Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin các mẹ nào có kinh nghiệm về việc có con sau khi dùng thuốc ngữa thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 353 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Tình hình rất ư là tình hình vì em và anh xã muốn có em bé ngay để kịp sinh trong năm tới.Xin các mẹ nào có kinh nghiệm về việc có con sau khi dùng thuốc ngừa thai (Marvelon) và đã bỏ thuốc gần 2 tháng,mà chưa có tin gì hết,em đã thử nhiều lần mà que thử vẫn cho kết quả có 1 vạch thôi.Dù em và anh xã rất cố gắng để có bé.Tặng hoa cho các chị.
    Con là tất cả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Mình cũng xin kinh nghiệm. Mình chưa dùng thuốc ngừa thai bao giờ nhưng cũng muốn có bé ngay để kịp em rồng. Ai biết cách có bầu nhanh, chỉ mình nhé. À mình muốn bé trai đầu lòng nữa. Hehe. Thanks các mẹ...
    • 1,145 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

E dùng thuốc ngừa thai hàng ngày khoảng 3 năm liền, h e đã dừng được khoảng 1 năm thì sau có ảnh hưởng gì đến việc có thai k ạ? (Hiện tại e chưa muốn có em bé)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 353 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

nghe ngống mà chưa có ai chỉ cách ,lo quá.dạo này anh xã e tạo áp lực cho em quá.cứ hỏi có rồng chưa?rồi cứ xoa và hôn bụng em,tối ngủ cũng vuốt ve hôn bụng e rồi mới ngủ.hic mà e thử 2 lần,chưa thấy gì hết.mẹ chồng thì cứ hỏi có chưa?mẹ còn nói đẻ thôi có gì khó đâu.vì mẹ có 10 người con 1 cách dể dàng nên đâu có gì khó với mẹ,sao với e lại căng thẳng quá.
    Con là tất cả
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melion2 Xem bài viết
    nghe ngống mà chưa có ai chỉ cách ,lo quá.dạo này anh xã e tạo áp lực cho em quá.cứ hỏi có rồng chưa?rồi cứ xoa và hôn bụng em,tối ngủ cũng vuốt ve hôn bụng e rồi mới ngủ.hic mà e thử 2 lần,chưa thấy gì hết.mẹ chồng thì cứ hỏi có chưa?mẹ còn nói đẻ thôi có gì khó đâu.vì mẹ có 10 người con 1 cách dể dàng nên đâu có gì khó với mẹ,sao với e lại căng thẳng quá.
    Căng thẳng là áp lực cho việc thụ thai đó bạn. Bạn nên đi tư vấn trước nhé (không phải khám nhé)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 353 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eptho Xem bài viết
    Căng thẳng là áp lực cho việc thụ thai đó bạn. Bạn nên đi tư vấn trước nhé (không phải khám nhé)
    @ eptho:mình đến đâu tư vấn bạn ơi?đến bệnh viện hả?cám ơn nàng nha!tặng hoa cho nàng nè!
    Con là tất cả