Vén khéo - Tiết kiệm - Tích lũy (Tầng 2)

• 4 Lượt chia sẻ
  • 308K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 81 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 201045 Xem bài viết
    Nếu chị có đủ xiền thì mua Daikin cũng được ,còn không nhà em dùng loại của Mitsubishi Heavy Industries ( lắp ráp Thái lan) giá rẻ,cực kì tiết kiệm điện , nhà em xài 4 năm nay (ngày nào cũng xài từ 8h-6g sáng) chẳng hư tí nào (trộm vía em nó)
    Lại nói đến điều hoà, nhà e đang định mua điều hoà. Muốn mua loại tiết kiệm điện thì mua loại nào thì ok nhỉ các mẹ nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 3,542 Bài viết

• 26,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamthumy15 Xem bài viết
    Lại nói đến điều hoà, nhà e đang định mua điều hoà. Muốn mua loại tiết kiệm điện thì mua loại nào thì ok nhỉ các mẹ nhỉ?
    Top đã có tầng 3. Vào tầng 3 tám nha bạn.
    https://www.webtretho.com/forum/f111/...l#post25509871
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 314 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Báo cáo nhà mình là em thực hành tiết kiệm 30% ngay khi lãnh lương, quăng vào thẻ ATM , nhưng hnay cái phong bì chi tiêu cá nhân của em nó hết sạch tiền rồi ah muh còn tới 10 ngày nữa cơ . Thất bại rùi pải moi tiền ra xài tiếp rùi chị Yu ơi .
    Em làm sữa chua:Trộn đều 1hộp sữa Ông thọ+ 2.5 lon nước( 1lon nóng+1,5lon nguội)+1 hộp probi vinamilk để ra ngoài cho hết lạnh. Nồi cơm điện cắm điện cho nước hơi lăn tăn. Rút phích để hủ vào đậy kín từ 8pm đến 6am. Thành quả là nó lỏng loét y như lúc trôn zậy đó Các chị cao thủ ơi giúp em với ah.