Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Vài tháng có đủ để quên đi chuyện chồng ngoại tình?

• 75 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 461 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi homesickhn Xem bài viết
    Sao các chị phải nguyền rủa mấy đứa con gái cướp chồng này nọ...trước khi nguyền rủa mấy hạng con gái như thế, cần xem lại các đức lang quân của các chị. Rặt là những thằng đĩ đực!
    Đĩ đực - đĩ cái thì dù gì đi nữa nó cũng có giá, mỗi lần đi xxx của nó chắc cũng có 1 khoảng tiền, còn những thứ free như nt3 thì chỉ có mất mấy câu tán tỉnh, rẻ chán em nhỉ rooling:

mấy mẹ trên wtt cần xem lại cách xài hàng của các anh giai nhá, có lẽ mí ông thích xài đồ free mà ko khéo nên em nó cáu :Laughing:

@ chủ top: cái này còn tùy vào bản lĩnh của mỗi người nữa, em thì em thù dai lắm ạ, ko quên đâu ạ, nhưng em hèn lắm em chỉ thích làm bồ câu đưa thư thôi :RaisedEye
    13/06/2011 - Thứ hai, ta bắt đầu LC :Thinking: (54kg)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Sao các chị phải nguyền rủa mấy đứa con gái cướp chồng này nọ...trước khi nguyền rủa mấy hạng con gái như thế, cần xem lại các đức lang quân của các chị. Rặt là những thằng đĩ đực!
    vậy ngủ với mấy "thằng đĩ đực" là "con đĩ cái" phải ko em, hợp phết em nhỉ, vậy em là cái thể loại nào đấy em gái
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 688 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Các chị ném em Homesick ghê quá,thực ra thì em HS cũng vì cả tin nên mới dễ bị lừa như thế,không như bọn cave xxx còn có tiền,em đã miến phí cho Anh Giai rồi thì các chị phải thương em ý một tí chứ,dù gì thì em nó cũng dại rồi,đã thế lại còn lên WTT thơ để than thở.rõ khổ: gặp toàn các chị xương xẩu.haiza ngu thì chết bệnh tật gì đâu hả em?
    Being single doesn't mean you're weak..it means you're strong enough to wait for what you really deserve...Get over it!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 273 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

trách là trách mấy người nhẹ dạ cả tin, có học thức đàng hoàng, yêu mà ko tìm hiuể, đến lúc bik mà ko chịu rút lui, còn to mồm , thường thì mấy ông có quan niệm: vợ là nhà, bồ là lều . lều thì liêu xiêu, vẹo vọ, chằng có giá trị, free nên mấy ông mới cần chồng em mà có ngoại tình, thì dù thế nào, do ai tán ai trước thì em cũng quyết giữ chồng, ko để cho mấy con đấy có cô hội mà tiến xa được:cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 151 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Woa vậy mà ông ck của chị chủ top bên "lại là ngoại tình" chỉ mới 1 tháng mà đã cáu ngc lại bảo đã hối hận 1 tháng sao vợ k quên. Theo e thì 1 tháng, 2 tháng hay vài tháng cũng chả bù vào đâu đc cái mất mát tình cảm quá lớn.
    Suy cho cùng .... con người ta sống vì mục đích gì? ......:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 33 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emkobik Xem bài viết
    Woa vậy mà ông ck của chị chủ top bên "lại là ngoại tình" chỉ mới 1 tháng mà đã cáu ngc lại bảo đã hối hận 1 tháng sao vợ k quên. Theo e thì 1 tháng, 2 tháng hay vài tháng cũng chả bù vào đâu đc cái mất mát tình cảm quá lớn.
    Hơ hơ hơ, giống chồng mình xế!!!
    Như định mệnh không thể nào chọn trước
    Khổ đau và hạnh phúc cùng nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,330 Bài viết

