TIN TÀI TRỢ.

Xin mẫu đơn xin miễn hoà giải và mẫu đơn xin li hôn!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi các mẹ cho em xin mẫu đơn xin miễn hoà giải và mẫu đơn xin li hôn một cách thật chi tiết được không ạ,em xin chân thành cám ơn các mẹ,em thật sự đang cần rất gấp,mong các mẹ nhiệt tình giúp đỡ em.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 56 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Buồn thế! :Sad:
    • 233 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mong chỉ là phút nóng vội khi mẹ bong-iu đang giận dỗi thôi.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,em thực sự cần mà,các mẹ giúp em với,many thanks
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,em cám ơn các mẹ nhiều lắm nhưng em thực sự quyết định rồi ạ,mong các mẹ giúp đỡ em,thanks
    • 35 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong-iu Xem bài viết
    Các mẹ ơi,em thực sự cần mà,các mẹ giúp em với,many thanks
    chi ơi search google là thấy ngay cái này: http://www.luatsudongnama.com/home/n...&nChannel=News

còn đơn xin miễn hòa giải chắc ko có vì là thủ tục khi ly hôn. từ đây cho tới lúc ra tòa chị vẫn giữ vững lập trường thì việc gì phải soạn đơn xin miễn hòa giải cho mệt.
    còn ko em nghĩ chị làm y chang cái đơn này, thay chữ "ly hôn" bằng chữ "miễn hòa giải" thôi, mục lý do cũng ghi tương tự.

chúc chị sáng suốt và may mắn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 934 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, hòa giải được coi là một bước khuyến cáo, không bắt buộc. Mẹ nó lên thẳng tòa án quận nơi mình ở và mua bộ hồ sơ ở đó (cái này là luật bất thành văn) rồi mẹ nó xin tư vấn của một luật sư/thẩm phán ở đó về sự vụ của mình, trình bày là mình không hòa giải xem họ nói thế nào.
    • 337 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi,em cám ơn các mẹ nhiều lắm nhưng em thực sự quyết định rồi ạ,mong các mẹ giúp đỡ em,thanks
    Em gái ơi chị hơi tò mò chút, sao vậy em? Chị gặp em rồi, em trẻ trung, xinh xắn và rất dễ gần.
    DXmrp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi các mẹ cho em xin mẫu đơn xin miễn hoà giải và mẫu đơn xin li hôn một cách thật chi tiết được không ạ,em xin chân thành cám ơn các mẹ,em thật sự đang cần rất gấp,mong các mẹ nhiệt tình giúp đỡ em.
    Hòa giải là thủ tục bắt buộc trong các vụ án về ly hôn. Còn mẫu em tải ở đây nhé

http://www.tand.hochiminhcity.gov.vn...xin_ly_hon.doc
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
    DSC00015moi DSC00113moi
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Buồn quá....:Sad:
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimnon2301 Xem bài viết
    Em gái ơi chị hơi tò mò chút, sao vậy em? Chị gặp em rồi, em trẻ trung, xinh xắn và rất dễ gần.
    Em cám ơn các mẹ các chị đã sẻ chia và giúp đỡ em,nói chung nguyên nhân thì cũng dài dòng lắm ạ nhưng nguyên nhân chính là em thấy chẳng còn tình cảm với chồng nữa,chia tay thì hơn,chứ cố sống với nhau mà tình cảm đã sứt mẻ không còn như ban đầu thì chán lắm các mẹ ạ,có phải em cầu toàn quá không hả các mẹ???
    • 220 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimnon2301 Xem bài viết
    Em ơi, chị cũng có cảm nhận giống mẹ này. Chị chính là người mang phật thủ đến cho em đây. Nhìn nick của em chị thấy ngờ ngợ, search lại các bài em đã gửi mới dám chắc chắn đó là em. Khổ thân em quá, em còn trẻ lắm mà. Hãy cố gắng thêm một thời gian nữa xem sao, con gái em vẫn nhỏ mà.
    Liên lạc: 0983 152 886 / YM-Skype: truonganhhoa1908
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac chi oi chi giup e thu tuc va mau don li hon voi. chong e thay doi that r. chui boi va danh dap e. so lam e ko song tiep duoc nua roi. giup e voi