TIN TÀI TRỢ.

Vừa giải quyết ly hôn vì chồng ngoại tình xong-phát hiện mình bị dính cổ tử cung!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người ạ!
    Em thật sự cảm thấy mình mệt mỏi và đau lòng quá! Vừa giải quyết ly hôn với chồng sau một thời gian dài không chung sống với nhau xong hôm qua,hôm nay đi khám thì phát hiện mình bị nghi dính buồng tử cung,sao bao nhiêu chuyện lại xảy ra ngay cùng 1 lúc thế này?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanulvn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 175 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cố vưọt qua chị nhé! Cuộc sống vẫn còn nhiều điều tốt đẹp lắm.
    • 264 Bài viết

• 1,972 Được cảm ơn

Đáng buồn thật.
    Bạn bị hạn đấy (theo tâm linh)
    Bạn kết hợp tâm linh và cả khám bệnh y khoa đi. Ra nhiều vấn đề...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thedevilwearsprada
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi overwhelm Xem bài viết
    Cố vưọt qua chị nhé! Cuộc sống vẫn còn nhiều điều tốt đẹp lắm.
    Cảm ơn bạn Mình vốn dĩ là người sống yêu đời,lạc quan nhưng bây giờ cũng không hiểu được chuyện gì đang xảy ra với mình nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thedevilwearsprada Xem bài viết
    Đáng buồn thật.
    Bạn bị hạn đấy (theo tâm linh)
    Bạn kết hợp tâm linh và cả khám bệnh y khoa đi. Ra nhiều vấn đề...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thedevilwearsprada
    Em cũng tin vào tâm linh chị ạ, nhà em dạo này cũng xảy ra lắm chuyện không đâu vào đâu cả.Chắc cũng phải đi xem thầy thử ạ.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 1,089 Bài viết

• 2,327 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đi mổ gỡ dính đi, cũng không lâu lắm đâu, chỉ mất vài ngày nằm viện. Hãy AQ là may mà phát hiện sớm, chữa trị sớm hehe. Luôn lạc quan trong mọi tình huống là bí quyết trường thọ đấy. Mình cũng có lúc họa vô đơn chí ntn, mọi người cứ thương mình số vất vả, nhưng mình thấy có gì đâu, số không chết là may rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 38 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã từng bị dính Btc và đi tách dính.Chỉ là tiểu phẫu thôi kh phải mổ bạn ạ.
    Mình làm ở viện phụ sản Hn xong về nhà luôn chỉ hơi đau tí thôi kh nghiêm trọng lắm đâu.
    Có đứa bạn mình cũng bị dính nó thậm chí còn kh đi tách dính vì nó bảo để vậy cho khỏi lo tránh thai.Lâu kh liên lạc kh biết bj nó thế nào.
    Còn chuyện li hôn thì bạn cứ AQ theo thuyết tái ông mất mã đi.
    Biết đâu mai kia lại gặp anh long lanh cành đào .Tận hưởng cuộc sống tự do ,tha hồ làm điều mình thích mà kh phải lo phuc vu cho thèng nào cả
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em vô tình đi chụp Tcvt thôi. Nhưng không chụp được vì không đưa thiết bị vào hết được,chỉ 1/3 và chẩn đoán dính buồng tử cung. Thứ 2 tuần sau bác sĩ hẹn khám lại. Nghiên cứu trên web của mình thấy nhiều chị tách rồi lại bị dính lại. Em lo quá! Em chưa có con lần nào hết nữa!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanulvn
    • 807 Bài viết

• 4,113 Được cảm ơn

Chia sẻ vs bạn. Cuộc đời là thế, dậu đổ bìm leo, phứoc bất trùng lai mà họa thì vô đơn chí. Phứoc chẳng đến liên tục nhưng họa thì cứ theo nhau mà kéo đến. Cuộc đời ai cũng có lúc hạn thì chuyện dở hơi gì cũng theo nhau mà tới.
    Bạn năng niệm phật quan âm cùng kết hợp xử lý mọi việc cho được nhẹ nhàng nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tai hoạ cứ ùn ùn đến. Điều cần làm bh là cố gắng cho tâm lý thoải mái đừng lo lắng quá chị ahh. Vì nhiều cái m lạc quan hơn thì tình hình cũng khá hơn chút đo chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MieuNuuu