Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu Người Đã Có Vợ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 6.04K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 284 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Đây là hội chứng thấy sếp tài giỏi là ngưỡng mộ rồi dẫn đến tình kủm này nọ. Ngộ quá ta, sao mình làm cty nào cũng thấy có vài trường hợp như vậy đó nha, haiz, tự chuyển việc đi em, không thôi là khùng đó, con bạn chị từng khùng vì sếp rùi đó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngày đầu mới ra trường, xin được vào một công ty tư nhân. Trời, mình thấy sếp sao mà tuyệt vời quá vậy : tài giỏi, giao thiệp rộng,đẹp trai, ăn nói thì "con giun trong lỗ cũng phải bò ra". Mình thần tượng ông ý vô cùng( nhưng không phải cảm giác như chủ top mà là sự ngưỡng mộ, khâm phục......). Làm cùng ông ấy một thời gian mới thấy thần tượng sụp đổ, giỏi thì giỏi thật nhưng chơi bời thì cũng không ai bằng. Chị vợ sếp suốt ngày khóc hết nước mắt vì tính lăng nhăng của chồng ---> không dám mơ sau này sẽ lây được một người chồng như vậy nữa. Vậy mà trời lại "thương" mình- chắc trời nghe thấy lời ước buổi ban đầu khi gặp sếp mà không nghe thấy lời rút lại -nên cho mình lấy được ông chồng như sếp, thậm chí còn chơi bời và lăng nhăng hơn sếp cũ vạn lần ( mặc dù là lúc mới lấy anh ta chẳng có gì, tiền bạc là do gia đình mình cho để làm ăn......huhu......) Vậy nên chủ top ơi, tin mình đi, nhìn thì thế thôi chứ chỉ vợ anh ấy mới biết đc ông chồng đó có "ngon" hay k . "Ngon" thì bạn k " ăn" đc còn không ngon thì "ăn" vào làm gì. Cả 2 đường trên đều không đc vậy thì cách tốt nhất là tránh xa ra ngay từ đầu đi bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình thật lòng khuyên bạn nên sáng suốt lúc này . bạn phải hiểu là trong chuyện này người thiệt nhất sẽ là bạn đấy, hãy thông minh lên,lên mạng đọc nhiều tâm sự giống bạn nhé, bạn sẽ biết phải làm gì . đừng phí hoài tuổi thanh xuân của bạn, tình cảm là nhất thời nhưng đừng để nó mang lại cho bạn những nỗi đau cả về tinh thần lẫn thể xác không đang có. cố lên bạn nhe.chúc bạn được hạnh phúc..
    cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy ..ta có thêm một ngày để yêu thương.!
    • 95 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Nếu có thể hãy tìm việc làm khác, chuyển chỗ làm thật xa để tránh những tổn thương không đáng có sau này. Chúc bạn luôn sáng suốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Haizzz... vì những con đàn bà như b nên mới có nhiều bà vk mất ck, con mất cha đấy ) Thử hỏi nếu ô Sếp của b chỉ là tên nhân viên quen bạn có "rung động" vậy ko?? Tỉnh lại đi bạn trên đời này hiếm thằng đàn ô nào vk đẹp con khôn mà bỏ để theo "GÁI" lắm Ko khéo lại có ngày ăn can axit cũng nên :'(
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2