TIN TÀI TRỢ.

Chồng không có tinh trùng jo tôi phải làm sao???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HUYNHANHCO Xem bài viết
    nhờ quyền trợgiúp từ bạn bè .nếu ngại xin con nuôi cho khỏe.thấy mấy đứa trẻ mồ côi ở chùa lạc quan gò vấp xinh không.
    Thủ tục xin con nuôi có khó ko bạn?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khatcon1234

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Liên lạc mình nhé, mình giúp. MÌnh ở tp hcm có thể cho tt
    • 46 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Em nghĩ tùy vào cách nghĩ của chị và gia đình. EM thấy việc nhận con nuôi hợp lý, 2 vợ chồng vẫn hạnh phúc là được. Chỉ sợ là trong lòng mỗi người đều không thích thôi
    máy tuần tra bảo vệ online V9 là gì?, thiết bị giám sát tuần tra bảo vệ
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đã giải quyết dc vấn đề của mình chưa?? mình cũng hiếm muộn nhưng ko giống bạn mình thì ngược lại ... trứng mình ko tốt hu hu.... đang cần người để xin trứng ko biết có ai giúp mình ko nữa (0909 469 623)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chồng không có tinh trùng khi quan hệ có xuất tinh không hả mọi người? chồng em không chịu đi khám nên em không biết ổng có sao không nữa? Em muốn khám hiếm muộn mà chồng không hợp tác nên bs cũng không khám cho cơ.
    • 364 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Tôi nghĩ phương pháp tâm trí trị liệu có thể giúp chồng bạn có tinh trùng để 2 vc có con yêu.
    • 326 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Vấn đề nay hiếm gặp ở Nam giới, trường hợp của chồng bạn là trường hợp ngạc nghèo ấy. Đàn ông là không có tinh trùng để thụ tinh thì chuyện tình cảm gia đình sẽ bị giảm sút. Có những bài thước gia truyền điều trị hội chứng thiếu tinh trùng ở nam cũng khá hay đấy. Chị tìm hiểu và hốt về cho chồng chị uống xem thế nào. Hoặc như người bạn trên nói: nhà anh em nào có tinh trùng rồi cấy vào trứng cũng sẽ thụ tinh được. Đó cũng là một cách, nhưng chồng nhà chị không đồng ý là đúng rồi, gì tinh trùng không phải của chồng chị và nghĩ như thế nào khi đứa con sinh ra được cấy từ tinh trùng từ một người khác. Hạnh phúc và sớm có bé nhé chị
    • 364 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Tôi tin vẫn còn có cơ hội đến với các bạn,
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 474 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn, mình cũng có ý nghỉ giống như vậy. biết đâu ngày nào đó anh ấy sẽ có tinh trùng thì sao, tinh trùng sản sinh mỗi ngày. Nếu bị tắt tinh trùng thì phải do căn bệnh nào đó, tìm đúng thầy thuốc và chữa trị kịp thời thì sẽ khỏi thôi không gì phải lo lắng cả. càng lo lắng, tinh thần hoảng loạn thì càng không giúp được tình trạng mà ngược lại sẽ làm cho nó xấu đi
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chồng em cũng bị ko tinh trùng, sau 4 tháng điều trị nay đã có đc vài con. nếu tiếp tục điều trị và tiến triển tốt như hiện tại thì có thể 2-3 tháng sau ck e có đủ tinh trùng để làm TTTON ạ. Nên mọi người đừng thất vọng, cứ cố gắng, đừng vội xin tt hay con nuôi ạ.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B cho mình sđt zalo b đi nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu chồng bạn ko có tinh trùng thì bây giờ có thể dùng thuốc điều hoà mà. Rồi cả những biện pháp như cấy phôi, nói chung bây giờ công nghệ hiện tại, mình tin bạn sẽ có thể có con với chồng thôi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khatcon1234 Xem bài viết
    Theo doi chuyen mục đã lâu nhưng hôm nay tôi mới đủ can đảm viết tâm sự của mình!
    2 v c mình cưới nhau hơn 3 năm mà chưa thấy j. Đi khám o bv Từ Du thi kqua la chồng ko tìm thấy tinh trung trong tinh dịch, siêu âm thi ống dẫn tinh bình thường, nhưng 2 tinh hoàn bị teo. Chac chi những người cug hoàn cảnh mới hiểu dc tam trạng của minh luc này. Ck thi cu khuyên đi tìm người cho tinh trung rồi xin 1 đứa. BJo mình phải làm sao đây?
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5