TIN TÀI TRỢ.

Xin tư vấn địa điểm tổ chức khu vực Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc, MOD xóa bài của em làm em tìm "mỏi cả mắt". Hôm trước em có hỏi vụ nhà hàng tổ chức, đang nóng lòng đợi các chị tư vấn thì lại bị xóa mất vì tội "viết tiếng Việt không có dấu" :Crying:

Em hỏi nhà hàng Vạn Hoa ở Hoàng Quốc Việt rùi nhưng họ nói em mà đặt dưới 35 mâm thì phải mất thêm 10tr, nếu 40 mâm là 7tr, híc tiếc đứt ruột. Có chị nào từng tổ chức ở khu vực Cầu Giấy thì tư vấn giúp em ngoài Vạn Hoa này ra thì còn chỗ nào okie không ạ?

Cám ơn các chị nhiều nhiều trước nhé!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,021 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Số lượng ít như vậy bạn thử qua Khách sạn Cầu giấy xem sao. Nhất định phải tổ chức trong quận Cầu giấy hả bạn. Hihi ngày trước mình cưới nhà ở Cầu giấy mời mọi người lên tận Cung Việt Xô còn ông anh họ cũng ở Cầu giấy cưới tận KS Kim Liên.
    clRnn3cKp1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bố mẹ em đều thống nhất là làm ở trong khu vực gần nhà ở thôi vì đa số khách mời đều là họ hàng ở quê ra nên nếu làm xa quá thì lại lo phải có người đưa đón. Không có chị nào từng tổ chức ở khu vực Cầu Giấy ạ, híc híc :Crying:
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu nhất định là ở quận Cầu Giấy thì có 2 địa điểm: KS Cầu Giấy và nhà hàng Ngự Bình nếu nhà bạn có điều kiện thì đặt ở nhà hàng La Paix tháp đôi Hòa Bình ngay trên HQV cùng dãy với Vạn Hoa.