Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu ng đã có chồng - con. Các chị giúp em với :(

• 1 Lượt chia sẻ
  • 26.6K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình chỉ đẹp khi còn dang dở... Bạn hãy chờ đợi, thời gian sẽ trả lời tình cảm của bạn và người đó. Đến với một người đã có gia đình và con cái chỉ là đường cùng bất đắc dĩ khi mà tình yêu bạn dành cho người ta quá lớn, k thể từ bỏ. Mà lúc đấy thì bạn sẽ chẳng cần phải hỏi ý kiến ai, dù ai nói ngược nói xuôi thì bạn vẫn quyết 1 lòng đến với họ. Còn lúc này, khi bạn còn có thể lui được thì hãy lui, đời còn dài, gái đẹp gái ngoan, gái làm bạn say còn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,222 Bài viết

• 3,354 Được cảm ơn

Không biết chuyện của bạn như thế nào rồi? Tớ hơi tò mò vì lâu rồi không có thông tin gì nhỉ?
    • 603 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

hãy tránh xa gia đình họ đừng làm gia đình họ bị xáo trộn.
    • 136 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tình yêu đâu pải muốn là dừng được. Bạn cứ làm gì mình thik thôi. Dừng lại khó lắm. hihi

Tình yêu nó có lý lẽ riêng của nó mà.

Mình k cản, không khuyên.Để thời gian trả lời bạn à.

Yêu một người mà nghĩ có thể dừng lại được thì quá tài. Chỉ là dần dần cảm nhận. còn yêu còn hợp nhau hay k thôi.

K ai tính toán đc cả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Anyway, mình cũng thích tính em trai này. Không cần yêu và đến với nhau, làm bạn cũng vui chứ nhỉ
    • 95 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Tình yêu đâu pải muốn là dừng được. Bạn cứ làm gì mình thik thôi. Dừng lại khó lắm. hihi

Yêu một người mà nghĩ có thể dừng lại được thì quá tài. Chỉ là dần dần cảm nhận. còn yêu còn hợp nhau hay k thôi.

K ai tính toán đc cả

bạn này nói đúng, nếu tình cảm mà muốn dừng là dừng ngay được như phanh xe thì làm sao trên đời này có nhiều chuyện để tâm sự được đúng ko nào? chỉ có thời gian sẽ có câu trả lời chuẩn nhất.
    Chúc bạn vui vẻ, vững tin.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • khv
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 79 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi stresskinh Xem bài viết

K ai tính toán đc cả

bạn này nói đúng, nếu tình cảm mà muốn dừng là dừng ngay được như phanh xe thì làm sao trên đời này có nhiều chuyện để tâm sự được đúng ko nào? chỉ có thời gian sẽ có câu trả lời chuẩn nhất.
    Chúc bạn vui vẻ, vững tin.
    Bạn này nói quá chuẩn. Đã là yêu thì muốn dừng là một chuyện KHÔNG THỂ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ơ,mình thấy các mẹ hay hay rồi đấy. Nếu đổi lại đây là 1 cô gái tâm sự yêu 1 anh đã có vợ con, và anh ấy nói gia đình anh ấy không hạnh phúc, sống với vợ chỉ vì con.... đảm bảo cô gái này sẽ bị ném đá tơi bời.
    cVJSp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thêm anh bạn này đang sắp trở thành người thứ 3, hoặc nỗ lực trở thành. Nếu đây là 1 cô gái ngay lập tức các mẹ nhảy cẫng lên vì đụng chạm vào tự ái của các mẹ, lo sợ sẽ có cô gái nào đó cũng quyến rũ chồng mình, thế là xồm xồm chửi hết mình. Trong khi đổi lại, đây là 1 chàng trai thì các mẹ nhẹ nhàng tình cảm biết bao nhiêu. Rốt cuộc cũng chăm chăm cho quyền lợi của mình một cách vô lý
    cVJSp7
    • 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tôi thấy b cũng khá trẻ con nhưng chắc có tình cảm với cô ấy thật , và tôi nghĩ bâyh chuyện có gđ hay hơn tuổi cũng k còn quá quan trọng nữa. Đời là mấy giấc mơ phải k ? cứ sống và yêu hết mình đi b còn trẻ mà , cố lên nghĩ nhiều làm gì
    • 56 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

