Yêu vợ không tốn kém lắm đâu chồng ạ!

• 21.4K Lượt chia sẻ
  • 54.5K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đúng vậy ko phải người chồng nào cũng thay đổi. Vợ chồng mình 6 năm nhưng vẫn thế có khi còn chiều hơn khi chưa cưới. Nếu chồng bạn yêu bạn chứ ko yêu những thứ vật chất hay sắc đẹp... Chúc bạn chủ top mãi hạnh phúc và mẹ tròn con vuông nhé!!!😁

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Kinh nghiệm là không nên khoe chồng trên thông tin đại chúng lắm kẻ rình mò phá bĩnh, nẫng tay trên. Mẹ nó hạnh phúc thì cứ thủ thỉ với chồng thôi nha. Đề phòng có kẻ lấy ngọt đòi nhảy vào xơi hihiii

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kun.yeu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi là người vợ hạnh phúc nhất ạ..Chúc anh chị mãi hạnh phúc như thế này mãi
    Công ty cổ phần nội thất Miền Bắc chuyên cung cấp nội thất phòng họp, nội thất văn phòng, ghế chân quỳ, ghế phòng họp
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pucapucapuca Xem bài viết
    Thấy hạnh phúc là tốt rồi.
    Còn mình thấy chồng bạn cứ "lệch lạc" sao đó, có vẻ như lúc nào cũng chỉ nghĩ đến "SH, Iphone 5S"? (không gato gì cả). Đây là một trong những cách thể hiện tình cảm mà mình ghét nhất (quan điểm cá nhân). Nghe nó hơi giống như việc giá trị cuộc sống, hoặc tình cảm được thể hiện qua "giá trị vật chất". Nhà mình được cái cả 2 đứa đều đơn giản.
    Mỗi ng có một cách thể hiện tình cảm khác nhau. Nhà bạn có thể hai vk ck đown giản, nhưng ck bạn ý thì nghĩ khác. A ý muốn dành những thứ tốt nhất cho vk của mình. Đôi khi vì ko có nên việc ck cố gắng tặng vk những thứ đắt tiền mới đáng quý chứ còn nhà giàu thì như mua mớ rau thì nói làm gì.
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

^^ mình cũng mới cưới dc gần 1 năm nhưng chưa có baby. thật mong vk ck mình cũng sẽ hp như vk ck bạn. Hiii
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gà cha Xem bài viết
    Thick nhưng ko nên cổ suý đâu bạn ơi. Đến lúc ox làm ăn ko ổn thì họ sẽ bị tâm lý nặng... vì ko có cái 5s ko bít vợ mình có iu mình nữa ko ^_^
    Tại sao mọi ng ko lo hiện tại mà cứ lo tương lai nhỉ. Hiện tại ck bạn ý có đur đieeuf kiện để chiều vk thì bạn ấy làm. Nay có thể giàu nhưng mai giàu hơn hay nghèo đi ai biết đuoc. Chẳng nhẽ cứ sống theo kiểu ko có gì ngoài tình cảm mới là tốt. Nếu bạn có tiền có đur đk cho vk bạn những thứ cô ấy thích bạn có mua tặng cô ấy ko? Mình thấy những chia sẻ của bạn ý chăng có gì là " kịch " cả. Mình mới lấy ck nên mình chỉ mong vk ck dc hp như cô ấy thui.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 134 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Yêu chồng tốn kém lắm, các mẹ ơi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3