TIN TÀI TRỢ.

Tôi và anh 12 năm ngoại tình

• 187 Lượt chia sẻ
  • 343K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 699 Bài viết

• 2,587 Được cảm ơn

khâm phục mẹ nó quá,,mình cũng từng có lúc tưởng như say nắng chỉ một thời gian ngắn thôi mà khổ sở vật vã, cảm giác có lỗi nó cứ quay mòng mòng trong đầu, mà thật ra cũng chưa có gì là quá đáng, chỉ thỉnh thoảng nhớ đến người ta thôi , vậy mà cứ cầu trời cho cảm giác đó nó qua nhanh hoặc dừng lại đừng khắc sâu vào lòng thêm nữa, thời gian đó sống mà như chết.

Nên không dám lên án gì bạn,,nhưng khâm phục bạn tận mây xanh luôn ấy,,cảm giác của bạn hình như rất hãnh diện và tự hào về cái mối tình kia thì phải.
    Khâm phục , khâm phục.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,675 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật là không dám nghĩ đến cảnh của anh chồng chủ tóp và chị vợ anh bồ, những 12 năm cơm thừa canh cặn của đôi này, mà còn chửa biết ngày nào được buông tha đây?

(Những người tim nhiều ngăn thì không biết, chứ còn đa phần sau khi tơi bời hoa lá với bồ về mấy ai ăn cơm nhà thấy ngon? )
    • 154 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Nhờ internet mà chúng ta mới biết được những loại người trên thế gian này. Hi vọng đây chỉ là thiểu số. Ôi thần linh ơiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    • 524 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Tôi viết ra đây không phải là vì gì cả đâu, mà cũng cho chị em thấy đượcf thêm một trường hợp của ngoại tình, qua đó thấy được thêm cái gì đó cho mỗi người, tùy người. Mình không dám khuyên gì, nhưng vì đã ngoại tình nên thấy được điểm đàn ông cần cái gì. Mình thấy thế chia sẻ thế, ai thấy có lý thì đọc và chiêm nghiệm.
    Mình nói tầm vĩ mô tý rồi xuống vi mô nha. Có khi vi vĩ mô đan xen, để người đọc dễ hiểu vấn đề cần nói hơn. Ví dụ, Liên Xô cũ sụp đổ, cái nôi của XHCN sụp đổ, nguyên nhân chủ yếu đó là duy ý chí, rập khuôn, máy móc, giáo điều. Vì vậy có những năm chúng ta đi học Nghị quyết hoặc là sinh viên môn chính trị cũng thường hay nhắc đến nhược điểm rập khuôn máy móc giáo điều. Bây giờ quay trở về vấn đề phụ nữ Việt nam chúng ta. Tôi vdụ hình như có nick NN-N thì phải, là người phụ nữ có chồng lên chức giám đốc trò game đúng không nhỉ, cái bài mà có hai chay gái tên gì mà có tên của động vật đó, sò hến gì đó nhỉ. Thì nội dung cô vợ là giáo viên, đi xe đạp điện, rồi kể lo chồng con thế nào, chu đáo làm sao. Mình nêu và phân tích cái đoạn này nhé: Đoạn ông chồng bảo vợ ơi mai mình đi ăn sáng ở ngoài đi, chị vợ bảo là thôi anh ở trường em cô giáo cho con ăn ngoài rồi ngộ độc , nên thôi anh đừng ôm em nữa để em làm đồ ăn sáng cho cả nhà, và mang cơm hộp cho anh. Mình phân tích đoạn này nhé, nếu xét về bề mặt nổi, người đọc mới đọc thì bà vợ này tốt không, quá tốt đi chứ. Nhưng cuộc sống vợ chồng dài ngày lắm, sáng nào cũng như sáng nào liệu cái tốt này có vấn đề không?. Tôi thấy thế này, người vợ này chông cô lên chức sếp giám đốc mà vợ không hay biết, đến khi gặp cô bạn mới nói chúc mừng chỉ nhé, chồng chị làm giám đốc mới ngớ người ra. Vậy là ông chồng này không có chia sẻ cho cô ta những điều đơn giản nhất, nên như tôi nói ở trên , vợ chồng cái khó nhất là chia sẻ, hợp tác nếu không có thì sẽ suy đoán khả năng ngoại tình của ck là khá cao. Người đàn ông họ cũng rất muốn thể hiện với vợ con chứ, họ cũng muốn chứng tỏ là mình cũng quan tâm chứ, họ muốn cùng ăn sáng rồi anh lấy ví trả tiền chứ, họ muốn lau đũa cho vợ con chứ, muốn gắp bỏ miếng thịt cho con chứ... Nhưng mà cô bảo ăn sáng bên ngoài thì lại từ chối. Đáng lý ra người vợ phải nhảy ồ lên mừng rỡ gọi các con, các con ơi hôm nay bố chiêu đãi ba mẹ con nè, ba mẹ con mình hôm nay phải tim kiếm chỗ nào hoành tránh cho bố chi tiền mỏi tay, đảm bảo ông chồng