• 968 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Càng nói càng thấy thối, sao mà em dị ứng với cái loại ng này thế không biết. Em làm ơn shut up cái mồm lại để mà lấy chồng cho thanh thản đi em, chờ đến lúc rơi phải cái cảnh như vợ người ta xem nó thế nào. Đời có nhân quả hết đấy.
    Hic, các mẹ ném hết rồi, em chả còn gì để ném.
    • 123 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình nghĩ là không bao giờ quên được. Vết thương ngoài da còn để lại sẹo nữa là vết thương trong tâm hồn... Sẹo này không bao giờ xóa đc. Có thể tha thứ, có thể không nhắc lại nhưng không quên dù muốn quên lắm chứ. Bao nhiêu năm qua, nhớ lại vẫn thấy nhói đau, tự nhủ không có lần thứ 2.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ai quên dc chứ em thì chịu,nhiều lúc cũng muốn là người độ lượng lắm nhưng cứ khi nào 2 vc cãi nhau thì em lại lảm nhảm chuyện cũ,biết là xấu tính nhưng chịu ko sửa dc,chia sẻ với chủ topic
    • 269 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Chồng em mà NT em sẽ quên ngay nhưng mà quên luôn chồng ý ah, em chả thể tha thứ được đâu, dù lấy bất kỳ lý do nào
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sophia30884 Xem bài viết
    Cùng là phận đàn bà với nhau hết, tôi cũng chẳng dám dạy đời ai chỉ muốn nhắn nhủ rằng trước khi quen một ngừời đàn ông đặc biệt là trước khi có ý định trao thân cho ai thì phải tìm hiểu ngừoi đàn ông ấy kỹ một chút là xem thử họ đã có gia đình chưa, nếu họ có ý định quen biết mình đàng hoàng thì phải bắt họ về trình diện gia đình chứ nhắm mắt đưa chân rùi lại bảo đó là tình yêu thì thật là mù quáng, coi chừng kẻo bị họ lừa rùi lại thiệt hại cho bản thân vì dù sao cũng là phụ nữ mà, thể nào họ cũng về với vợ con họ, mà nếu họ có ly dị vợ để sống với mình đi chăng nữa mình cũng mang tội cướp chồng ngừoi ta chẳng lẽ đàn ông độc thân trên đời này chết hết rồi hay sao mà gái độc thân lại đâm đầu vào ưa thằng đã có vợ, mình ấy hả cha nào mà có vợ roài là nằm ngoài tầm ngắm của mình, giàu có thành đạt cũng kệ cha nó.trừ phi vợ hắn chết yêu mình thật lòng thì còn ngó ngàng đến vì tình yêu ko thể nói trước dc chứ có vợ rồi ấy hả, mình lại tởm lợm.Việc đàn ông ngoại tình hay ko còn tùy vào thái độ cuả cô nhân tình nữa có quyết tâm sắt đá hay ko ?có bản lĩnh khôn ngoan hay ko nữa .Chứ 1 2 cứ em yêu a hết mình ko cần biết anh đã có vợ, chịu cảnh chồng chung thì pó tay...Hãy dành những gì quý giá nhất của ngươi con gái cho người yêu thương mình thật lòng, người mà mình gọi là chồng cơ..:Smiling:Chứ gặp ai cũng " Yeu là e sẽ cho và cho rất nhiều ko cần giữ lại.." thì phí lắm. Uổng công ba mẹ nuôi mình khôn lớn
    chào pạn sophia30884.hôm nay mình mới đọc và hiểu dc mình cũng đã và đang rất đau như các pạn, mình cảm thấy pạn Sophia có cách suy nghĩ rất giông mình,pạn rất có chiều sâu trong tâm hồn .có lẽ chị em mình rất hợp nhau, số đt e là 0902799953,chị vui lòng cho em số đt của chị dc kg,rất cảm ơn chị
    • 216 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

