TIN TÀI TRỢ.

Viết tặng những ngày mình yêu nhau

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.21K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Dõi qua biết bao tâm sự của mọi người, vui ít, buồn nhiều. Hồi hộp lo lắng vì những sóng gió gia đình người ta.
    mình sẽ làm gì khi sóng gió của chúng mình tới anh nhỉ?
    Em hi vọng chúng mình đủ vững tâm, đủ tình yêu và niềm tin để không đánh mất niềm hạnh phúc mình đang có.
    và em cũng nhận ra một điều nhỏ bé và giản dị thôi, đó là hãy biết tận hưởng niềm vui trước khi nỗi buồn kịp đến.
    Và cũng bỗng nhiên em có ý tưởng muốn ghi lại những khoảng khắc, những kỉ niệm nho nhỏ của anh và em. những niềm vui...
    Vẫn biết là cảm xúc thật khó mà đong đếm nhưng em mong niềm vui của chúng mình sẽ nhiều hơn những nỗi buồn.
    E xin một góc riêng của WTT, nho nhỏ thôi, dành cho anh và em.

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Em sinh cung Thiên Bình. Có lẽ phần nào các nhà chiêm tinh nói đúng khi em tự nhận thấy mình là một con mọt sách chính hiệu. Em đọc từ năm lên 4 tuổi và nuốt tất cả những chữ nào lọt vào mắt. (Có lẽ WTT càng làm mắt em mờ hơn khi ngày nào cũng đọc và đọc.Có lẽ em chuyển sang viết thế này cũng là một điều hay)
    Mỗi khi đọc được điều gì thú vị em lại có thói quen lưu lại. vô tình làm sao hôm nay em lại muốn viết tặng chồng vài dòng sau khi đọc về cuộc sống gia đình.
    chỉ là đồng cảm thôi khi những dòng người ta viết lại đúng tâm trạng của mình với chồng quá cơ. Chồng hay bảo em là phải biết thể hiện tình cảm, đừng giấu vào lòng mà.
    em loay hoay tìm một tờ A4 trên giá sách. rút trúng một tờ có chữ viết ngoáy của chồng:
    Nguyên văn: "T ơi! em đi đâu mà lâu thế, anh chờ để được ngắm em một tí mà lâu quá"
    ôi chồng em lại làm em xúc động đậy mất rồi. Viết lúc nào thế nhỉ? em lục lại những lần e đi vắng mà luận không ra.
    Ngẫm thế nào, em lấy luôn tờ giấy ấy lật mặt sau viết tặng chồng những cảm xúc của em rồi để lại chỗ cũ. mủm mỉm cười nghĩ đến khi chồng cần tìm giấy viết...

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 386 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Nhà này giống mềnh, cũng thiên bình hehe
    If our love was a fairy tale, I would charge in rescue you ...
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Hôm trước từ nhà bà ngoại về muộn. Trời rét. em ngồi sau ôm chồng thấy chồng bảo: Hồi yêu nhau lúc đưa em về thì sướng còn lúc về một mình thì khổ, đi đêm lạnh run người mà chẳng có ai ôm. có lúc 2 đứa lại còn đứng rõ lâu trước cổng trong khi gió thì rú ầm ầm chứ lại.
    Em cười: Thế bây giờ ai sướng nào, cả đi cả về đều được vợ ôm. Thế này ông nào chẳng muốn đưa nàng về dinh!
    Kể cũng lạ, em ôm chồng thành quen, thế nên cứ đang đèo em mà em ko thèm động vào chồng thì chắc chắn là em đang giận dỗi cái gì đó ! cách hay nhất của chồng lúc đó để làm lành là thò tay ra đằng sau kéo tay vợ, nắm được là không chịu thả nữa.
    chẳng biết có phải chồng giỏi dụ vợ không chứ ngày xưa em ngồi sau nhiều anh chàng khác, cũng lắm mưu nhiều kế để nắm tay em mà không xong. ấy vậy mà lần ngồi sau xe chồng ( hồi ấy chưa thấy yêu chồng tí nào đâu nhé) chồng bảo đưa tay anh xem mà cũng dại dột đưa tay ra để rồi bị tóm đến bây giờ.

