nghĩ , chỉ là chưa biết suy nghĩ thoáng hơn thôi