Chân của con em có phải bị cong???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 647 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 330 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Sao em nhìn chân cu nhà em, từ đầu gối đến mắt cá thấy nó cong, chứ không thẳng như chân người lớn, từ khi mới sinh, giờ 5 tháng rồi vẫn vậy, có phải chân trẻ con nó vậy hay chân con em bị cong ah??? Em đang lo không biết phải làm sao đây??? Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ giup2 em với, em cảm ơn nhiều!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 222 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi elvina Xem bài viết
    Các mẹ ơi! Sao em nhìn chân cu nhà em, từ đầu gối đến mắt cá thấy nó cong, chứ không thẳng như chân người lớn, từ khi mới sinh, giờ 5 tháng rồi vẫn vậy, có phải chân trẻ con nó vậy hay chân con em bị cong ah??? Em đang lo không biết phải làm sao đây??? Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ giup2 em với, em cảm ơn nhiều!!!
    Ui chời ơi, bé mới 5 tháng mà mẹ đã lo bé bị cong chân, thường những bé dưới 9 tháng - độ tuổi tập bò thì chân bao giờ cũng thấy như vậy. Đê ryên tâm thì hàng ngày bạn có thể nắn chân nắn tay cho bé nhé
    • 132 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chân cong mới là bình thường mn nhé! Nếu như chân thẳng còn có vấn đề cơ. Mn cứ search google mà xem.
    • 113 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn đừng bế sóc nách con nhé, chăm uốn nắn chân con massage chân con hàng ngày, con vừa thích, mà xương đang nhỏ dễ nắn nhé bạn.