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Giận chồng

Giận vì hôm qua chồng hư, uống say, nói linh tinh,nói những câu làm vợ tự ái, mà bao giờ cũng thế chẳng trốn được cái tiết mục cho chó ăn chè. tối muộn nôn ói mất trật tự làm con khóc giật mình thức giấc mà còn quát mắng con ( lần đầu tiên quát con vô cớ, bực quá).
    Chồng biết đâu vợ nhẫn nhịn cũng chỉ có mức độ thôi, nhịn vì khách chồng đưa về vẫn ngồi ăn cơm, nhẫn vì bố mẹ chồng đang ngồi phòng khách. nhẫn quá đến khi 10h đêm mà chồng vẫn muốn xách xe ra khỏi nhà đi sinh nhật thì giọt nước tràn ly mất rồi!
    Dù sáng hôm sau chồng nhắn tin xin lỗi vợ vì hôm qua say quá chẳng nhớ nói gì, chỉ biết là làm vợ buồn. e lại càng giận hơn ! đúng rồi! cứ sai rồi xin lỗi rồi lần sau cứ thế! vậy lời xin lỗi của chồng đáng bao xu?
    em giận chồng lắm, giận lắm!

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Em thật là… công việc bận rộn phải ở lại cả trưa để làm, ấy thế mà lại mon men vào wtt viết voi viết vượn thế này chứ!
    Ai bảo đâu em soi ngày mới giật mình, mai là sinh nhật chồng rùi. Hihi!
    Nhớ lần sinh nhật chồng năm đầu tiên mình yêu nhau, em đã phân vân lắm với lựa chọn đi hay không vì anh đang cách em 85 cây số.
    chọn đi là em đặt thêm một dấu cộng nữa với tình cảm của chúng mình. Lúc đó hình như em mới đang chông chênh giữa cái cảm giác em gái và “bạn gái” thì phải.
    Sự phân vân không mất nhiều time lắm vì em hay thích mang lại niềm vui bất ngờ cho người khác. Và em chọn mang lại niềm vui cho anh!
    Lọ mọ chọn quà, đổ xăng xe, trùm kín từ đầu đến chân ( hồi ấy trời rét ơi là rét) em gọi điện cho anh báo là không đi được vì không có xe , he he, thêm vài chiêu nữa thì chồng tin thật, em đến Hồ Gươm rồi mà có người vẫn nt bảo em đi ăn đi không muộn rồi!
    Vẫn nhớ hình ảnh em lúc đó thật buồn cười, mũ đen, balô đỏ lang thang ở khu gửi xe gần cầu, chân tay run bần bật vì lạnh, tò tò gửi xe xong vừa bước lên vỉa hè đã bị xe ôm hỏi có đi xe không, chắc trông con bé đi đứng lẩy bẩy trông ngố tàu quá!
    Rút cục gạch ra gọi anh: Đi ăn với em không? Trưa nay em mời!
    Thú vị vì cảm giác mang lại bất ngờ cho anh, thú vị thấy niềm vui của anh qua giọng nói, thú vị thấy cách anh chạy maratong từ chỗ ở ra đến bờ Hồ, miệng cười không cả khép lại được và thấy thú vị cả khi ôm anh nói lời chúc mừng sinh nhật, kế hoạch của em hoàn thành mĩ mãn đến mức sau đó em thôi chẳng ý kiến gì để anh đạo diễn nốt màn đi ăn, xem phim, chụp ảnh đoạn sau.
    Em vẫn còn giữ đâu đó 2 tấm vé xem ngày hôm ấy. Tên phim hình như là “Không có gì là không thể”! ừm! thích mỗi cái tên thôi vì em ngẫm mãi đến cuối phim cũng chả rõ cách chơi oẳn tù tì của các nhân vật nữa là mấy trò đen đỏ trong ấy.
    Em cũng còn nhớ quán ăn mình ngồi, ấm áp và nhỏ gọn, đồ ăn ngon ( hay tại lúc ấy em đói meo rồi).
    Thi thoảng nhắc lại cùng nhau anh còn bảo nhớ cả món sườn chua ngọt, thảo nào thi thoảng cứ đòi vợ làm sườn chua ngọt cho ăn.
    Ngày mai lại thêm một ngày kỉ niệm nữa, để em ngẫm xem em tặng chồng món quà bất ngờ gì đây chồng nhỉ!

