TIN TÀI TRỢ.

Điều con thực sự cần?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày trước mình cũng thiếu ăn thiếu mặc, bố mẹ cũng làm việc quần quật mà có bỏ rơi con cái đâu. Em nghĩ do bản thân mình, chứ trách gì xu hướng xã hội?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cattuong1102 Xem bài viết
    Cụ mợ ạ, nói thì thế nhưng làm khó khăn lắm. Bị cuốn vào gánh nặng mưu sinh khiến con người ta mất đi độ nhạy cảm của mình
    thế nên mới cần lập topic để cùng vào bàn đó bạn chứ chẳng lẽ cứ để con cô đơn trong chính nỗi lòng riêng sao
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhxe1990 Xem bài viết
    ngày trước mình cũng thiếu ăn thiếu mặc, bố mẹ cũng làm việc quần quật mà có bỏ rơi con cái đâu. Em nghĩ do bản thân mình, chứ trách gì xu hướng xã hội?
    cũng không hẳn là bỏ rơi con, chỉ là hơi vô tâm tí chút thôi! Có bậc cha mẹ nào muốn như vậy đâu
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhxe1990 Xem bài viết
    thế nên mới cần lập topic để cùng vào bàn đó bạn chứ chẳng lẽ cứ để con cô đơn trong chính nỗi lòng riêng sao
    Thời buổi này nhịp sống nhanh, cuộc sống bận rộn, nên thời gian dành cho gia đình cũng vì thế mà bị vơi đi. Nhưng em nghĩ bận thế nào thì bận, vẫn cứ phải dành ngày cuối tuần cho gia đình. Đừng để đến lúc con cái tách biệt mình ra, chua xót lắm
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienanhbeo Xem bài viết
    em cũng nghĩ là phụ nữ chúng mình nên chủ động dành thời gian quan tâm đến gia đình nhiều hơn. Sự nghiệp cũng quan trọng nhưng thiên chức làm vợ làm mẹ vẫn là điều thiêng liêng nhất. Em cũng chỉ là nhà nước thôi, hết giờ là chạy về với gia đình luôn
    vun đắp hạnh phúc gia đình là nghĩa vụ của cả vợ cả chồng chứ bạn, một mình người phụ nữ có cố thế nào cũng chẳng thế làm được một mình
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thời buổi này nhịp sống nhanh, cuộc sống bận rộn, nên thời gian dành cho gia đình cũng vì thế mà bị vơi đi. Nhưng em nghĩ bận thế nào thì bận, vẫn cứ phải dành ngày cuối tuần cho gia đình. Đừng để đến lúc con cái tách biệt mình ra, chua xót lắm
    ây xầy có những người đi công tác hàng tháng trời, con còn chẳng nhớ mặt nữa cơ mà...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngodong0502 Xem bài viết
    vun đắp hạnh phúc gia đình là nghĩa vụ của cả vợ cả chồng chứ bạn, một mình người phụ nữ có cố thế nào cũng chẳng thế làm được một mình
    Đúng vun đắp hp là nghĩa vụ của cả 2 nhưng ngta vẫn nói con gái thì gần cha còn con trai thì gần mẹ, nên tùy vào việc con gần gũi vs ai hơn mà cha hay mẹ nên dành nh thời gian bên con hơn
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wuguoxing Xem bài viết
    Đúng vun đắp hp là nghĩa vụ của cả 2 nhưng ngta vẫn nói con gái thì gần cha còn con trai thì gần mẹ, nên tùy vào việc con gần gũi vs ai hơn mà cha hay mẹ nên dành nh thời gian bên con hơn
    con gái em bám cả bố lẫn mẹ không hiểu sau này lớn lên như thế nào chứ bây giờ lúc nào cũng dính lấy mẹ luôn
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ây xầy có những người đi công tác hàng tháng trời, con còn chẳng nhớ mặt nữa cơ mà...
    Trước đến nay xem phim mỹ vẫn có kiểu cha mẹ đi công tác chả nhớ mặt nhớ tuổi con cứ nghĩ chỉ là hư cấu thôi vậy mà bh mới biết hóa ra là cũng từ thực tế mà vào phim hết cụ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con gái em bám cả bố lẫn mẹ không hiểu sau này lớn lên như thế nào chứ bây giờ lúc nào cũng dính lấy mẹ luôn
    Cụ sướng thật đấy, nhà e có 2 th con trai mà lúc nào cno cũng bám lấy mẹ, mình làm bố mà nh lúc thấy tủi thân ghê ý
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước đến nay xem phim mỹ vẫn có kiểu cha mẹ đi công tác chả nhớ mặt nhớ tuổi con cứ nghĩ chỉ là hư cấu thôi vậy mà bh mới biết hóa ra là cũng từ thực tế mà vào phim hết cụ ạ
    không liên quan nhưng em nghĩ nên mua em Eco này về vun đắp hạnh phucsc gia đình như trong clip kìa
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi arturowu Xem bài viết
    Cụ sướng thật đấy, nhà e có 2 th con trai mà lúc nào cno cũng bám lấy mẹ, mình làm bố mà nh lúc thấy tủi thân ghê ý
    Con trai bám mẹ là đúng rồi bác đừng buồn. Nhưng bác có nhiều cơ hội hơn để lôi 2 nhóc về chiến tuyến của mình: thể thao, bóng đá, ăn uống,...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi arturowu Xem bài viết
    Nhà cụ giống nhà e thế, thằng con e nó cũng bám mẹ nó ghê lắm ý
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2