TIN TÀI TRỢ.

Yêu Người Đã Có Vợ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 6.01K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật sự là bây giờ mình rất là mệt mỏi , nhưng mình k có người nào để chia sẻ hết , mình k dám tâm sự với ngay cả đứa bạn thân của mình , mình vừa tốt nghiệp , vào làm công ty được hơn 2 tháng rồi , phòng mình thì chỉ có mình và 1 chị nữa là con gái thôi , còn lại là 2 anh đẹp trai và sếp của mình , dù mình biết rõ và đã gặp vợ và 2 con của anh sếp rồi , mình cũng quý chị vợ , mà mình rất thích 2 đứa con của anh í , nhiều lần về nhà anh chơi , vì chị vợ hay đi thành phố công tác này nọ , lúc em và anh í ru cho bé nhỏ nó ngủ , em thì ẵm bé còn anh thì đút sữa , lúc đó e thấy rất rất hạnh phúc trong lòng , giống như em với anh mới là vợ chồng với nhau vậy , dù là em biết cái suy nghĩ của em nó khốn nạn lắm nhưng mà thật sự em k cầm lòng được , ở công ty thì tụi em hay giỡn với nhau , ngày nào đi làm em cũng mong gặp anh , mong được nói chuyện , bây giờ tình cảm của em dành cho anh ấy quá nhiều rồi , nhiều lúc thấy anh và vợ anh nói chuyện hay cùng chăm con thì em thấy đau lòng lắm , khó chịu , những lúc đó chỉ muốn khóc thôi , giờ em phải làm gì đây hả các mẹ , cho em lời khuyên , vì em biết em k thể lún sâu vào thứ tình cảm này được nữa , em k muốn phá hoại hạnh phúc gia đình người khác , em phải làm sao đây

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 118 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Bạn đừng phát tín hiệu cho anh ấy, rồi thời gian mọi cảm xúc sẽ nhạt nhòa. Tình cảm của bạn bây giờ chưa phải là tình yêu đâu, tình yêu cần nhiều thứ hơn thế nhiều.

Hoặc nếu, bạn thấy ganh ghét ko chịu nổi, ko thể dừng "chiếm" chồng người khác bằng việc đến nhà người ta ru con khi vợ đi vắng, thì cứ nhào vào đi. Một là, anh ấy sẽ đẩy bạn ra, chứ ko còn vui vẻ như hiện tại. Hai là, anh ấy lại giống các ông chồng NT khác trên này, và câu chuyện của bạn lại là câu chuyện của NT3 muôn thuở thôi.

Mong bạn tìm được niềm vui ở những người khác. Tránh càng xa càng tốt bạn ạ.
    • 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

