Con trai 5 tuổi thích vẽ con gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 551 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đang lo quá. Con trai mình được 5 tuổi 2 tháng, mà bé lúc nào cũng chỉ thích vẽ công chúa và con gái, thích chơi búp bê, pony với các bạn gái. Làm gì cũng ấn tượng với con gái hơn, chơi ở lớp cũng chơi với các bạn gái nhiều hơn. Mình có cho sang nhà anh họ cùng tuổi chơi nhiều lần vì anh họ của bạn ấy thích siêu nhân và hay xem các phim hoạt hình về siêu nhân. Nhưng khi xem thì bé lại nói thích những con siêu nhân con gái . Mình có hỏi thì bé chỉ nói con thích thôi. Thậm chí trong tranh có em bé trai, bạn ấy cũng vẽ thêm váy và tóc, cài nơ để cho thành con gái. Bạn ấy bảo con vẽ theo tưởng tượng thôi mà. Rồi mình hỏi, nếu con tưởng tượng con là siêu nhân thì con làm siêu nhân gì thì bạn ấy bảo con làm siêu nhân con trai.
    Có mẹ nào có con giống như mình không? Mình sợ sau này con có vấn đề về giới tính
    Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 326 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

đúng là vậy đó mẹ, cũng có thể bé nhỏ ở nhà nếu tình hình này là do trong cơ thể bé có quá nhiều hoocmon # nam. mình có ý này, tại cửa hàng hàn quốc bên quận 1 có loại thuốc dạng viên cá trong là nước, viên màu vàng loại kích thích hoocmon nam cho trẻ em ngay từ nhỏ. bạn đến và thử cho bé dùng thử xem. chúc mẹ sớm có giải pháp kiệp thời
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ. Mình nghĩ nếu cần sử dụng thì phải có chỉ định của bs mẹ ạ
    • 359 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Mình có ý nghĩ là bạn có thể tâp dân cho cháu bằng cách, bạn mua đồ choi con trai như xe hơi màu sắc đẹp có âm thanh, khi bên cạnh cháu thì bạn lấy ra chơi như vậy cháu sẽ bắt chước dần theo. Bạn có thể thư kết quả xem sao, hy vọng bạn thành công, cái sở thích của cháu hiện tại không nên chể bai hay cấm đoán, có tiến triên hay không bạn nhăn tin lại nhé, cám ơn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zaodichvietnam Xem bài viết
    đúng là vậy đó mẹ, cũng có thể bé nhỏ ở nhà nếu tình hình này là do trong cơ thể bé có quá nhiều hoocmon # nam. mình có ý này, tại cửa hàng hàn quốc bên quận 1 có loại thuốc dạng viên cá trong là nước, viên màu vàng loại kích thích hoocmon nam cho trẻ em ngay từ nhỏ. bạn đến và thử cho bé dùng thử xem. chúc mẹ sớm có giải pháp kiệp thời
    bạn ơi thuốc đấy là lọi gì bạn giúp mình thông tin cụ thể hơn được không. mình tha thiết mong bạn trả lời. vì mình đang trong hoan cảnh như vậy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bé nhà bạn bây giờ thế nào rồi.