Vợ chưa sinh con đã công khai ngoại tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 901 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E chào các chị, năm nay e mơia có 19 tuổi, chưa đi làm và cũng lỡ nên mới cươia hồi tháng 7. Ck e đi làm xa ở gần Trung Quoc 4 thang nay chưa ve nen e don về nhà mẹ e ở. Cach đây vài hôm em lên fb tình cờ thấy được ảnh anh cùng 1 người phụ nữ ôm nhau rất thân thiết. Hoá ra hai người đó đang cặp kè với nhau .
    Em có gọi điện hỏi thì ck e nói là bạn, nhưng khi em hỏi đi hỏi lại nhiều lần thì nhận là yêu. Em yêu cầu hai ng đó chấm dứt thì ck em nói luôn là không thể chấm dứt. Ngươi phụ nữ đó đã có gia đình. Li dị ck và có 1 đưaa con trai 3 tuổi, chị ta còn hơn tuổi chồng em nữa. Gần đây còn up ảnh công khai hình ck em đút cơm cho con chị ta ăn nữa. E thấy đau lòng quá mấy chị ạ. Mới lấy ck đc vài tháng đã như này. Giờ e bầu bia tháng thứ 8 nhưng mất ăn mất ngủ liên tục. Em cũng chưa làm đăng kí kết hôn, em không muốn bỏ chồng nhưng chồng em lại nói sẽ không bỏ caia người kia? Em phải làm sao đây các chị ơi
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 371 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Bó tay, đặt gạch hóng.
    Bài viết chỉ mang tính chất spam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 229 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao lại không đăng ký kết hôn nhỉ. Thế thì biết đòi quyền lợi kiểu gì? Mà sao bạn lép vế thế, ox không sợ một chút nào à????????
    • 791 Bài viết

• 2,026 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không đăng ký kết hôn thì em sẽ phải chịu thiệt thòi nhiều tron trường hợp này đấy.
    Nhưng trước mắt chị nghĩ, nó ngoại tình cũng đã ngoại rồi. Tình trạng em như hiện nay ko thể kéo nó về ngay được nên em cứ tạm gác lại chuyện đó, sinh con mẹ tròn con vuông đi đã rồi tính tiếp.
    Tớ hứa, từ giờ ko oánh bạn
    • 423 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thôi cứ bình tĩnh sinh con trước đã. Đợi con cứng cáp, đi học rồi làm lại cuộc đời thôi. Thứ nhất em chẳng có giấy tờ kết hôn gì, pháp luật cũng chẳng thể đứng ra bênh vực em. Thứ 2 là với loại đàn ông như thế, thì em có kéo về được lần này thì lần khác nó cũng đi thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chưa đăng ký kết hôn thì cũng có cái hay...tuy nhiên chung quy thì em khổ rồi...thôi xác định sớm chừng nào tốt chừng đó...chứ u sầu hoài không tốt cho em bé...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vấn đề bây giờ là bạn cần phải bình tĩnh vì cái thai nữa... chuyện chồng bạn thì cũng đã rõ ràng rồi... sinh xong rồi giải quyết... chứ đang mang bầu thì cũng chẳng thể làm gì đâu!!!
    • 56 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anonymous309 Xem bài viết
    Thôi cứ bình tĩnh sinh con trước đã. Đợi con cứng cáp, đi học rồi làm lại cuộc đời thôi. Thứ nhất em chẳng có giấy tờ kết hôn gì, pháp luật cũng chẳng thể đứng ra bênh vực em. Thứ 2 là với loại đàn ông như thế, thì em có kéo về được lần này thì lần khác nó cũng đi thôi.
    em đồng tình với mẹ này !
    Facebook Rốt Điên
    _Rốt Điên Shop_
    123/2A Nguyễn Xí, p26, Bình Thạnh