Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé bị táo bón quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 177 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thân gửi các Mẹ
    Cún nhà mình đuoc 2 tuổi rưỡi.
    Hiện tại bị táo bón quá. Cú 3-5 ngày mới đi 1 lần. Giặn đỏ cả mặt. Mình nghe nó cho ăn Vừng đen. Đu đủ. Khoai lang. Ngoáy hậu môn bằng mật ong mà vẫn chưa có kết quả.
    Mẹ nào có bí quyết chỉ mình với ( Cún nhà mình ko chịu ăn rau và trái cây huuuu)

Cám ơn các Mẹ nhiều.
    Mẹ Min Ho

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 81 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

bé nhà mình cũng vậy, thường xuyên táo bón,bé 1 tuổi ,mình chăm con vất vả vô cùng😣

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lacsawon
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 155 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

trời ... khộ thân bé quá . mẹ này nếu bé hay táo thế mà lại lười ăn .vừng đen và mật ong trong trường hợp này ko giúp đc vấn đề gì . có đu đủ thì đc chút chút . bây h mẹ phải thay đổi nếp sinh hoạt cho bé . t1 tập cho bé đi ị vào 1 khoảng tg nhất định , khi mà mẹ có tg rảnh nhất trong ngày thành một thói quen . t2 trước khi cho bé đi ị . nịnh bé uống 1 côc nước nhỏ ấm .t3 xoa bụng bé theo hình chữ u ngược chiều kim đồng hồ . tìm mọi cách thay đổi khẩu vị cho bé ăn ít ngọt thôi và t4 các mẹ phải cực kiên trì . mọi thứ khác mình nghĩ các mẹ làm đc . còn kiên trì hơi khó .nhưng vì tương lai con em ko táo bón các mẹ chịu khó nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Potoho
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)