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

vợ ôm con, chồng ôm vợ. bỗng nhiên chồng thốt lên: hạnh phúc thật!:Battin ey:

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Yêu anh mỗi trưa nằm nhắn tin cho vợ: em và con ăn chưa, con ăn được không.
    Yêu anh mỗi khi tối ngủ quàng tay qua gãi lưng cho vợ.
    Yêu anh mỗi khi ôm anh ngủ, nóng như ôm lò sưởi.
    Yêu anh những lúc anh làm bộ nghiêm trọng lại gần vợ thì thầm, vợ ơi anh bảo này, anh đi..WC đây:Laughing::Laughing:
    Yêu anh khi sáng sn vợ hì hục ra chợ mua hoa hồng, giấu giấu mang về, ai ngờ hôm đó là mùng 1 làm mẹ cứ thắc mắc ông con zai của mình rõ ràng sáng có mua hoa về mà giờ không thấy đâu! he he
    Yêu cả lúc anh khéo nói bảo mẹ khen em chăm, dậy nấu ăn sáng cho chồng. mẹ nói một câu mà anh bốc tới năm câu.
    (he he ! thực ra vợ mới nấu được có 2 buổi gần đây. sáng nay chắc có người ôm cục tức đi làm vì đói bụng, he he!)
    chồng đừng buồn nha, mai em có hứng em lại nấu cho chồng !:Battin ey:

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,657 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Gia đình này hạnh phúc quá, ấm áp quá. Cả chồng lẫn vợ đều giàu tình cảm :LoveStruc:
    2oRQjLq2oRQp7

EmOGp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Trưa nay nhờ bà cho cháu ăn em có được vài chục phút nằm trong chăn ấm, tự nhắc mình không được ngủ vì đi làm muộn giờ nhiều rồi, sếp chửi nhiều rồi, muộn nữa kể cũng hơi ngại. hí húi mở máy điện thoại đọc lại tin của chồng gửi ngày xưa. toàn những tin đọc phê quên chết. ấy thế mà dạo này cưới nhau rồi, về gần nhau rồi những tin như thế có vẻ ít xuất hiện...
    Ừm, thử lại cảm xúc xưa xem nào. em nhíu óc nhăn trán một lúc chả thấy có tí cảm hứng nào để nhắn tin cho chồng đành nguyễn y văn nghĩ gì viết vậy:
    - Chồng e ah! đọc tin nhắn cũ của anh lại thấy nhớ ghê gớm ( ý là chồng ơi cố gắng thường xuyên nhắn tin kiểu thế cho vợ ngất ngây nhé).
    Nhớ anh và hôn anh thật lâu này ( he he! thật ra em đang buồn ngủ chết đi được, nhớ đâu mà nhớ).
    nhắn xong em lơ mơ thế nào quên gửi, lúc máy tít tít báo hẹn giờ mới chồm dậy viết nốt: thôi em đi làm đây và hí hửng sent.
    đến chỗ làm nhận được tin của chồng: ai cho em hôn trộm trong lúc anh đang ngủ.. he he.

chán quá! tưởng chồng cũng phải reply lại kiểu mùi mẫn một chút chứ lại. chả hiểu ý vợ gì cả.
    đã thế tối về mình chả xa gần nữa mình bắt mỗi ngày phải nghĩ ra một tin nhắn tình cảm để gửi cho vợ, xem chồng làm thế nào nào! he he

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Doc tam su cua gd chi that la dang yeu( Sorry e ko go dc tv)
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Chồng thấy vợ ngồi cạnh giường mặt thuỗn ra, mắt nhìn xa xăm: Em đang nghĩ gì đấy?

Vợ chối ngay: Đâu, em có nghĩ gì đâu!

