TIN TÀI TRỢ.

Vợ ơi ! Anh xin lỗi là anh chưa quên được người cũ !!

• 2.37K Lượt chia sẻ
  • 41.8K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hóng tiếp chuyện của chị. Chồng chị đào hoa quá. Hình như được tha thứ 5 lần 7 lượt nên anh chồng có vẻ "ngựa quen đường cũ"....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 205 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meomaimoi Xem bài viết
    A bảo là a đã chấm dứt với 2 cô ấy rồi ! Từ nay đt và fb sẽ chịu sự quản lí của tôi. A năn nỉ bảo tôi hãy tin a lần nữa. Vì con của chúng ta. Tôi tạm tin a. Sáng nay vào công ty tâm trạng thẫn thờ lên face chồng xem. Ko có gì cả bổng có 1 tn fb từ Thiên Thư. " a đã làm gì với e và đi đâu cùng e sao a lại ko chịu trách nhiệm hả a Quốc?" . Tôi đang chờ đợi diễn biến tiếp theo vì facebook 2 người lên cùng lúc 1 face được. Chồng t tl " a đã có làm gì e đâu mà có trách nhiệm chứ, e tha cho a được ko? A có vợ và con rồi, a chỉ say nắng e thôi" cô ây " vậy a nói đi a đã đưa e đi đâu và làm gì". A " a chỉ đưa e chạy vòng vòng Thành Phố và cùng e dạo phố và đi mua sắm . A chỉ ngủ với e 1 đêm thôi mà ". Tôi gần như sụp đổ , tôi nt cho a hỏi a đang làm gì đó. A tl là đang soạn báo cáo cho sếp. Giá như a chịu nói thật với tôi. Nhưng a vẫn giấu tôi vì a nghĩ t ko biết, vì a nghĩ là tôi yêu a quá nhiều. Ừ thì đúng vậy tôi quá yêu a. Tôi hẹn a trưa nay gặp để cafe và ăn trưa cùng. A đồng ý! Sau khi ra quán t giục cái đt vào người a! Và a đã biết là tôi biết. Tôi bỏ đi, t gọi 1 chiếc taxi đưa tôi chạy quanh TP. Mưa đổ làm lòng tôi trĩu nặng. Mọi chuyện sao lại trở nên như thế chứ. A gọi cho t hàng chục cuộc gọi . A hỏi t đang ở đâu sao ko về. Về đi có gì về nhà rồi tính. Con đang khóc, a gửi cho t tn có tiếng con khóc. Mũi lòng bé con của mình đang khóc. T bắt xe về nhà. A xin lỗi tôi , xin tôi tha thứ !!
    E đag chán nản vì chồng về quê suốt ngày bia rượu. Lịch sử ăn chơi có từ khi chưa vợ, bây giờ sắp có baby em chỉ mong anh dẹp chơi sag 1 bên tu chí cho mẹ con e nhờ. E nói "anh ko bỏ thói chơi bời thì e rời xa a để a sống thỏa thích với chính mình" thì a bảo "nếu e ko sống đc với a thì tùy. Nói mà ko làm đc thì đừng trách a."
    Chán lũ đàn ông lắm rồi.
    Cũng là ng phụ nữ có chồng nên e đồng cảm với chị chủ thớt. Hi vọng chồng chị bỏ thói trăng hoa cho nhà cửa yên ấm. Cố gắng lên chị nhé! Đàn ông nhìu khi sống bạc với mình nhưng mình phải luôn mạnh mẽ để yêu chính mình thôi ạ!
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ anh ấy đã quên người cũ, nhưng lại không quyên được vợ............... Haizzzzzzzzzzz
    Bán Nhung Hươu Tươi Hương Sơn - www.nhunghuou.com

nhung-huou-tuoi-ck
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hóng..(((((((((
    • 57 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