" Mua váy cho con nàng", tự nhiên đọc đến đoạn này mình buồn cười quá =))
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 54 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Theo mình:

1. không nên ôm mộng khi mà chị ấy vẫn còn sống với gia đình của mình.
    - Chị ấy không có hạnh phúc với gia định của Chị ấy, đó là do bạn tự cảm nhận, chứ chị ấy có nói với bạn là chị ấy không hạnh phúc ?

2. hạy tự kìm nén cảm xúc của mình trước khi chị ấy chưa thay đổi điều gì. Nếu không bạn sẽ đau khổ nhiều đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 220 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Cứ thấy cảm tình vs e trai này sao đó . Ko biết chuyện e có kết qả chưa
    oDvzp7
    • 799 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung là mình khuyên bạn nên suy nghĩ cho chín chắn trước khi làm 1 việc gì nhé!!!!!!
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đời thật lắm cảnh chéo ngéo, thôi thì cứ chờ họ li dị rồi tiến tới chứ khuyên bạn từ bỏ để tìm ng khác chắc gì bạn chịu nghe theo.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tốt đấy gái có chồng kinh nghiệm tràn trề. coi chừng rớt súng té ngựa, hjhj
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannhohn Xem bài viết
    Như thế là thế nào hả chị? có thể nói qua cho e ko ah? để nếu mà như thế thật thì e tỉnh hơn chị ah

Tối nay em đi chơi cả bạn e cho khuây khỏa, có mấy đưa cgai cũng xinh. Đứng cạnh gái xinh thì nói chung là cũng khoái, nhưng nói chuyện 1 lúc ôi thôi toàn hỏi kiểu "Anh đi xe lâu chưa, anh mua xe lâu chưa, anh có hay đi nc ngoài chơi ko". dị ứng vãi ra.. sao con gái bg toàn hỏi han những cái chuyện chả liên quan thế nhỉ. em mà ko đi xe chắc hết chuyện để nói :-s

Đêm về nhà lại càng nhớ X hơn. e đọc cmm của các chị thì hoang mang quá, thử im lặng ko nt gì cho X. cô ấy cũng ko rep em

lên Fb thấy cô ấy dẫn link bài Vô tình của jimmy nguyễn. chả hiểu dành cho em hay chồng nữa, thôi kệ đi ngủ cho đỡ đau đầu
    Em thử tìm bài viết (Ngoại Tình, chuyện không tưởng) của chị soccon đang viết trên diễn đàn này thử xem, vì chị thấy chuyện tình cảm của em dành cho chị ây cũng giống nhân vật Thắng dành cho cho chị Minh, trong đó cũng diễn tả tâm lý vì sao chị ấy biết Thắng yêu mình nhưng chưa dám mở lòng được trong khi đã đưa đơn ra tòa li di, có nhiều khi tam lý phụ nữ lo sợ, và hình như chị ấy sợ đang tro g tình cảm vợ chồng như thế mà đón nhận em là đang lợi dụng tình cảm của em thì sao (nên có lẽ cô ấy mới nói cô ấy không tốt đẹp như em tưởng) hy vọng em có thể có thêm một gợi ý và đi đến thành công chinh phục cô ấy, chứ chị là ghét cái kiểu gương vỡ lại lành với người chồng xấu xa, và hay hành hung phụ nữ lsm, ủng hộ e nếu e yêu và ko bao giờ làm tổn thương cô ấy như chồng cô ấy đang làm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào em !
    Cứ bình tĩnh thôi em à , chậm mà chắc em nhé !
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hóng dài cổ!
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có thể lắm chứ, không ở hoàn cảnh không hiểu được đâu.
    Đó là tình yêu thực sự đấy! Chị cũng giống như người phụ nữ kia nên hiểu.
    Hãy bình tĩnh tiến những bước chậm và chắc.
    Có duyên phận thì sẽ là của nhau thôi.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4