TIN TÀI TRỢ.

Bị thiểu ối nặng.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 390 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào có tình trạng như mình không
    Lúc 27 tuần bs siêu âm nói ối ít. 8-9. Mình về uống 4lit nước mỗi ngày gồm sữa tươi. Nước dừa. Nước cam. Nước lọc. Tuần 28 đi siêu âm lại thì còn 7-8. Đến tuần 29 thì còn 6-7. Mình nhập viện chuyền 18 bình nước. Đến 29 tuần 5ngay thì còn 3-4 . Bv chuyển mình sang từ Dũ. Có mẹ nào đã từng như mình mà tăng nước ối lên không. Giúp mình với. Hiẹn tại mình đã hết cách rồi. Làm ơn giúp mình. Số dt: 0985242498 xin cảm ơn
     Thai 32 tuần mà ít ối em bé có 1.2kg thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 88 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Theo chị được biết thai đa ối hay thiểu ối đều có nguyên nhân của nó chứ không phải là uống nhiều nước mà nhiều ối được đâu. Em đã nhập viện theo dõi rồi thì cứ yên tâm để bác sĩ điều trị thôi đừng có nghe người này người kia mách linh tinh. Chắc tầm này là bác sĩ sẽ cho tiêm mũi trưởng thành phổi để đề phòng trường hợp xấu sảy ra. Nhưng có vẻ con hơi bé, nếu con nặng cân hơn thì 32 tuần rồi cũng có nhiều cơ hội sống sót khi ra ngoài lắm. Giờ chắc mẹ phải ăn uống nhiều để vào con thôi.