TIN TÀI TRỢ.

Vợ tạo điều kiện cho chồng ngoại tình ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em không phải là vợ anh,em chỉ là tình nhân của anh.
    Anh có người yêu rồi nhưng vẫn có tình cảm với em.Em chấp nhận làm người tình của anh.Người yêu anh ở xa,em ở cùng phường với anh.Bố mẹ anh không đồng ý cho anh cưới chị kia vì ở xa mà muốn anh cưới em vì bố mẹ anh muốn có con dâu gần nhà.Nhưng anh vẫn kiên quyết muốn lấy chị kia nhưng vẫn yêu em.Anh tự nhận với chị kia là có tình cảm với người con gái khác nhưng không nói rõ là em.Người yêu anh cũng bảo " Anh làm gì thì làm nhưng hãy nghĩ cho em ".Chị kia cũng biết em nhưng với tư cách là đứa e gái chơi trong hội bạn thân cùng anh.Đùng cái anh báo sang tháng anh cưới vợ vì chị kia đã mang bầu 2 tháng.Anh muốn tiếp tục mối quan hệ với em vì anh vẫn yêu em,chị kia cũng dễ tính biết nhưng không ngăn cấm anh chuyện anh có tình cảm với người khác.Hỏi anh thì anh bảo :
    " Vợ anh nó dễ tính lắm,không quản anh j cả.mà nếu nó biết em là người anh yêu thì nó cũng chả làm đc gì vì nó là dân khác đến đây,không quen ai mấy ở đây rồi.Em thì được bạn bè anh,bố mẹ anh yêu quý hơn cả nó rồi.Anh chỉ sợ bố mẹ anh còn thiên vị em hơn cả nó thôi"
    Mẹ anh ý đi coi bói còn bảo anh sẽ lấy 2 vợ.Còn bảo rằng anh hãy giữ mối quan hệ tốt với em vì mẹ anh muốn em làm con dâu thứ 2 của mẹ anh.
    Em thì mới nói dừng lại với anh được 2 ngày thôi vì 2 ngày nữa anh ăn hỏi rồi tuần nữa anh cưới vợ r. Nhưng lúc nào em cũng nghĩ đến anh.Em sợ em không kìm lòng được mà chạy đến bên anh rồi lại chấp nhận làm vợ 2 của anh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Xã hội thật đảo điên, không hiểu con gái thời nay để tự trọng ở đâu nữa haiz.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn nên từ bỏ. Gia đình ngta muốn bạn làm 2 nhưng còn bố mẹ bạn thì sao? Mình cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh giống bạn. Cũng từng là nhân tinh, cũng gần nhà nhau! Nhưng mình không thể tiếp tục dấn sâu vào con đường tội lỗi đó bạn ạ. Có thế ng đàn ông kia đang nói dối để lừa gạt bạn đấy. Hãy tỉnh táo nhé. Chứ theo mình chẳng có ng đàn bà nào muốn chung chồng đâu!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi van.anh888 Xem bài viết
    Theo mình thì bạn nên từ bỏ. Gia đình ngta muốn bạn làm 2 nhưng còn bố mẹ bạn thì sao? Mình cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh giống bạn. Cũng từng là nhân tinh, cũng gần nhà nhau! Nhưng mình không thể tiếp tục dấn sâu vào con đường tội lỗi đó bạn ạ. Có thế ng đàn ông kia đang nói dối để lừa gạt bạn đấy. Hãy tỉnh táo nhé. Chứ theo mình chẳng có ng đàn bà nào muốn chung chồng đâu!
    Cảm ơn bạn nhé ! Mình cũng nghĩ rất lâu là nên từ bỏ rồi nhưng chỉ là vì quá yêu nên khó chấp nhận được
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cố gắng lên bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 96 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi van.anh888 Xem bài viết
    đúng rồi đấy bạn ah...cẩn thận ko sau này lại khổ, biết là yêu ko rút ra được nhưng phải cố đi, thử quen người khác đi bạn...