Chồng( giấu làm sao được con mắt tinh tường của m cơ chứ): Mặt mũi thì thế kia mà bảo không nghĩ gì à! chắc lại lo đến tiền chứ gì !
    ( chả là nhà em đang chuẩn bị xây thêm phòng cho thằng em, tiện xây luôn tường bao các loại. xây tường là ý kiến của em ban đầu, nhưng giờ thấy phát sinh thêm nhiều xiền quá nên nói thật là cũng lo lắng tí, ấy thế nhưng em thề là chồng đoán sai toét những gì em nghĩ).

Vợ: ừm thì em có nghĩ thật, nhưng mà đang lo việc học tiếng Anh của em cơ!
    He he! chồng ơi! Toef 500 ơi! nhận lời làm thầy giáo cho em đi
    mỗi ngày chỉ cần ra bài tập cho em làm thôi! không học được món này thì em thất nghiệp mất..
    (tiếp theo là một tràng kể khó kể khổ của em)

Chồng: Thôi em quên ngay ý tưởng ấy đi, anh có biết gì đâu, mà thời gian đâu để dạy cơ chứ!

Vợ cười tinh quái: Anh mà không dạy em là em đi nhờ cái thầy giáo đẹp zai như Nhật Tinh Anh của em đấy nhá! thầy có vợ rồi nhưng chưa chắc đã hết nhiệt tình đâu

Chồng: ừ thì đi mà nhờ. Thầy càng có vợ rồi thầy càng nhiệt tình, nhất là thầy lại thích những cô học trò có chồng rồi...
    mà thầy bao giờ cũng phải được gì đó thì thầy mới nhiệt tình đấy em ạ!

Vợ: à thế à! chồng nói em mới biết chứ, thế còn ông thầy đẹp trai đang đứng trước mặt em đây thì sao hả, có kiểu nhiệt tình đấy không hả..! em là em nghi ngờ rồi đấy nhé!
    lơ mơ gì là chết với em đấy nghe chưa!

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Có bao giờ anh hết yêu em
    Hay chăng là khi em không còn như bây giờ nữa
    Không còn những nụ cười và vòng ôm nơi cửa
    Đón anh về.

Có bao giờ em hết yêu anh
    Hay là khi niềm vui từ anh em không còn cảm nhận
    Không còn niềm tin mà thay bằng thù hận
    Khi anh làm đau tim em bằng sự dối lừa

Có bao giờ ta hết yêu nhau
    Hết những nồng nàn mỗi đêm mình đang có
    Hết những nụ hôn, hết những ấm nồng hơi thở
    Cả những sẻ chia từng tháng từng ngày

Chẳng biết được đâu...
    Tình yêu đến và đi đâu nhanh như gió
    Vì anh và em đều còn chặng đường dang dở
    Của một gia đình

Vững bước đi anh, đi cùng em nhé...
    Cần biết đâu ngày sau...
    Mưa qua đi và nắng ở trên đầu.

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Ai bảo cấp II em lại học lớp văn, ai bảo tâm trạng em lại thi thoảng lại thích làm thơ, ngắm lá vàng rơi... để từ lãng mạng bỏ đi chữ g thứ 2 như thế, hihi, em cũng không biết nữa. em lại viết được thơ khi xa chồng có 2 ngày rưỡi thế này cơ chứ! ờ mà chắc chi là thơ, cảm xúc của em thôi chồng ạ!
    đừng cười nhé nếu lúc nào đó anh đọc được nó. đâu phải lúc nào cũng tâm trạng vậy đâu.
    Bà ngoại đi xem rồi mà, số chúng mình mà cứ xa nhau là tình cảm nồng đượm lắm. người ta bảo xa thương gần thường có lẽ đúng chăng. hay tại tình yêu đôi lúc cũng cần sự xa cách để hâm nóng lên như thế.
    Ừ thì là em nhớ chồng đấy! làm sao nào! em nhớ là em sẽ nói cho anh biết, nói khi nào anh về ấy, mấy khi anh nhỉ! vậy anh phải về nhanh thôi, không là em quên nỗi nhớ của em mất. đãng trí lắm! anh hay bảo em là chúa đãng trí mà. lần này e mà đãng trí tiếp là có người thiệt thòi, hihi, thôi nếu em quên thì nhớ giùm em nhé. nếu không thì hãy mang nỗi nhớ của anh ra nhé! chồng yêu!

