TIN TÀI TRỢ.

Wedding Plaza: Ai trang điểm và làm tóc đẹp ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,083 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Tình hình là e định tháng này sẽ đi chụp ảnh cưới ở WP nên muốn hỏi các chị đi trước là ở đây chị nào trang điểm và làm tóc đẹp ạ. E thích phong cách tự nhiên nhẹ nhàng nhưng ko nhạt nhòa ạ. Hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 877 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Tớ cũng đang nghiên cứu vấn đề này. Tớ cũng chụp ở WP Quán Thánh. Hôm trc hỏi em lễ tân đấy thì có anh Phương SG là chụp đẹp nhất ở đấy. Còn trang điểm thì chứa biết
    Vợ chồng méo :Kiss:

em4BbPLBp7

Các mẹ ủng hộ nhà em nào:
    https://enbac.com/Noi-that-Gia-dung/p...t-cua-ban.html
    • 142 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm vấn đề này. Em đặt cọc ở WP đường Kim Liên mới. Chị nào làm dịch vụ ở đấy rùi cho em hỏi ạh
    • 66 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongvuvien Xem bài viết
    Em cũng quan tâm vấn đề này. Em đặt cọc ở WP đường Kim Liên mới. Chị nào làm dịch vụ ở đấy rùi cho em hỏi ạh
    Nàng này vẫn chưa chụp cơ à? Tớ chụp ở KL mới thì chị Bích trang điểm, làm tóc hình như có 1 em thôi, chẳng nhớ tên gì, làm tóc cũng ổn, nhưng hơi ít kiểu tóc:Thinking:
    Ảnh tham khảo
    IMG_0034-1
    7gsim7
    IVVem7
    • 142 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Em đặt cọc rùi nhưng đến tầm t9 em mới chụp cơ ạh. Nếu được chị share cho em ít thông tin chụp ảnh ở đấy với. Mà em mong xem ảnh cưới của chị lắm đấy :Smiling:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 756 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Tớ cũng định chụp ở đấy vì gần nhà nhưng ko hiểu như thế nào, ai từng chụp ở đó cho tí kinh nghiệm nhé.