bó tay, thôi bỏ đi bạn ạ, thằng đó thì làm chồng cái nỗi gì
    Người đâu gặp gỡ làm chi
    Trăm năm biết có duyên gì hay không
    RR0_RSD6
    • 65 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meomaimoi Xem bài viết
    Tối đó a vẫn chúc tôi ngủ ngon như thường lệ ! T rep lại a . A có biết lÀ a phiền phức lắm ko ? A rep lai ừ thì a ko phiền e nữa ! Theo như được bạn bè tôi kể lại thì chị người yêu cũ của chồng tôi vừa mới kết hôn . Vậy là lúc a ấy nói chưa quên được người cũ là lúc a biết chị ấy sắp lấy chồng! Giờ thì chị ấy đã kết hôn rồi a lại quay về tìm tôi ! Nực cười thật bỗng đt t có chuông báo tn . Mở lên thì là số của một người lạ với nội dung " chào e ! E có phải là Yến, Vợ của Quốc ko ?chị là Thuý bạn gái cũ của Quốc, chị và Quốc bằng tuổi nhau nên chị xưng chị với em nhé " "dạ vâng ! E là Yến có gì ko chị?" " thật ra là gì e à chị với Quốc đã chia tay nhau lâu lắm rồi , chị có nghe bạn kể lại là vì chị mà vợ chồng e cơm chẳng lành và canh chẳng ngọt , e hãy cho quốc cơ hội được ko e ?" T im lặng. Mò mẫm lên fb của a ấy!vì t nghĩ chắc họ có nc vs nhau trên fb . Thật ko ngờ tất cả các tn của a và chị ấy đã bị a xoá hết ! T rep hỏi chị ấy " chị ơi ! Cho e hỏi ngu chút được ko chị ? Em ko hiểu sao tn của chị và a ấy đã bị xoá hết ?" Chị tl là giữa anh ấy và chị có những cái tốt nhất e ko nên biết !! Tôi chào chị rồi ngủ ! Mà trong đầu cứ loay hoay có điều gì mà giữa 2 người mà t ko biết sẽ tốt hơn! T nt cho a hỏi a tại sao a lại xoá tn a bảo sáng mai gặp a thì a sẽ cho t câu tl thoã đáng ! Sáng hôm sau t hẹn gặp a và nc a bảo là ko có gì cả đôi khi có những chuyện cần phải giữ cho riêng mình . Tôi bổng ngã khuỵ xuống và ngất. Sau khi tỉnh lại thì mẹ t cho t hay là tôi đã có thai 3 tháng ! A mừng lắm a chạy tới chạy lui và a khóc a van xin tôi hãy cho a cơ hội cũng như là cho cả 2 cơ hội để vun đắp gđ. Và t bị mũi lòng và bị a và mẹ t thuyết phục để chúng tôi ở lại với nhau để cùng nhau lo cho con và tương lai. Chưa dừng ở đó !! Khi bé con vừa tròn 8 tháng tuổi. T phát hiện a ngoại tình.
    Đọc đang rất tâm trạng, tự nhiên kéo xuống cmt của bạn này buồn cười quá.
    Cứ vô tư bạn ơi, nghĩ nhiều làm gì.
    • 87 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đánh chết ko bỏ tính này được đâu bạn ơi>>
    • 283 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

nhiều khi vẫn biết là ck không quên được ny cũ, nhưng cũng thử hỏi lại bản thân, mình có quên hết tất cả về ny không?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 141 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời đất ơi, thế này thì sống làm sao được
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chồng cũ tôi cũng vì còn yêu và nhớ thương tình cũ lên đã k thể có tc gì vớittôi suốt 3 năm vk ck và 2 năm quen biết. Mấy năm làm vk mà k biết gì cả. Chỉ suốt ngày thui thủi chăm con vì sinh dày . bé lớn chưa 3t và bé nhỏ chưa 1t. Một mình với hai con và luôn an ủi mình hãy cố gắng vì ck vì con. Ck làm xa cuối tuần mới về, về cũng k tình cảm gì với vk cả, nói chung là quá nhiều nỗi buồn tủi vây quanh . Cứ tưởng vậy thì ck sẽ hiểu và yêu thương mình hơn. Nhưng sự thật cuối cùng lại là vì k thể có tc gì với mình dc, ty với ng cũ còn rẩt nhiều, dù có cố gắng vì con 5 hay 10 năm đi nữa thì vẫn k thể có tc gì cả. Lên đã đề nghị mình li hôn. dù con mình còn quá nhỏ,, tương lai con mình sẽ ra sao khi bố mẹ li hôn ? a đã k nghĩ cho cs các con lên mới đành tâm như vậy. và giờ li hôn cũng 3 tháng rồi. thương con nhưng k biết làm sao hơn một khi họ đã muốn từ bỏ. chẳng thể tin ai thêm nữa. đau đớn k giấu đc vào đâu. vậy đấy. chỉ có phụ nữ là khổ .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,009 Bài viết

• 4,493 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Lí trí là nó còn yêu vợ con
    Nhưng phần dưới kia lại mách bảo nó phải chén cho bằng được mấy em kia. Chén xong về xin lỗi con vợ là huề cả làng ấy mà.
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

"Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh" rơi hoàn cảnh này thì chỉ biết nhẫn nhịn vì con là tốt nhất vì dù sao anh ta cũng cần đến vợ và con chứ không như nhiều người ngoại tình và mặc kệ thậm chí đánh đập vợ con cơ.........Thời gian và sự bao dung hay cả sự vun đắp của 2 bên gia đình cũng có thể giúp bạn giữ gìn tổ ấm của mình,giúp anh ta dừng lại..........
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

N8IQlljopoôii7i2x..
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2