huyênh hoan ngay. Nói thật, tôi không muốn chỉ trích cô giáo, giáo viên đâu, nhưng có một nhược điểm là giáo viên thường hay mắc phải trong đời sống vợ chồng, đó là vì giáo dục của ta, cô giáo đứng trên mục giảng cao nhìn xuống học trò, gõ đầu trẻ, nên tự dưng trong lớp thấy mình như là người quyền lực, lời nói cô giáo học trò tuân lệnh, nên dần dần nó cũng ảnh hưởng gia đình. Đôi khi chồng bảo ăn sáng bên ngoài vợ lại bảo này nọ không tốt, bắt đầu thao thao là ông chồng thấy mệt mỏi, nghẹt thở rồi. Sống trong mái nhà mà cứ rập khuôn, máy móc giáo điều là hỏng các bạn ạ. Quốc gia như Liên xô cũ hùng mạnh mà còn sụp huống gì gia đình nhỏ bé. Rồi là không ăn diện rồi bị con bé Điệp chơi xỏ để chị ta quê trước cơ quan, vậy người phụ nữ này tốt không, cũng tốt chứ, tiết kiệm chi phí áo quần, tốt chứ, nhưng ở lĩnh vực khác thì không. Trong toán học 1+1 =2, nhưng lĩnh vực khác thì 1+1 không bằng 2, cái này mình chứng minh được nếu các bạn nào muốn xâm chiếm lĩnh vực khoa học, mình k nói nhiều ở đây. Vậy chốt lại có những điều là tốt nhưng không hẳn là đúng.
    • 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chính vì có những phụ nữ trơ trẽn , bất chấp luân thường đạo lý, để phần "con " lấn át phần " người " như chị nên mới tạo điều kiện cho những người đàn ông thiếu bản lĩnh như chồng tôi đi ngoại tình. Hai gia đình tan nát vì sự dơ bẩn Nhân danh tình yêu tri kỷ của các người.
    Một người vợ đang phân vân lựa chọn chịu đựng hay từ bỏ với người chồng ngoại tình 6 năm với 1 ng phụ nữ chồng con đề huề nhưng vẫn chưa thấy đủ như chị .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tieudaudo
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    12 năm ngoại tình không ai phát hiện thì đúng là sư phụ rồi à, nhưng mình nghĩ để đến với nhau được thì rất khó.
    • 195 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Toiva_anh1256 Xem bài viết
    Tôi viết ra đây không phải là vì gì cả đâu, mà cũng cho chị em thấy đượcf thêm một trường hợp của ngoại tình, qua đó thấy được thêm cái gì đó cho mỗi người, tùy người. Mình không dám khuyên gì, nhưng vì đã ngoại tình nên thấy được điểm đàn ông cần cái gì. Mình thấy thế chia sẻ thế, ai thấy có lý thì đọc và chiêm nghiệm.
    Mình nói tầm vĩ mô tý rồi xuống vi mô nha. Có khi vi vĩ mô đan xen, để người đọc dễ hiểu vấn đề cần nói hơn. Ví dụ, Liên Xô cũ sụp đổ, cái nôi của XHCN sụp đổ, nguyên nhân chủ yếu đó là duy ý chí, rập khuôn, máy móc, giáo điều. Vì vậy có những năm chúng ta đi học Nghị quyết hoặc là sinh viên môn chính trị cũng thường hay nhắc đến nhược điểm rập khuôn máy móc giáo điều. Bây giờ quay trở về vấn đề phụ nữ Việt nam chúng ta. Tôi vdụ hình như có nick NN-N thì phải, là người phụ nữ có chồng lên chức giám đốc trò game đúng không nhỉ, cái bài mà có hai chay gái tên gì mà có tên của động vật đó, sò hến gì đó nhỉ. Thì nội dung cô vợ là giáo viên, đi xe đạp điện, rồi kể lo chồng con thế nào, chu đáo làm sao. Mình nêu và phân tích cái đoạn này nhé: Đoạn ông chồng bảo vợ ơi mai mình đi ăn sáng ở ngoài đi, chị vợ bảo là thôi anh ở trường em cô giáo cho con ăn ngoài rồi ngộ độc , nên thôi anh đừng ôm em nữa để em làm đồ ăn sáng cho cả nhà, và mang cơm hộp cho anh. Mình phân tích đoạn này nhé, nếu xét về bề mặt nổi, người đọc mới đọc thì bà vợ này tốt không, quá tốt đi chứ. Nhưng cuộc sống vợ chồng dài ngày lắm, sáng nào cũng như sáng nào liệu cái tốt này có vấn đề không?. Tôi thấy thế này, người vợ này chông cô lên chức sếp giám đốc mà vợ không hay biết, đến khi gặp cô bạn mới nói chúc mừng chỉ nhé, chồng chị làm giám đốc mới ngớ người ra. Vậy là ông chồng này không có chia sẻ cho cô ta những điều đơn giản nhất, nên như tôi nói ở trên , vợ chồng cái khó nhất là chia sẻ, hợp tác nếu không có thì sẽ suy đoán khả năng ngoại tình của ck