TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào Thử beta hCG <0.1 sau vẫn đón đc bé ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai gặp trường hợp như vậy k ạ? E k biết trứng rụng khi nào. Chăm xxx từ 26/6-2/7. Khoảng 16/7 sẽ đến chu kỳ tiếp. chu kỳ 31 ngày. Hôm qua nôn nóng vì có mấy dấu hiệu lạ, nên gọi Medlatec về xn máu đo hCG. Kq là <0.1. Từ hôm qua sẽ còn 6 hôm nữa mới đến chu kỳ tiếp. Vậy mà kq ko có. E buồn chả muốn làm j hết. Lên đây hỏi han xem có mẹ nào xn 0.1 mà sau vẫn có e bé ko ạ? E biết là h 90% là ko có rồi, nhưng tâm lý vẫn vớt vát xem biết đâu. Còn chưa cả chậm kinh nhưng mong con quá. huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu thử sớm quá thì sẽ còn cơ hội nàng nhé, kiên nhẫn đợi tới ngày chậm kinh đi, lúc đó que thử sẽ 2v đỏ chót, khỏi cần hiến máu luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebaohan1013 Xem bài viết
    Nếu thử sớm quá thì sẽ còn cơ hội nàng nhé, kiên nhẫn đợi tới ngày chậm kinh đi, lúc đó que thử sẽ 2v đỏ chót, khỏi cần hiến máu luôn
    mình thấy mn bảo thử máu là chắc chắn nhất, sau khoảng 2 tuần thì thử đc, nên là thử luôn sốt ruột quá. Vậy mà kq < 0.1 buồn thối
    • 29 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình còn thử que 2 vạch, (thử cả sáng cả tối đều ra 2 vạch ) mà hcg< 0,1 đây này. Buồn lắm luôn...
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebaohan1013 Xem bài viết
    Mình bị rối loạn kinh nguyệt, chu kì kin dài ko biết đâu mà lần,có kinh lần cuối 12/8.tuần trước thử thai bằng bút thì lên 2 vạch, lên nhanh,vạch 2 còn mờ,qua que quickstick thì hơi lâu.đi xét nghiệm beta hcg có 1.2 đây... mà triệu chứng mệt mỏi, buồn ngủ, đau lưng đều có. Em lang thang mấy diễn đàn thì có nhiều mẹ khi xét nghiệm beta có 0.1 sau 1 tuần lên 300 trở lên.. giờ em đang uống viên tổng hợp với duphaston 10mg/2 viên /10 ngày.khi hết thuốc sau 1 tuần ko có kinh là khả năng có thai cao.e nghĩ có thai nhưng rối loạn nên trứng rụng hơi lâu..để em theo dõi r update thông tin cho chủ thớt nhá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xét nghiệm là chuẩn nhất, bé đầu nhà mình, trễ 1 ngày xét nghiệm chính xác luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nam ngoai minh con 3 ngay nua thu thi am tinh, lan 2 con 1 ngay nua den chu ky minh thu thi len 4,95, lan 3 minh tre kinh 7 ngay thu lai thi lưn 187,5
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 610 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ơ vậy là hiếm muộn hay sợ dính bâu ?
    Anh chỉ ước được là hạt bụi
    Để vô tình bay vào trong mắt em...!
    Zalo: 0974100880
    ĐT:
    job: IT ( Nhận sửa chữa máy vi tính tại nhà sau 5h chiều tại HCM)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. E thử que lên 2v nhưng rất mờ. Đúng ngày dự kiến qkd xét nghiệm beta 3.42 có hi vọng chút gì k ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhLenh Xem bài viết
    Các mẹ ơi. E thử que lên 2v nhưng rất mờ. Đúng ngày dự kiến qkd xét nghiệm beta 3.42 có hi vọng chút gì k ạ
    Bạn thế nào rồi? Có kq chưa? Mình cũng gần giống như bạn. Đúng ngày qkd xn máu 2.05. Ko biết thế nào.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

"Bạn thế nào rồi? Có kq chưa? Mình cũng gần giống như bạn. Đúng ngày qkd xn máu 2.05. Ko biết thế nào."
    KQ sao rồi bạn?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đến ngày 24 của chu kỳ kinh thử 3 que đều 2v, nhưng vạch 2 mờ nhìn thấy được, thử beta 2.80, còn 6 ngày nữa mới đến QKD, ko biết là mình có thai chưa nữa?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó còn vào đây không ạ? có thể cho em biết sau khi xét nghiệm vậy mẹ nó có thai không vậy ạ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen0403 Xem bài viết
    Bạn thế nào rồi? Có kq chưa? Mình cũng gần giống như bạn. Đúng ngày qkd xn máu 2.05. Ko biết thế nào.
    sau đó thì sao rồi các mom ơi, còn ai vào đây không ạ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobaheocon Xem bài viết
    mình đến ngày 24 của chu kỳ kinh thử 3 que đều 2v, nhưng vạch 2 mờ nhìn thấy được, thử beta 2.80, còn 6 ngày nữa mới đến QKD, ko biết là mình có thai chưa nữa?
    vậy sau đó mom có thai không ạ?