    • 216 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Bạn đừng nghe a ta dỗ ngọt. Nếu yêu bạn thật lòng thì a ta đã bỏ chị ny từ lâu và đến với bạn chứ ko bao jo tham lam yêu hai người 1 lúc như thế. Trên đời này ko bao jo tồn tại thứ tình yêu chân thật mà dành cho 2 người cùng lúc đâu. Bạn hãy tự tìm cơ hội khác cho mình. Đàn ông giống như đồ lót. Mặc chung thấy tởm lắm bạn à.
    • 215 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Trong câu chuyện này, chị vợ là nạn nhân mà chủ top giật tít cứ như chị vợ là đồng phạm ấy nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Journalistic Xem bài viết
    Trong câu chuyện này, chị vợ là nạn nhân mà chủ top giật tít cứ như chị vợ là đồng phạm ấy nhỉ?
    Chị vợ cũng biết là anh chồng sắp cưới của mình có tình cảm với người con gái ở gần nhà do a ta tự khai và bạn của anh ta cũng nói cho chị ý biết nhưng chị ta ko ngăn cản cũng ko cấm j.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn này trở về thời nhà Thanh của Trung Quốc sống được nè. thời này trẻ đẹp có khối thằng theo, sao phải là nhân tình của 1 người ko ra gì. nếu nó là người tốt sẽ ko nói với b làm vợ 2 của nó. nó nói vợ nó ko quản nổi nó, thì b có quản nổi nó ko nếu có đứa thứ 3, thứ n... vợ nó cưới hỏi đàng hoàng mà còn ko quản nổi nó thì b làm thế nào??? với lại b chỉ nghe có 1 mình nó nói thì sao chắc được nó nói thật hết với b
    • 34 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Điên đảo với vợ sắp cưới anh này thật. Dù là ng yêu mà kêu bằng "nó" là đã muốn chia tay rồi
    • 237 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi những lời này phát ra từ ông ck chứ có phải chị vợ đâu mà mọi ng tin sái cổ vậy. Đàn ông nào ngoại tình mà ko nói với nhân tình là "cuộc sống vc anh ko hp", "vc anh ly thân lâu rồi, sống chung nhà vậy thôi", hoặc "vợ anh dễ tính. cho anh ngoại tình" như trường hợp này. Bạn gặp chị vợ xong hỏi thẳng có phải chỉ ấy thật sự có nói vậy không? Khéo chị ấy huỷ đám cưới ấy chứ! Xài common sense chút đi bạn à! Ai lấy ck mà muốn cho ck mình ngoại tình, lấy vợ 2 chứ.

Đọc mà thấy tội cho chị vợ. Vướng phải ông chồng và nhà chồng chả ra gì. Hi vọng bạn biết tự trọng mà rút đi!
    • 23 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Eo ơi, dã man thật! Trẻ trung, xinh đẹp, có học mà ko kiếm anh nào cho xứng đáng để yêu đi mà cứ đâm đầu vào mấy thằng có vợ con rồi mới kinh chứ! Công nhận trẻ người non dạ, bị thằng đó và nhà thằng đó lừa mà ko biết. Còn chị vợ ấy là do dù có nói gì thì cũng ko thể làm đc gì nên mới ko nói chứ có phải bị thần kinh đâu mà đồng ý cho chồng cặp bồ! Chúc bạn có được một ngày làm tập 2 của anh í và cũng ngậm bồ hòn nhìn chồng đi lại với tập 3 nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meheocon90
    • 61 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hãy yêu theo cách của bạn và nhận hậu quả theo những gì mình làm. Cứ nghĩ làm vợ thứ của người khác mà chẳng muốn nhìn mọi người. Còn trẻ, xinh đẹp, có tất cả, thì nên tìm người xứng đáng với mình mà yêu. Chứ người như anh đó bên cô này nói yêu bên cô kia cũng nói yêu. Không biết đâu là sự thật cả.