TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm lớp học thêm tiếng Anh luyện thi vào chuyên ngữ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 837 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Chào các mẹ,
    Mình nhờ các mẹ trên diễn đàn tìm giúp lớp học thêm tiếng Anh cho cháu thi vào chuyên ngữ. Cháu nhà mình học lớp 7, cháu cũng theo học thêm tiếng Anh rồi nhưng cháu bảo dễ quá nên mình cho cháu thử sức với chuyên ngữ xem con thế nào. Các mẹ có thông tin về lớp học thêm thì báo giúp mình với. Mình cảm ơn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn cho cháu qua thử lớp tiếng Anh cô Hồng Lê số 16 phố Vĩnh Phúc, Ba Đình. Cháu nhà bạn mới lớp 7 sẽ có nhiều thời gian để cháu theo học và luyện tập. Cháu sẽ qua làm bài kiểm tra cũng như học thử để cô giáo đánh giá về sức học của cháu để bạn nắm được.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình cũng gần phố Vĩnh Phúc nên mình sẽ cho cháu qua làm bài kiểm tra xem tình hình thế nào. Còn theo học chắc qua kỳ thi học kỳ đã vì các cháu sắp thi học kỳ rồi nên bài vở cũng nhiều lắm.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình hóng với vì có cháu lớp 6 cũng đang muốn tìm lớp.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đọc trên mạng nhiều thông tin quá mà giờ muốn tìm lớp cho con luyện thi vào chuyên ngữ khó quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng là rất nhiều thông tin nhưng mình quan điểm vẫn chọn lớp gần nhà cho con học để tiện việc đưa đón. Và nữa là phù hợp với trình độ của con.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Mình cũng hóng với.