là khá cao. Người đàn ông họ cũng rất muốn thể hiện với vợ con chứ, họ cũng muốn chứng tỏ là mình cũng quan tâm chứ, họ muốn cùng ăn sáng rồi anh lấy ví trả tiền chứ, họ muốn lau đũa cho vợ con chứ, muốn gắp bỏ miếng thịt cho con chứ... Nhưng mà cô bảo ăn sáng bên ngoài thì lại từ chối. Đáng lý ra người vợ phải nhảy ồ lên mừng rỡ gọi các con, các con ơi hôm nay bố chiêu đãi ba mẹ con nè, ba mẹ con mình hôm nay phải tim kiếm chỗ nào hoành tránh cho bố chi tiền mỏi tay, đảm bảo ông chồng huyênh hoan ngay. Nói thật, tôi không muốn chỉ trích cô giáo, giáo viên đâu, nhưng có một nhược điểm là giáo viên thường hay mắc phải trong đời sống vợ chồng, đó là vì giáo dục của ta, cô giáo đứng trên mục giảng cao nhìn xuống học trò, gõ đầu trẻ, nên tự dưng trong lớp thấy mình như là người quyền lực, lời nói cô giáo học trò tuân lệnh, nên dần dần nó cũng ảnh hưởng gia đình. Đôi khi chồng bảo ăn sáng bên ngoài vợ lại bảo này nọ không tốt, bắt đầu thao thao là ông chồng thấy mệt mỏi, nghẹt thở rồi. Sống trong mái nhà mà cứ rập khuôn, máy móc giáo điều là hỏng các bạn ạ. Quốc gia như Liên xô cũ hùng mạnh mà còn sụp huống gì gia đình nhỏ bé. Rồi là không ăn diện rồi bị con bé Điệp chơi xỏ để chị ta quê trước cơ quan, vậy người phụ nữ này tốt không, cũng tốt chứ, tiết kiệm chi phí áo quần, tốt chứ, nhưng ở lĩnh vực khác thì không. Trong toán học 1+1 =2, nhưng lĩnh vực khác thì 1+1 không bằng 2, cái này mình chứng minh được nếu các bạn nào muốn xâm chiếm lĩnh vực khoa học, mình k nói nhiều ở đây. Vậy chốt lại có những điều là tốt nhưng không hẳn là đúng.

Chị hoàn thiện nhân cách đang rách tả tơi của chị trước khi đưa ra các lý thuyết sáo rỗng, OK?
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

@Tieudaudo gia đình người đàn bà kia có biết chuyện này không chị, nếu chưa thì sao chị không báo cho gia đình chồng nhà nó đi cho họ biết bộ mặt thật của con đàn bà lăng loàn đấy. Còn chồng chị nếu chị có đẩy đủ khả năng để nuôi con thì ly dị đi sao phải chịu đựng, con cái lớn rồi sẽ hiểu. Giữ gia đình làm gì khi nó chỉ còn là cái võ rỗng còn bên trong thì thối hết rồi, liệu con chị lớn lên nó có bị ảnh hưởng không
    @Gửi chủ top: đúng là câu gái đĩ già mồm không có sai
    • 4 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng là gái đĩ già mồm . mà sao trường hợp này ngoại tình chị e nhẹ nhàng thế . vào trường hợp đàn ông chắc bị chị e cho tấn gạch đá dìm chết vì thóa mạ rồi . bjo mới hiểu bjo ngoại tình vì sao nhiều như thế vì loại phụ nữ như chủ top bjo rất nhiều trong xh .
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,900 Bài viết

• 12,477 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hô hô, thay mặt anh em, cám ơn chủ thớt và các chị các mợ làm ơn ngậm mồm lại, ko thích thì ko nghe, ko học được gì thì cút. ở đời cứ gì phải học từ thánh nhân. Hãy học từ sai lầm của người xung quanh ấy.
    • 524 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Bạn BlueBery 2000, bạn nói chuyện y như chưa từng được nói. bạn nói vế đầu thi tôi ok nào là hoàn thiện nhân cách, ok. Nhưng nói lý thuyết sáo rỗng, bạn thấy tôi có nói lý thuyết chỗ nào, tôi toàn nói thực tế đó chứ. Cho nên không phải cứ sồn sồn lên là được, rồi nói từ ngữ lung ta lung tung, thà bạn nói thực tế sáo rộng thì thôi cũng k chấp, đằng này lại nói lý thuyết. Người ta viết ra mình đọc, thời gian đọc bao lâu tùy bạn, thời gian bạn trả lời bao lâu cũng tùy luôn, thì phải viết có suy nghĩ chứ. Thà đang đối diện nói với nhau, nên không có thời gian suy nghĩ thì mình nói k chuẩn lắm cũng đành, đằng này viết chậm hơn nói rất nhiều . Nên cũng cảnh báo cho bạn luôn nếu bạn có chồng hay sắp mà cứ sồn sồn thế này thì khả năng ck ngoại tình cũng cao luôn. Sau này có ck, nhỡ ck có sai chỗ nào là chắc đổng đổng lên, rồi nói đàng hiểu nẻo quá.