mình chỉ ước đừng mẹ nào phải đau khổ thêm nữa vì cái tội ngoại tình thui. ko biết nói sao với chủ top nua
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đọc chuyện của chị mà giống hệt của em. Em cũng mới phát hiện chồng nt, nt3 còn trơ trẽn nói chồng em xin cjo làm vợ bé. Em khong thể nào quên được, đầu óc lúc nào cũng nặng nề. Các chị có cách nào giupw em không. cjij chủ top ơi chị ở đâu? hai chị em mình nhậu đi
    • 40 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Đúng là lấy chồng 2 cái bệnh nan y nhất là mẹ chồng con dâu và ngoại tình.Ngoại tình giờ như cái chuyện con trâu thì đẻ ra con nghé rồi chủ top ạ,đừng buồn quá,chủ top còn trẻ cứ rủng rỉnh váy áo .Ta còn tuổi xuân chả tội gì!!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 381 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Không quên được đâu, các mẹ vỉ con mà tha thứ thôi. Và nguôi ngoai bớt nếu gặp người chồng tốt biết quay đầu và tận tâm với gia đình. Còn mấy người mà chửi vợ chửi con hay gầm gừ thì sớm muộn gì cũng tan vỡ, mà khổ nhất là đứa con.

Nhưng mình rút ra 1 kinh nghiệm là, với mấy thằng đã ngoại tình còn vũ phu thì các mẹ chớ nên đau khổ mà nên mau mau rời bỏ nó đi, đó là thứ rác rưỡi, không nên đau khổ, vươn vấn làm gì. Vì 1 ngày nào đó nó cũng sẽ bị đứa con gái rác rưỡi kia đá đít (vì cùng loại rác rưỡi với nhau nên dễ nhận ra lắm, và nó cũng không dám làm vợ cái thằng rác rưỡi đó đâu) => mà tới khi đó nó thân tàn ma dại rồi thì mình và con mình là người khốn khổ nuôi nó. Tội nhất là con của mình đó. Đối với loại đó mình phải mạnh mẽ và kiên định. Giờ xã hội văn minh rồi, có nhiều người sẽ bảo vệ mình. Hic, hôm nay mình hơi nặng lời xíu.
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con e sắp đc 36w mà cũng chỉ vừa mới đây phát hiện ra c NT. Đau lòng quá lên đây chia sẻ cùng các mẹ.

E và c yêu nhau 1 năm thì cưới và có con luôn. C e trước đaay là người đào hoa và đã yêu, sống thử với phải đến vài em rồi, e biết nhưng nghĩ mình cũng đã từng yêu và không thành, ko cần soi và quá khứ chủ yếu là con người hiện tại, e vẫn luôn cảnh giác và đề phòng rất kĩ, mọi thứ đều khá tốt và hai vc rất vất vả với công việc làm ăn, từ hồi cưới a lại bị đau lưng thường xuyên người mệt mỏi nên e cũng chẳng nghĩ c lại có khả năng có bồ.

Một lần e phát hiện ra c gặp ngy cũ, c nói là gặp bạn có việc cần nhờ và bạn cũng là khách hàng vì nhà e kinh doanh. Tin c nên dù biết đó là ngy cũ nhưng e ko tra hỏi j thêm, chỉ lẳng lặng theo dõi vì e nghĩ a chỉ lo cv. Đúng là thuong ngày thì c e là người rất chu đáo, khéo léo trong ứng xử, được nhiều người yêu quý, gia đình nhà e bố mẹ đều rất quý, c cũng chăm sóc e chu đáo e chưa phải than phiền gì nhiều dù cũng có đôi khi la cà bia bọt quán xá về muộn. nhưng cơ bản là không có vẫn đe j nhiều.

Những tuần cuối e về nhà mẹ đẻ để mẹ chăm sóc, cả tuần a hứa hẹn là về nhưng rồi lại ko về. cũng vì có việc nên e tự về và phát hiện ra c lên fb người yêu cũ xem. Em tức và cãi nhau với c hôm đó nhưng tất cả ko phải chỉ có thế. Hôm sau e cũng vào fb em này xem thì thấy có một stt rất dài kể lại chi tiết chuyện hai người từ khi yêu nhau và chia tay và a đột nhiện gọi điện hẹn gặp.

