TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ kinh nghiệm giúp con làm chủ tiếng Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 429 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang định tìm trung tâm tiếng Anh cho con luyện kỷ năng nghe nói mà chưa biết học ở đâu, hỏi bà chị gái thì chị bảo tốt nhất cứ cho con đến các trung tâm mà học, vì không có thời gian đưa đón nên mình định cho con học ở trung tâm tiếng Anh online, không biết chất lượng thế nào? Có mẹ nào đã cho bé học ở trung tâm tiếng Anh IDP Language chưa nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phonggold Xem bài viết
    Mình đang định tìm trung tâm tiếng Anh cho con luyện kỷ năng nghe nói mà chưa biết học ở đâu, hỏi bà chị gái thì chị bảo tốt nhất cứ cho con đến các trung tâm mà học, vì không có thời gian đưa đón nên mình định cho con học ở trung tâm tiếng Anh online, không biết chất lượng thế nào? Có mẹ nào đã cho bé học ở trung tâm tiếng Anh IDP Language chưa nhỉ?

Bé nhà mình đang học ở trung tâm này được 3 tháng, ban đầu bé cũng e ngại lắm, hiện tại đã ổn hơn rồi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhóc nhà mình học học tiếng Anh qua skype ở IDP Language hơn 6 tháng rồi, chất lượng và sự tiến bộ tốt,...học online có nhiều cái ưu điểm, tiết kiệm và đỡ mất thời gian đưa đón, nhưng nhược điểm là nhiều lúc có nhiều học viên đăng ký mất cái giờ học/ giáo viên của con minh; điều quang trọng nhất để khắc phục nhược điểm này là các mẹ nên đăng ký giờ cố định sơm với giáo viên hoặc nếu giáo viên này bận, mình nên chủ động cho con mình theo học với giáo viên khác,...
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Để các bé có thể nói lưu loát tiếng anh, ngay từ khi còn nhỏ nên cho bé tiếp xúc với môi trường sử dụng tiếng anh thường xuyên, giúp ngay từ độ tuổi đam mê tìm tòi, khám phá những điều mới mẻ. Vì vậy mình cho bé học thêm lớp anh văn vào cuối tuần ở ICES, tạo môi trường cho bé vừa học vừa chơi, mức học phí khá hợp lí, quan trọng hơn hết bé được tiếp xúc với giáo viên nước ngoài để học nghe, nói, phát âm.