    Qua đây nói thêm cho các bạn biết vdu như cô giáo ngoại tình có thể là mới đồn thổi thôi, (chưa có bằng chứng), họ vẫn lên lớp dạy bình thường, họ dạy rằng 2 cộng 2 =4. Thế là cô nàng BlueBery 2000 sồn sồn lên bà là cô giáo ngoại tình, nên bà nói 2cộng 2 bằng 4 thì tôi nói là bằng 5. Cô giáo tuy sai ở vấn đề ngoại tình nhưng bài toán đó cô giáo có quyền cho bạn 0 điểm. Để cho thấy, ở mặt này họ sai, nhưng ở mặt nào đó, xem họ nói có lý hay k, nếu có lý thì mắc gì mình không thử chiêm nghiệm
    • 524 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Đáng lý ra tôi kể tiếp câu chuyện của tôi nhưng tôi thấy phụ nữ chúng ta cứ thích hiểu phần ngọn mà chưa đứng trên góc độ khoa học, lịch sử để phân tích.
    Từ ngàn xưa cho đến đầu thế kỷ 20, nhìn chung hầu hết người đàn ông có rất nhiều vợ, vua chúa chắc vài ngàn cung tầng mỹ nữ. Thời xưa, người ta xây dựng tập tục, luật chủ yếu dự vào thời tiết, khí hậu, bản năng ..., vd như sinh nhiều con bao nhiêu cũng được, vì bản năng cái đực gần nhau là đẻ, nên mới có tạc 3 ông tượng phúc lộc thọ, hoặc là giống đực bản năng ham gái nên mới cho lấy bao nhiêu vợ cũng được. Nhưng thời nay, vấn đề xây dựng luật còn nằm ở góc độ kinh tế (lớn), như là kế hoạch sinh sản vì sợ đói nghèo. hoặc đội mũ bảohiểm sợ tử vong, kinh tế kho khan....Như vậy người đàn ông, có nhiều vợ có sai không, và sai ở chỗ nào. Xét về bản năng là đúng, giống đực thich ve vãn nhiều cái, nhưng xét về thi hành luật lệ, chính sách là sai. Vậy từ đây sẽ là căn nguyên mà chúng ta nên hiểu thêm về phần gốc. Các bạn có ai xem bộ phim tể tướng lưng gù không, thời vua càn long, Hòa đại nhân đó. Chỉ xét về hôn nhân thôi nhé, không nói về cống hiến đất nước của ông. Ông ta gù xấu thế mà có nhiều vợ, nếu đêm ông đó ráp vào thời nay thì bị chửi cho xối xả, nào là trơ trẽn, hoặc chạm con này rồi trần truồng con khác, nào là phần con nhiều hơn phần người...Cho nên đàn ông về mặt bản năng ai cũng thế, thời nào cũng như thời nào, thậm chí bây giờ ăn sung sướng hơn, thì nhu cầu họ còn tăng vọt hơn người cổ nhân xưa cũng nên ấy chứ. Nhưng vì luật mà họ kìm hãm. Vậy cốt lõi là làm sao kìm hãm được bản năng đó lại. Đây mới là câu mà mỗi phụ nữ chúng ta cần đặt ra và tự trả lời sao cho phù hợp. Nhưng với tôi, thì nó vẫn nằm ở rất nhiều yếu tố nghệ thuật, quan tâm chia sẻ... như tôi đã chia sẻ ở trên.
    • 492 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Kiêu sa đến mức ngoại tình mang bầu phải phá. Thứ kiêu sa của chị khiến tôi mắc ói quá. Đã dễ dàng trơ trẽn thế còn ra vẻ thanh cao. Tỉnh đi bị ảo tưởng nặng quá rồi!!
    • 4 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chưa thấy ai ngoại tình mà tỏ vẻ thanh cao và lên đến ngệ thuật như chủ thớt . đúng là vừa đánh đĩ vừa muốn lập đền thờ nhân cách 😂
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,675 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi motdoita Xem bài viết
    Hô hô, thay mặt anh em, cám ơn chủ thớt và các chị các mợ làm ơn ngậm mồm lại, ko thích thì ko nghe, ko học được gì thì cút. ở đời cứ gì phải học từ thánh nhân. Hãy học từ sai lầm của người xung quanh ấy.