E đung người cố gắng đọc hết fb đó. Em đó viết rằng c em nhắn tin nói nhớ e ấy và hẹn gặp hai lần nhưng e đều ko gặp vì biết vợ a đang mang bầu, chia sẻ rằng chẳng qua vì v bầu bí nên tìm đến e ấy để giải quyết, rồi rất nhiều thứ lên án c e, nói coi thường, khinh bỉ c, thương hại e lấy phải người đó,vv.

C e cũng rất bất ngờ khi đọc được stt đó và thú nhận với e tất cả nhưng a nói chưa hề có chuyện sex với ai từ khi cưới e, a xin lỗi và xin e tha thứ, hứa hẹn đủ điều mà e vẫn đang chiến tranh. E ở bên mẹ đẻ và thường nhắn tin đay nghiến, chửi rủa c vì tức lắm, thấy nhục nhã ê trề, thấy thất vọng và mất hết niềm tin, cam thấy ko thể chấp nhận được vì chỉ còn vài tuần nữa con ra đời mà người đo, làm cha nó, có thể làm như thế.

C e sau khi xin lỗi ăn năn quay ra hằn học nói là chuyện chỉ có thế mà làm như to tát lắm, rồi đã làm gì đâu, chưa hề nghĩ đến chuyện phản bội, cũng ko phải vì ham sex, vv rồi a còn nói e thế là quá đáng quá, làm ảnh hưởng đến con, ko thương con, nói a mà ngủ với gái thật thì chắc e giết a... Nói chung a nghĩ là việc a làm là chăngr có gì ghê gớm, nhưng đó là vì a bị e ngy cự tuyệt thôi chứ nếu đồng ý thì a cũng đã phản bội e roồi.

Đung là trước đây c mình chưa có chuyện thì có thể nói mạnh mồm có ch đâys thì sẽ ko bjo tha thứ, nhất quyết sẽ li hôn nhưng giờ nó xảy ra với mình thì cay đắng nhưng vẫn phải nghĩ cho con, cho gia đình và tương lai.

Giờ e đang ko biết phải xử lí a c thế nào các mẹ ah các c cho e lời khuyên với. tội của c e có thể tha thứ được ko, nếu có thì phải làm thế nào để a ta sợ ko nghĩ là mình chưa làm gì quá đáng cả và ko dám thế nữa.

Dạo này e thường xuyên ko ngủ được, nằm mơ cũng ko tin được, vưa mới cưới và con sắp chào đời, vc rất hp ko có bất cứ ch j mà c lại như thế được.

đình
    • 317 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

• 317 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Chia tay đi cho nhẹ..loai đo ko đáng để bạn hi sinh đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nabi.huongtrang
    • 317 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ko biết nhục sao??? Tu đi bạn nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi102 Xem bài viết
    Cứ như thế này, mẹ nó sẽ chỉ làm đau mình thôi. Tớ nghiệm ra rồi, đàn ông họ ko hối hận vì chuyện NT đâu ạ, có hối hận thì họ chỉ hối hận sao mình ngu thế, sơ hở thế để vợ phát hiện ra thôi. Bản chất của giống đực là trăng hoa, họ sẽ trăng hoa khi có cơ hội ( cái này là nghiên cứu KH hẳn hoi nhé). Tớ cũng cực lực lực phản đối chuyện NT, phụ nữ có chồng chẳng ai chịu nổi khi chồng NT. Nhưng vượt qua thế nào để mình ko đau khổ, để chuyện NT của chồng ko thành một nỗi đau mà mình phải gánh chịu là cách của mỗi người. Tớ thì tớ bảo chồng tớ thế này: Em ko cấm anh Nt, nhưng khi anh có ý NT hãy nghĩ đến ngàyvowe anh cũng có thể đang trong vòng tay kẻ khác. ở đời là nhân quả.:Battin ey:
    Hãy tự vượt qua nếu bạn ko thể bỏ chồng. Nói chung ko nên nhắc lại với anh ta, nếu muốn cứ ngấm ngầm mà trả thù.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nabi.huongtrang
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tinh yeu ko có tội...tội là yêu ko đúng người . minh thấy trach nguoi đàn ông la đúng rùi ..tham lam...... p/s nhân quả ko phải ko báo...mà là chưa tới lúc..
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4