yêu là dc bộc lộ,dc hp nhưng thấy bạn yêu mà lên đây than khổ thì bạn cố cắm đầu vào làm gì??? đơn phương thì mới thế này thôi chứ sau mà ( chẳng may) bồ bịch với anh ấy còn khổ nữa....e k muốn phá hoại hp gd ngta, uh e hiểu dc thế là tốt,vậy đừng đến nhà a ấy những khi vợ a ấy đi ctac e đừng đến cho con a ngủ,bế con a rồi ở cty đừng đùa giỡn a ấy nữa. chị vợ có bỏ bê gd chồng con thì k sớm thì muộn cũng sẽ có ng khác xen vào gd đó thôi,nhưng e có học,tuổi trẻ,thì e đáng dc hơn thế e ạ.... gạt hình ảnh ngta ra khỏi đầu mà dành chút tjan suy nghĩ xem mình dc và mất ji nếu cứ u mê như thế..... ah,chẳng may tc có sâu đậm quá thì e cũng đừng ghen ngược với vợ anh ấy của e e nhé..!
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 312 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Theo chị nghĩ, phụ nữ mới đi làm thì hay thích sếp lắm. Thường thì muốn tạo mối quan hệ với sếp để đc nâng đỡ nhưng rồi "phim giả tình thật" khi nào không hay.
    Đàn ông họ ham vui và tham lam lắm, nhưng vợ chồng có con cái rồi lại biết chăm con giỏi như vậy chắc là thương con lắm. Đàn ông thương con thì thương vợ thôi. Em đừng nằm mơ nữa em.
    Hãy Yêu Tôi Ít Thôi
    Nhưng là mãi mãi..
    • 268 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Haiz,
    Chưa thấy quan tài chưa nhỏ lệ
    Tình dù ngang trái vẫn lao theo
    Yêu đương là bụi hồng che mắt
    Vương vào khuất tất lắm cheo leo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pho.mai Xem bài viết
    Thật sự là bây giờ mình rất là mệt mỏi , nhưng mình k có người nào để chia sẻ hết , mình k dám tâm sự với ngay cả đứa bạn thân của mình , mình vừa tốt nghiệp , vào làm công ty được hơn 2 tháng rồi , phòng mình thì chỉ có mình và 1 chị nữa là con gái thôi , còn lại là 2 anh đẹp trai và sếp của mình , dù mình biết rõ và đã gặp vợ và 2 con của anh sếp rồi , mình cũng quý chị vợ , mà mình rất thích 2 đứa con của anh í , nhiều lần về nhà anh chơi , vì chị vợ hay đi thành phố công tác này nọ , lúc em và anh í ru cho bé nhỏ nó ngủ , em thì ẵm bé còn anh thì đút sữa , lúc đó e thấy rất rất hạnh phúc trong lòng , giống như em với anh mới là vợ chồng với nhau vậy , dù là em biết cái suy nghĩ của em nó khốn nạn lắm nhưng mà thật sự em k cầm lòng được , ở công ty thì tụi em hay giỡn với nhau , ngày nào đi làm em cũng mong gặp anh , mong được nói chuyện , bây giờ tình cảm của em dành cho anh ấy quá nhiều rồi , nhiều lúc thấy anh và vợ anh nói chuyện hay cùng chăm con thì em thấy đau lòng lắm , khó chịu , những lúc đó chỉ muốn khóc thôi , giờ em phải làm gì đây hả các mẹ , cho em lời khuyên , vì em biết em k thể lún sâu vào thứ tình cảm này được nữa , em k muốn phá hoại hạnh phúc gia đình người khác , em phải làm sao đây
    Chuyển công tác !
    • 78 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thay vì đến nhà anh ấy du con người ta ngủ thì bạn tìm niềm vui khác, di làm từ thiện vào những trại trẻ mồ côi nhìn những đứa trẻ chẳng may bị bố mẹ bỏ do nhiều nguyên nhân bạn sẽ biết mình nên làm gì để dừng lại!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

yêu người chưa vợ thích biết bao nhiêu....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 410 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

Lạ nhỉ, mình mà biết ai đó có vợ rồi là mình mất luôn 1 nửa cảm tình chứ đừng nói đến ...phải lòng . Tại sao mình không vui vẻ với các chàng chưa vợ mà phải xoắn vào mấy anh có vợ rồi để làm gì?
    Sòng đời thua nhẵn cả thơ ngây!
    • 114 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

mình thấy đây không phải là yêu mà chỉ là động lòng chăc ẩn dung động cảm kich thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 413 Bài viết

• 1,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đây là triệu chứng của bệnh thèm có chỗ dựa và thích trẻ con. Bạn hãy tập trung vào những sở thích khác, tăng cường các mối quan hệ,rồi sẽ đến lúc gặp đc anh chàng ưng ý, độc thân để chữa bệnh cho bạn. Chứ mà đâm đầu vào cái chỗ ấy ấy kia, chồng chả có mà yêu, con chả có mà cưng đâu. Đời đang tử tế với mình, đừng tự dưng phũ với đời, làm đời dang dở thế chứ (khuyên chân tình, không phải giáo lý đâu vì kinh nghiệm xương máu đấy)
    mub7p7