Bác giai cao quý, chẳng hay tình cờ phát hiện vợ như thế này 12 năm, bác có ung dung tha thứ và tin yêu cho đến cuối cuộc đời nếu vợ quỳ xuống xin tha thư không ạ? Nếu câu trả lời là có, chắc chị em trên này tặng 2 thánh mỗi thánh 1 lậy.

(Đương nhiên các bác giai nên giỏng tai lên mà học mà mà vạch mặt con vợ cho sớm chợ chứ để nó cho mọc sừng 12 năm ++ thì akay nhắm.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 524 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bearbie Xem bài viết
    Vậy còn vấn đề sex thì sao bạn? Người phụ nữ nếu chỉ chia sẻ quan tâm chồng sơ sơ như bạn nói, và chồng không phải là người mình nhớ thương ngày đêm, thì lúc have sex bạn fake hay thật?
    Thêm 1 bạn nick Juli nói về phần trần truồng xác thịt
    Trả lời với bạn luôn thế này. Và cũng qua đây để cho ta nhìn nhận thêm ở góc độ người đàn ông ngoại tình. Như trên tôi có kể là trong lớp đó, mọi người rút lui hết vì thấy anh tấn công quá. Nhưng tại thời diểm đó, ngoài lớp cũng có một người theo đuổi tôi. Người đó tính ra là giàu có hơn, và là sếp to hơn chút. Khi có các cuộc nhau mang tính chất công việc đàng hoàng anh thường mời tôi đi, cũng giwois thiệu cô A, co B vân vân, anh rất quý tôi, và tôn trọng tôi, ví dụ như anh và tôi luôn nhậu ngồi gần nhau, nếu ai đó cười nói nhiều với tôi anh thường bảo các bác muốn gì thì bước qua xác của tôi, hoặc là tôi uông được vài ly bia, thấy hơi lâng lâng, tửu lượng tôi kém, nên anh nói với mọi người là cô ấy k ướng được nữa, nếu ép uống cho đúng luật thì tôi uống thay luôn, nên khi bàn cụng 100 là anh uống phần tôi nữa là 200. Lúc đông người anh gă lăng là thế. Nhưng lúc cà phê cà pháo anh em cho vui, thì tôi và anh cũng nói thẳng nha, nếu em và anh đi quá nữa, chẳng hạn hôn ôm nhau, là chắc em ngại xấu hổ không nhìn luôn ấy. Mà lạ thay anh đó cũng thấy xấu hổ y như mình. Kể ra cho các bạn thấy, 1 người nam và người nữ mến nhau, yêu quý nhau nhưng lên giường nhau cũng rất là khó đấy. Căn bản vì tôi và anh về mặt tình dục lại có cùng chung 1 đạo đức, đó là k thể vượt được, cùng xấu hổ. Mà các bạn biết rồi, làm người lơn mối quan hệ tình cảm nếu không gắn với phần xác thịt thì dễ xa nhau và it gặp nhau lắm. Thời gian xa nhau lâu, không liên lạc nhau có lần vô tình gặp nhau chào hỏi, thì anh bảo em vẫn sài số đt cũ chứ, tôi bảo anh đọc thử xem, ôi anh đọc 2 số đt 1 cách thuộc lòng vanh vách, mà lạ thay 2 số đó tôi đều thay, thậm chí anh đọc số đt thứ hai tôi còn k nhớ nổi nữa( vì số 2 thường là phụ nên ít nhớ). Thế đấy, kể thêm vai phụ này để các bạn thấy đàn ông họ có tình cảm với ai dù k tình dục họ cũng vẫn còn rất nhớ. Và cũng qua đây, để cho các bạn thấy, vấn đề tình dục lên giuong cũng khó lên lắm, đàn ông như anh này đây cũng ước nhẹ thôi chứ bản thân anh cũng k thực hiện với tôi được. Nhưng tôi đảm bảo anh đó cũng có thể lên giường đc với người khác. Còn tôi lại lên giường đc với anh D, anh tôi đang ngoại tình. Vậy câu hỏi đặt ra là tại sao lên được với người này mà k đc với nguoi kia. Thì tôi trải qua tôi thấy thế này: Nếu họ cùng có chung 1 đạo đức với nhau về 1 lĩnh vực tình cảm, thì khó thực hiện. Vd tôi tự trọng mãn tình dục, thì anh lại ít tự trọng hơn, nên anh lôi léo rủ rê hoài thanh được. Còn như anh kia ảnh cũng tự trọng đúng mãn tình dục kia với tôi (có thể với nguoi khác ảnh không có tự trọng mãn tình dục, hơi phức tạp nhỉ), thì là k thể lên giuong đc. Nôm na người ta thường nói vợ chồng khác khác nhau tý mới dễ tồn tai, vdu như ck nóng thì vk nhu tý, nếu cả hai cùng nóng thì tan cửa nát nhà.Nên cái gì cũng nhau đều khó, ý là vây. Hơi khó hiểu tý.
