TIN TÀI TRỢ.

Về thăm lại thầy cấp 3, mua gì làm quà đây các mẹ! >"<

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.09K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Năm nay nhóm bạn cấp 3 tụi mình định về thăm lại thầy giáo chủ nhiệm năm 12, cả nhóm đã lên kế hoạch và sắp xếp cv cho ngày hôm đấy, chỉ có phần quà tặng là chưa giải quyết được, k biết nên tặng quà gì cho thầy các mẹ ạ. các mẹ thường tặng thầy giáo cũ như thế nào thì chia sẻ nhé, em xin tham khảo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 364 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

sap tới lớp mình cũng về thăm cô giáo lớp cấp 2 bọn mình cũng chỉ mua hoa tặng cô thôi . mua 1 bó hoa to một chut và đẹp một chut
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Năm ngoái tụi mình mua hoa rồi, lớp cô bạn mình đi 1 lốc thuốc bổ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroibenhocuame Xem bài viết
    sap tới lớp mình cũng về thăm cô giáo lớp cấp 2 bọn mình cũng chỉ mua hoa tặng cô thôi . mua 1 bó hoa to một chut và đẹp một chut
    • 364 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

công nhận giờ khó mua thật đấy vị vật chât thấy cô đủ cả , trong gia đình mình dì mình cũng là giáo viên nên mình biêt , cứ đến 20/11 là dí đem quà đi phân phat cho cả họ vì nhiều quá không dùng hêt.hihi
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình gợi ý cho bạn 2 món quà:
    Thứ nhất món quà về vật chất:Có thể mua 1 loại máy nào đó phục vụ cho việc tập thể dục để thầy cô có thật nhiều sức khỏe.
    Thứ 2 món quà về tinh thần:Bạn có thể gửi tặng thầy cô 1 bài hát nào đó,tham khảo các cách gửi tặng trên web quatangamnhac.sms.vn hoặc gọi điện vào tổng đài 1900571589 có thể ghi âm lời nhắn,mỗi người trong nhóm sẽ chúc hoặc 1 người đứng ra đại diện ghi âm lời chúc.Mình nghĩ như vậy rất hay và ý nghĩa đó.
    Năm ngoái lớp mình cũng gửi tặng các thầy cô như vậy,năm nay có lẽ cũng vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 231 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Thầy cô giáo được đón tiếp học sinh cũ về thăm đã là món quá lớn nhất của nghề nghiệp rồi. Hoa thì luôn luôn phải có.
    Các nhóm bạn cũ của mình khi thăm thầy cô thường hay chọn những món quà lưu niệm mang tính nghệ thuật như tranh, các món đồ thủ công mỹ nghệ, cây cảnh...
    Quà có giá trị sử dụng thường tặng các thầy cô đang dạy mình
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 30 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

lớp mình có tài làm hoa lưới thế nên đến 20/11 là lại làm 1 giỏ hoa lưới tặng thầy cô, với cô chủ nhiệm thì bọn mình làm 1 bó hoa thiệt to + 1 album hình lớp và đặc biệt nhất là kéo đến nhà cô nấu ăn...^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baonamyeu Xem bài viết
    Năm ngoái tụi mình mua hoa rồi, lớp cô bạn mình đi 1 lốc thuốc bổ
    mình có nghe nói có chương trình ưu đãi nhân ngày 20/11 đó bạn, là thuốc bổ...
    http://hpcpharma.com.vn/vi-VN/5/Deta...-20-11-22.aspx
    bạn tham khảo xem thế nào.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình đi vài hộp bio omega3, vì thầy mình bị mỡ máu
    • 6,674 Bài viết

• 19,542 Được cảm ơn

Đây là vấn đề nóng hổi của mình và bạn học nhức đầu suy nghĩ từ cuối tuần trước, tụi mình có tới 8 GV cấp 3, thảo luận nào là yến sào, áo sơmi, áo dài, bộ tách Minh Long, phiếu quà tặng, bút, tranh đồng hồ,....cuối cùng chọn dc tranh đồng hồ( loại bộ 3 tấm)-460k, có dịch vụ in chữ lên tranh 100k , phải ra CH chọn mẫu mới đẹp, bạn có thể tham khảo http://clockandclock.com/clockandclock/dm/3-tam-c68898 ngay 2mai mình sẽ tặng Thầy Cô. Chúc bạn lựa dc quà ưng ý
    10411268_667971889939285_6197991174699016601_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekuzinzin Xem bài viết
    là thực phẩm chức năng hả mẹ nó, mua loại này liệu có hợp không nhỉ? thấy khuyến mại cũng ham, nhưng k biết có hợp ko!
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 31 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekuzinzin Xem bài viết
    có lẽ lớp mình sẽ tham khảo mua cho thầy Multivitamin Người lớn, thầy cũng đã lớn tuổi hay thiếu ngủ,căng thẳng,mệt mỏi nữa...
    • 104 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Không thuộc chuyên mục tâm sự gia đình.