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Theo vào vì nhớ chữ ký nhiều mưa của Mưa. Đọc top này thấy.... lãng mạng quá :Rose:
    • 493 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

Ôi lãng mạn chết người luôn :X :X :X Hay thật chị ạ, gia đình hạnh phúc quá!
    "And those who were seen dancing were thought to be insane by those who could not hear the music" - F.Nietzsche
    • 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

tiếc cái nút cảm ơn quá! tiểu tròn vo và quyennguyen ơi! nếu có mình chắc chắn sẽ nhấn!:Kiss: thanks nhìu nha!
    dạo này diễn đàn đổi giao diện làm mình ít vào wtt hơn. Vô tình hôm nay biết được càng ngày càng nhiều những tâm sự ở wtt được dân báo chí "tham khảo" và " chế biến" lại. tự nhiên lại có cảm xúc khó chịu...

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

hôn nhân bắt đầu từ tình yêu, mà lại từ tình yêu đầu. gia đình của chúng mình có cái may mắn hơn nhiều người anh nhỉ. không phải luyến lưu gì người yêu cũ, vì hai đứa đã là mối tình đầu của nhau rồi.
    em chỉ lo tình cảm có ngày nhạt phai. 5 năm, rồi 10 năm, rồi 20 năm nữa... có lần em hỏi anh: sau này em già đi, xấu đi, cắm cảu, khó tính không tươi cười được nữa,không còn yêu anh nhiều nữa vậy anh còn yêu em không?
    chồng em - ông chồng khéo ăn khéo nói của em đã trả lời rằng: nếu em khó tính đến mức không cười được nữa thì anh sẽ chọc cho em cười, nếu em hết yêu anh thì anh sẽ cưa lại em, anh sẽ ....yêu em nhiều hơn.
    em được cái nhớ dai nên từ đó chồng cứ trách cứ gì vợ hoặc than vợ dạo này hay nhăn nhó hoặc kém quan tâm đến chồng là em lại mang lời hứa của chồng đọc ra rả như cuốc kêu. hihi

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Hôm nay em lại bắt đầu thấy nhớ chồng em rồi đấy! thôi thì em nhớ thì em cứ nói, chẳng giấu trong lòng làm gì cả. Chồng thích em nhớ anh vì lúc đó em tình cảm lắm cơ, hơn đứt những lúc giận dỗi.
    Em nhớ nhất có một lần cãi nhau. em giận quay mặt vào tường, (vợ anh vẫn ...chuối thế anh nhỉ). anh quay sang ôm em. em gắt lên: đừng có động vào người em!
    Chồng em thủ thỉ nói: Thì em cứ để anh ôm xem nào. Anh ngẫm rồi, những lúc giận nhau mà nằm xa nhau lại càng thấy nặng nề hơn. Ôm em thế này dễ chịu hơn nhiều!Ôi trời! anh như thế thì em có làm thinh đến mấy cũng phải mủi lòng.:Battin ey:
    Lại có một lần anh nhận xét sau khi 2 đứa tranh luận một trận tơi bời. Anh bảo: Kỳ lạ thật, anh mặt lạnh như thế mà em vẫn làm anh buồn cười được. ấy thế mà khi em lạnh nhạt anh chọc em mãi mà em cứ trơ như khúc gỗ.
    Ơ chồng ơi! thế là anh chưa nhận ra thế mạnh của anh đấy thôi! phụ nữ là ưa tình cảm lắm. anh mà nắm được thóp của em thì có mà em thua lâu rồi chồng nhỉ!
    Em chọc anh cười được nhưng có tình cảm bằng anh đâu!
    Chả thế mà thi thoảng em cứ bị chồng nhắc khéo rằng vợ dạo này chả quan tâm đến chồng gì hết, lâu lâu không thèm gọi điện nhắn tin hỏi chồng về sớm về muộn thế nào.
    Thì em ko quan tâm đến chồng đấy, thế mà giờ chồng ko có nhà lại nhớ thế này đây...

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• 1,416 Bài viết

• 2,754 Được cảm ơn

Nhà này mà có thêm bé bi chắc là xôm cả xóm cho mà xem :Battin ey:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2