    Rồi bây giờ kể chuyện tình dục với anh D, thì thực sự tôi lại là người xấu hổ trong tình dục lắm, tôi toàn nhắm mắt, anh làm gì thì làm, mặc dù tôi thừa biết các chiêu các kiểu chứ, nhưng tôi quê lắm, k bao giờ thể hiện đâu. Nên lúc nào gần như đúng kiểu tôi dưới, anh trên, mà anh cũng chẳng nghệ thuật gì cho lắm, nên tôi cũng toàn vờ là đạt, chuyên môn gọi là đỉnh nhỉ, anh hỏi tôi có ấy ấy k, tôi cũng gật đầu cho anh hài lòng. Anh cũng nhẹ nhàng chứ không phải là người hùng dũng quần quật, hay là nhu cầu cao nên đòi hỏi có gái đâu. Nói chung chúng tôi cũng rón rén, cũng ngại lắm. Còn về phần chồng thì bình thường.
    Nhưng có 1 điều tôi muốn nói với các bạn là tôi k hề sống giả tạo như 1 số nick nói, vì sao tôi nới thế, vì thú thật người yêu tôi hôn môi miệng tôi thấy rất thích và rất ngọt ngào. Nhưng với chồng tôi thường tránh né cái hôn môi. Có thể nói cái hôn môi là mấu chốt nhất của tình yêu, chứ k phải tình dục. Các bạn đêm nay thử ngẫm lại xem vợ chồng mình bao lâu rồi chưa hôn môi, cưới nhau bao nhiêu năm thì k còn hôn môi nữa, hoặc chồng hoặc vợ có né tránh nếu bên kia yêu cầu. Thì các bạn cũng xác nhận được ít nhiều tình yêu chúng ta rẻ sang giai đoạn khác. Nên có nick juli hỏi trần truồng kinh tởm. Nói thật với bạn, bây giờ cháu các bạn đó, lớp 6 lớp 7 đã ve vãn xác thịt ngoài công viên, có đáng kinh tởm không, tý tuổi đầu, luật pháp cấm vị thành niên, vậy cháu chúng ta ghê quá chứ, mấy mẹ sồn sồn lái phi công gọi thằng đáng bằng tuổi con bằng anh, rồi cào cấu ghe quá không , ghê quá ấy chứ, ở phương tây có khu du lịch là nam nữ trần truồng hết có ghê không, ghê quá chứ. Các bạn trẻ có thể cũng có bạn Juli mặc áo có thích trễ ngực xuống tý k, mặc áo dây loại nâng ngực để khi cổ áo hơi trể xuống để lộ cái khe ra, để thiên hạ nhìn thấy, vậy thì có sao không, thậm chí thấy ai nhìn nhìn khen khen là chạy về nhà soi gương cười mỉm ngay ấy chứ. Còn như tôi 2 con nhão nhoẹt, chài có xí quách gì nữa đâu, mà ghê với không ghê. Nhưng cái mấu chốt ở đây là xúc cảm các bạn ạ. Và vẫn là qua nụ hôn mới dễ phân định chính xác nhất. Nên tôi nói lại là tôi sống với chồng không bằng tình yêu mãnh liệt, mà chỉ bằng 1 tình cảm nhẹ hơn tình yêu 1 tý, tôi không giả tạo vì thật sự tôi k hôn miệng được chồng tôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 38 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Toiva_anh1256 Xem bài viết
    Thêm 1 bạn nick Juli nói về phần trần truồng xác thịt
    Trả lời với bạn luôn thế này. Và cũng qua đây để cho ta nhìn nhận thêm ở góc độ người đàn ông ngoại tình. Như trên tôi có kể là trong lớp đó, mọi người rút lui hết vì thấy anh tấn công quá. Nhưng tại thời diểm đó, ngoài lớp cũng có một người theo đuổi tôi. Người đó tính ra là giàu có hơn, và là sếp to hơn chút. Khi có các cuộc nhau mang tính chất công việc đàng hoàng anh thường mời tôi đi, cũng giwois thiệu cô A, co B vân vân, anh rất quý tôi, và tôn trọng tôi, ví dụ như anh và tôi luôn nhậu ngồi gần nhau, nếu ai đó cười nói nhiều với tôi anh thường bảo các bác muốn gì thì bước qua xác của tôi, hoặc là tôi uông được vài ly bia, thấy hơi lâng lâng, tửu lượng tôi kém, nên anh nói với mọi người là cô ấy k ướng được nữa, nếu ép uống cho đúng luật thì tôi uống thay luôn, nên khi bàn cụng 100 là anh uống phần tôi nữa là 200. Lúc đông người anh gă lăng là thế. Nhưng lúc cà phê cà pháo anh em cho vui, thì tôi và anh cũng nói thẳng nha, nếu em và anh đi quá nữa, chẳng hạn hôn ôm nhau, là chắc em ngại xấu hổ không nhìn luôn ấy. Mà lạ thay anh đó cũng thấy xấu hổ y như mình. Kể ra cho các bạn thấy, 1 người nam và người nữ mến nhau, yêu quý nhau nhưng lên giường nhau cũng rất là khó đấy. Căn bản vì tôi và anh về mặt tình dục lại có cùng chung 1 đạo đức, đó là k thể vượt được, cùng xấu hổ. Mà các