tt1adcf2
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

mình nghĩ là bạn chỉ say nắng ngộ nhận là yêu thôi, bạn nên tiếp xúc trò chuyện với nhiều ng đàn ông khác nhau đi để đầu óc ko còn nghĩa ngợi đến sếp , ko đc nữa thì bạn nên nghĩ chỗ đang làm hiện tại ko liên lạc gì với sếp nữa là tốt nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 178 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Không phải là yêu đâu em ạ, mà các em mới đi làm thường bị sếp làm cho c hoáng ngợp rồi tự huyễn hoặc mình. Nên tránh những lúc ở 2 mình với sếp dù trong hoàn cảnh nào, sau này khi chuyển sang cty khác có khi thấy sếp cũ cũng bt thôi mà. Nên đi đường quang, chớ quàng vào bụi rậm em ạ. Bên ngoài cũng có rất nhiều người con trai tuyệt vời cho em chọn mà. Nên giãn ra sớm để chỉ là tình cảm đồng nghiệp thôi em ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 172 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

tránh mặt càng nhiều càng tốt,ko tiếp cận nhiều , ko đến nhà anh ấy nữa, hay chuyển công tác đi, có lẽ bạn đag bị say nắng thôi chứ chưa phải yêu đâu, phải bắt lí trí mình dứt khoát , bạn đừng lún sâu thêm ko sau này ng đau khổ nhất sẽ là bạn .
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều lắm , em đọc hết cm của các mẹ , em suy nghĩ nhiều lắm , chuyển công tác thì em k chuyển được , vì sv mới ra trường như em , tìm được công việc ổn định như thế này thì khó lắm , nhưng mà em nhất định sẽ cố gắng loại cái tình cảm này ra khỏi đầu , em nhất định sẽ hạnh phúc với người khác , cuộc đời em còn dài , em k thể sai lầm , đúng k ^^
    • 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

Nói là một chuyện và thực hiện nó mới là điều quan trọng,liệu lý trí có thắng dc con tim k? Từ say nắng đến yêu khoảng cách cũng mong manh lắm.... Sẽ có ng mắng mình lo xa nhưng mình bắt đầu thấy lo cho con của gd anh này... Haizzz...
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 320 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pho.mai Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ nhiều lắm , em đọc hết cm của các mẹ , em suy nghĩ nhiều lắm , chuyển công tác thì em k chuyển được , vì sv mới ra trường như em , tìm được công việc ổn định như thế này thì khó lắm , nhưng mà em nhất định sẽ cố gắng loại cái tình cảm này ra khỏi đầu , em nhất định sẽ hạnh phúc với người khác , cuộc đời em còn dài , em k thể sai lầm , đúng k ^^
    Đừng chủ quan bạn ơi! Phải thật cẩn thận đó. Bớt cười, bớt giỡn, bớt tiếp xúc tối đa, thật mạnh tay dập lửa trong lòng. Sa vào là mất việc luôn, vì có đuổi thì đuổi mấy em vừa ra trường, làm không lo, chỉ yêu đuơng gây rối.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 169 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cái này chị nghĩ chỉ là rung động thoáng qua thôi em à.
    Đừng tự làm khổ bản thân và đừng làm khổ gia đình người khác nhé (đấy là nếu em cứ cố dấn thân vào)
    Chúc em may mắn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 751 Bài viết

• 831 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em giống 1 bé làm ở cty chị quá. Cũng yêu đơn phuơng sếp, mặc dù biết sếp có vợ con và sếp nói thẳng là chỉ chơi cho vui thôi. Thế mà vẫn lao đầu vào. Sau vài tháng sếp chán thì bị bơ luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 61 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

vo la cai vung , chồng là cái nồi . người thứ ba chỉ là mảnh vỡ để dắp vào cái nồi bị hổng chỗ nào đó thôi .con gái chưa chồng mà tơ tưởng người đang có vợ là CỰC KỲ NGU
    VÌ sẽ đi gặt trên cánh đồng không có lúa ,mất cả thời gian và cống ứuc của mình , lấy lòng sếp bằng cách đó cũng là CỰC KỲ DẠI .bố mẹ chắt chiu cho ăn học tử tế thì phải biết làn điếu đúng đắn để cuộc đời mình tốt đẹpchứ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2