Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Con gái mới lớn nhìn lén mình và chồng làm chuyện ấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ạ, Chồng mình cứ hay lên trang web timden.com hay chia sẽ các Confessions thầm kính, và vô tình đọc được những dòng cfs của chồng mình trên đó, mình cảm thấy rất tuyệt vọng... Chuyện là mình và chông đang quan hệ rồi con gái mình nhìn trộm nó mới 16 tuổi thôi. Vậy mà đọc những dòng cfs trên đó vô cùng xót xa, khi đang làm chuyện đó thì thì chồng mình đã thấy con gái đứng nhìn sau cánh cửa, những vẫn tiếp tục quan hệ vs mình, rồi còn có lời lẽ muốn làm chuyện đó vs con gái nữa... Chỉ là vô tình mình đọc đc trên Timden.com , tại máy tính của chồng mình còn lịch sử vào trang web đó mỗi ngày. Mình fai làm sao khi ck có ý định đó vs con gái 16t của mình đây.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 632 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Khó nhỉ? Nói với ck sao đc? Bạn nên tâm sự với con gái về chuyện ấy! Nếu ko nguy cơ chuyện đó xảy ra giữa ck và con bạn rất cao vì ck bạn có ý muốn qhe với con bạn, con bạn thì mới lớn tuổi đang tò mò khám phá hơn nữa lại đc nhìn cảnh giữa bạn và ck bạn như vậy nữa! Có lẽ cháu cũng đang muốn đc như bạn. Hãy tìm mọi cách đi! Ck bạn như vậy thì ko biết phải nói sao nữa! Có lẽ sẽ có ngày ck bạn dụ dỗ con bạn làm chuyện đó! Hãy cẩn trọng hơn bạn ạ!
    comment by WTT mobile view
    • 131 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thật là 1 tình huống khó. Mà sao cha đẻ với con gái lại có cảm xúc ấy được chứ nhỉ? THực ra tơi đoạn ch bạn biết con gái nhìn mà vẫn cố tình qh tiếp đã đủ thấy ch bạn có suy nghĩ thế nào rồi. Cô con gái mới lớn đang mơn mởn thế kia? nhưng làm mẹ bạn có trách nhiệm phải bảo vệ con mình. Theo mình thì bạn tìm cơ hội chia sẻ thẳng thắn với con những băn khoăn của mình...chỉ bạn và con gái thôi, chắc chắn ko đc để ai biết chuyện này...Bạn có thể mở đầu 1 cách nhẹ nhàng kiểu như: Giờ mẹ muốn nói chuyện với con như 2 người phụ nữ với nhau...Mẹ muốn đc làm bạn của con...Mẹ biết chuyện mẹ sắp nói khá nhạy cảm và khó nói nhưng mẹ nghĩ thành thật vẫn tốt hơn....rồi kể sự thật là mẹ biết con đã nhìn được bố với mẹ abc......tình dục ko phải là xấu bạn ah. Nhưng tuổi mới lớn rất tò mò và bị kích thích nữa. Khi này, bản năng thì cao mà nhận thức của con thì còn quá ít nên rất dễ bị dụ dỗ và lạm dụng...Nhưng theo mình, tuyệt nhiên ko đề cập chuyện bố con có ý định..abc với con để tránh bé hoang mang...Bạn nên giúp con có kiến thức về tình dục và bảo vệ mình tránh xâm hại vì đa số các vụ xâm hại do người thân quen gây ra,,,,Rơi vào tình trạng này mình biết rất khó khăn nhưng mình tin, vì bảo vệ con gái bạn sẽ làm được. Chúc bạn mọi điều thuận lợi nhé!
    Biết yêu bản thân mình cũng là yêu chồng, yêu con!!!
    • 105 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Nói mẹ đừng buồn nhưng chồng mẹ biến thái quá, dục vọng chắc cao ngút. Như thế này dễ xảy ra chuyện lắm mẹ nó ơi. Con người ai cũng tham lam, mà đàn ông lại càng ghê gớm hơn, cái gì manh nha muốn mà k có được lại tiếp xúc thường xuyên thì sẽ có ngày bất chấp mà làm. Hay mẹ nó tìm cách đi học xa đi, dạy bé cách phòng vệ và k được đi đâu ở nhà 1 mình với bố. Nói thật cũng khó nhưng mình cũng làm bằng mọi cách để bảo vệ con mẹ nó ạ
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhạy cảm nhì....
    Bảo hiểm trực tuyến eBaohiem cung cấp bảo hiểm sức khỏe, bảo hiểm du lịch, bảo hiểm ô tô tại https://ebaohiem.com
    • 32 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

chị đang PR cho trang timden.com ạ???
    • 260 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ca này khó quá. Em k biết chia sẻ gì
    Nếu bạn thấy một người bạn không có nụ cười, hãy lấy nụ cười của mình cho người đó.