bạn biết rồi, làm người lơn mối quan hệ tình cảm nếu không gắn với phần xác thịt thì dễ xa nhau và it gặp nhau lắm. Thời gian xa nhau lâu, không liên lạc nhau có lần vô tình gặp nhau chào hỏi, thì anh bảo em vẫn sài số đt cũ chứ, tôi bảo anh đọc thử xem, ôi anh đọc 2 số đt 1 cách thuộc lòng vanh vách, mà lạ thay 2 số đó tôi đều thay, thậm chí anh đọc số đt thứ hai tôi còn k nhớ nổi nữa( vì số 2 thường là phụ nên ít nhớ). Thế đấy, kể thêm vai phụ này để các bạn thấy đàn ông họ có tình cảm với ai dù k tình dục họ cũng vẫn còn rất nhớ. Và cũng qua đây, để cho các bạn thấy, vấn đề tình dục lên giuong cũng khó lên lắm, đàn ông như anh này đây cũng ước nhẹ thôi chứ bản thân anh cũng k thực hiện với tôi được. Nhưng tôi đảm bảo anh đó cũng có thể lên giường đc với người khác. Còn tôi lại lên giường đc với anh D, anh tôi đang ngoại tình. Vậy câu hỏi đặt ra là tại sao lên được với người này mà k đc với nguoi kia. Thì tôi trải qua tôi thấy thế này: Nếu họ cùng có chung 1 đạo đức với nhau về 1 lĩnh vực tình cảm, thì khó thực hiện. Vd tôi tự trọng mãn tình dục, thì anh lại ít tự trọng hơn, nên anh lôi léo rủ rê hoài thanh được. Còn như anh kia ảnh cũng tự trọng đúng mãn tình dục kia với tôi (có thể với nguoi khác ảnh không có tự trọng mãn tình dục, hơi phức tạp nhỉ), thì là k thể lên giuong đc. Nôm na người ta thường nói vợ chồng khác khác nhau tý mới dễ tồn tai, vdu như ck nóng thì vk nhu tý, nếu cả hai cùng nóng thì tan cửa nát nhà.Nên cái gì cũng nhau đều khó, ý là vây. Hơi khó hiểu tý.
    Rồi bây giờ kể chuyện tình dục với anh D, thì thực sự tôi lại là người xấu hổ trong tình dục lắm, tôi toàn nhắm mắt, anh làm gì thì làm, mặc dù tôi thừa biết các chiêu các kiểu chứ, nhưng tôi quê lắm, k bao giờ thể hiện đâu. Nên lúc nào gần như đúng kiểu tôi dưới, anh trên, mà anh cũng chẳng nghệ thuật gì cho lắm, nên tôi cũng toàn vờ là đạt, chuyên môn gọi là đỉnh nhỉ, anh hỏi tôi có ấy ấy k, tôi cũng gật đầu cho anh hài lòng. Anh cũng nhẹ nhàng chứ không phải là người hùng dũng quần quật, hay là nhu cầu cao nên đòi hỏi có gái đâu. Nói chung chúng tôi cũng rón rén, cũng ngại lắm. Còn về phần chồng thì bình thường.
    Nhưng có 1 điều tôi muốn nói với các bạn là tôi k hề sống giả tạo như 1 số nick nói, vì sao tôi nới thế, vì thú thật người yêu tôi hôn môi miệng tôi thấy rất thích và rất ngọt ngào. Nhưng với chồng tôi thường tránh né cái hôn môi. Có thể nói cái hôn môi là mấu chốt nhất của tình yêu, chứ k phải tình dục. Các bạn đêm nay thử ngẫm lại xem vợ chồng mình bao lâu rồi chưa hôn môi, cưới nhau bao nhiêu năm thì k còn hôn môi nữa, hoặc chồng hoặc vợ có né tránh nếu bên kia yêu cầu. Thì các bạn cũng xác nhận được ít nhiều tình yêu chúng ta rẻ sang giai đoạn khác. Nên có nick juli hỏi trần truồng kinh tởm. Nói thật với bạn, bây giờ cháu các bạn đó, lớp 6 lớp 7 đã ve vãn xác thịt ngoài công viên, có đáng kinh tởm không, tý tuổi đầu, luật pháp cấm vị thành niên, vậy cháu chúng ta ghê quá chứ, mấy mẹ sồn sồn lái phi công gọi thằng đáng bằng tuổi con bằng anh, rồi cào cấu ghe quá không , ghê quá ấy chứ, ở phương tây có khu du lịch là nam nữ trần truồng hết có ghê không, ghê quá chứ. Các bạn trẻ có thể cũng có bạn Juli mặc áo có thích trễ ngực xuống tý k, mặc áo dây loại nâng ngực để khi cổ áo hơi trể xuống để lộ cái khe ra, để thiên hạ nhìn thấy, vậy thì có sao không, thậm chí thấy ai nhìn nhìn khen khen là chạy về nhà soi gương cười mỉm ngay ấy chứ. Còn như tôi 2 con nhão nhoẹt, chài có xí quách gì nữa đâu, mà ghê với không ghê. Nhưng cái mấu chốt ở đây là xúc cảm các bạn ạ. Và vẫn là qua nụ hôn mới dễ phân định chính xác nhất. Nên tôi nói lại là tôi sống với chồng không bằng tình yêu mãnh liệt, mà chỉ bằng 1 tình cảm nhẹ hơn tình yêu 1 tý, tôi không giả tạo vì thật sự tôi k hôn miệng được chồng tôi.
    Bạn so sánh khập khiễng rồi. Chính xác là dùng từ "ghê" với bạn thì nhẹ nhàng quá.
    Ngoại tình 12 năm đến mức có bầu, cùng lúc vừa ngủ với chồng vừa ngủ với bồ (có lần nào 2 shot trong cùng 1 ngày không bạn?)
    Kinh nghiệm cs vc của bạn có nhiều điều hay, nhưng lối sống của bạn thì khó chấp nhận được.
    Thật ngạc nhiên là bạn thản nhiên va co chut tu hao về chuyện đó.
    Nhưng tin tôi đi, nhân quả là có thật, thay vì tự hào về mqh nhục nhã 12 năm, thì nên lập kế hoạch trong trường hợp nát nhà vì vỡ lở hoặc lý do tương tự nhưng đến từ phía chồng. (Mà có thể đã có sẵn kh rồi)
    P/s: bạn rất may vì không ngoại tình với anh chàng có bà vợ sẵn máu điên như tôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,159 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Khổ lắm để cô ấy kể chuyện xong rồi sẽ đến lượt chúng ta.
    Những cái kinh nghiệm ngoại tình của cô ấy là bài học tốt cho những người muốn bảo vệ hạnh phúc của mình.
    Còn việc cô ấy làm có phải là gương noi theo thì miễn bàn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bahoangtu1209 Xem bài viết
    Thế theo bạn thì chủ thớt là người tốt à? 12 năm nay cô ta và anh bồ đục khoét mục ruỗng nhà nhau ra, giờ chỉ cần bị phát hiện là nó sụp đổ tan nát. Vậy chúng tôi nên học gì từ người tốt này? Hay là học cách vừa làm vk tốt vừa làm bồ giỏi? Đây mới là loại người miệng nam mô bụng một bồ dao găm đấy. Một người vk một người ck và những đứa con có đáng chịu hậu quả của sự lừa dối này khi nó xảy ra k? Các anh các chị yêu nhau thì li hôn ngay từ đầu đi để đến với nhau chứ k phải là xỏ mũi người bạn đời của mình 12 năm. K vừa lòng với người bạn đời cái gì thì ngồi lại nói chuyện thẳng thắn với nhau, cùng nhau sửa chữa hàn gắn nhg rạn nứt chứ k phải lấy lí do tại cái lọ cái chai mà ngoại tình. Chủ thớt còn có một ý là tại lấy vk xấu quá nên nuốt k trôi phải ngoại tình. Xin lỗi chứ lúc lấy nhau nhan sắc của vk nó chình ình ra đấy, nó có úp sọt hay lừa đảo k mà giờ chê ỉ ôi? Tóm lại là nguỵ biện. Chủ thớt này cũng chẳng khác gì e yummy bên thớt " tôi là kẻ giật ck người " muốn người ta góp ý nhg nghe k vừa tai là nhảy dựng lên. Còn bạn hãy thử đặt mình vào vị trí ck cô ta đi xem bạn xử sự ntn khi phát hiện vk lừa dối 12 năm?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bahoangtu1209
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 898 Bài viết

• 6,248 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Với loại đàn bà như chủ top thì chỉ có môt chữ "tởm" để nói về nhân cách.
    Thật bất hạnh cho những đứa con không may có một người mẹ như bạn. Thật quá kinh sợ!
    Nhưng mà giờ chưa thấy quan tài chưa đổ lệ đâu. Đến một ngày chính con cái bạn quay lại nhổ bọt vào mặt vì khinh bỉ quá khứ nhơ nhớp của mẹ thì lúc đó bạn mới thấm thía cái giá phải trả cho những ngày tháng sống buông thả theo kiểu con nhiều hơn người của mình.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 387 Bài viết

• 3,226 Được cảm ơn

Con mụ điên điên dở dở, ngoại tình trai trên gái dưới tởm bỏ cm, lại con đem lịch sử với khoa học ra đây để bao biện.
    Bệnh vãi!
    Đã thế chuyện còn nhạt toẹt!