Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

tối nay em nên làm gì :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.96K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em cũng tham gia wtt lâu rồi ạ, đọc trong mục gia đình này cũng nhiều và đã có lần được mọi ng động viên qua giai đoạn khủng khoảng nhất, giờ em rất bình tĩnh để xử lý trong mọi việc nhưng hôm nay thực sự em ko biết phải làm như thế nào.
    Em vừa biết đựoc tối nay chồng em có hẹn với 1 chị hơn tuổi (quen qua mạng )ở 1 quán cafe (em có biết tên).Chị kia hứa sẽ cho chồng em 1 đêm.em chắc chắn họ sẽ gặp nhau và làm chuyện ấy nhưng mà giờ em ko biết nên cư xử ntn?
    1. tìm mọi cách để tối nay chồng ở nhà (nhưng rồi sẽ có thể hẹn hôm khác)
    2. mặc kê chồng, ng gta ko muốn thì sao giữ đựoc chân ở nhà, cứ coi như ko có chuyện gì.(vì em biết chồng em chỉ lợi dụng chị kia chứ ko hề có tình cảm gì)
    3. nói rõ ràng , có thể là cãi nhau (chuyện này trước đây là thường xuyên nên giờ em ko muốn lặp lại,căng thẳng cho cả 2 và cũng ko giải quyết đựoc vấn đề gì)
    em phải làm gì tối nay, đêm nay ???

trước đây chồng em cũng đã từng ngoại tình, mấy lần thì em ko rõ nhưng em chỉ bắt đựoc 1 lần và từ lần đấy ko dám ho he gì nữa, (hoặc có thể hoạt đồng bí mật hơn mà em ko biết)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Nếu được bạn có thể trao đổi với mình qua Y!M : trjsh_boy
    Có thể mình sẽ giúp được bạn !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,164 Được cảm ơn

Nên ở nhà và viết đơn ly hôn . Loại đàn ông như vậy mà giữ làm gì ?
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!
    • 1,239 Bài viết

• 1,535 Được cảm ơn

Sao u mê, dại dột thế hả em,
    1 là em tiễn nó lên đường luôn
    2 là tối nay e đi trước nói có bạn rủ đi chơi thật hào hứng vào rồi gọi công an vào nn mà bắt luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 209 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Đúng vậy, nên ở nhà viết đơn ly hôn, sau đó cũng kiếm 1 anh trẻ khỏe đẹp trai lượn hết đêm cho vui vẻ thoải mái đầu óc. Chồng như vậy mà ngăn làm sao đc.
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vì ng chồng đấy vẫn còn yêu thưong em, tốt với em nên em "chưa nỡ " bỏ các chị ạ,có nhiều chuyện phức tạp mà thời gian này em ko thể bỏ được.
    còn việc em bắt tận tay thì ko cần, vì sớm muộn gì em cũng sẽ có bằng chứng mà chồng em ko cãi vào đâu đc.
    sao lần này ko còn cảm giác hoang mang, đau khổ nữa nhỉ? có lẽ nào em cam chịu
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Su_ Xem bài viết
    chị có biết là đàn ông bay giờ toàn được gọi là nông dân và phi công ko ạ, ai cũng thế nên em nghĩ chồng em vẫn tốt với em , vẫn yêu em và với ng kia chỉ là chơi bời thì em có nên bỏ ko ạ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 1,269 Bài viết

• 4,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babygirl28 Xem bài viết
    em cũng tham gia wtt lâu rồi ạ, đọc trong mục gia đình này cũng nhiều và đã có lần được mọi ng động viên qua giai đoạn khủng khoảng nhất, giờ em rất bình tĩnh để xử lý trong mọi việc nhưng hôm nay thực sự em ko biết phải làm như thế nào.
    Em vừa biết đựoc tối nay chồng em có hẹn với 1 chị hơn tuổi (quen qua mạng )ở 1 quán cafe (em có biết tên).Chị kia hứa sẽ cho chồng em 1 đêm.em chắc chắn họ sẽ gặp nhau và làm chuyện ấy nhưng mà giờ em ko biết nên cư xử ntn?
    1. tìm mọi cách để tối nay chồng ở nhà (nhưng rồi sẽ có thể hẹn hôm khác)
    2. mặc kê chồng, ng gta ko muốn thì sao giữ đựoc chân ở nhà, cứ coi như ko có chuyện gì.(vì em biết chồng em chỉ lợi dụng chị kia chứ ko hề có tình cảm gì)
    3. nói rõ ràng , có thể là cãi nhau (chuyện này trước đây là thường xuyên nên giờ em ko muốn lặp lại,căng thẳng cho cả 2 và cũng ko giải quyết đựoc vấn đề gì)
    em phải làm gì tối nay, đêm nay ???

trước đây chồng em cũng đã từng ngoại tình, mấy lần thì em ko rõ nhưng em chỉ bắt đựoc 1 lần và từ lần đấy ko dám ho he gì nữa, (hoặc có thể hoạt đồng bí mật hơn mà em ko biết)
    Quan điểm của bạn này lạ nhỉ, nếu chồng tớ leo lên giường với gái vì bóc bánh trả tiền, hoặc ngoại tình thì tớ thể tha thứ, cũng có thể ly hôn nhưng không khinh còn thằng đàn ông có vợ mà đi ngủ với gái chỉ vì lợi dụng thì không chỉ tình cảm có vấn đề mà tư cách đạo đức cũng không đỡ được, loại đàn ông này nên bỏ ngay không tiếc còn nếu bạn không thể bỏ được thì tối nay nên trùm chăn ngủ kỹ, AQ rằng chồng đang lao động vất vả kiếm tiền nuôi mình và đừng nghĩ đến chuyện ghen tuông hoặc nếu bạn bạo hơn thì có thể tìm một đối tượng rồi trả đũa chồng cho đỡ hậm hực vậy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 294 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Su_ Xem bài viết
    Trước khi viết đơn, để chắc chắn, thì hãy tới quán đó mời anh chồng về nhà để cho anh ta trăn trối đôi lời bạn ạ. Bỏ đi.
    65082172-small_89892
    • 294 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

chị có biết là đàn ông bay giờ toàn được gọi là nông dân và phi công ko ạ, ai cũng thế nên em nghĩ chồng em vẫn tốt với em , vẫn yêu em và với ng kia chỉ là chơi bời thì em có nên bỏ ko ạ?
    Không. Không biết thì chịu chứ cứ biết là giết em ạ. Giết không tha. Hoặc em giết nó hoặc em để nó giết em. Chọn đi em.
    65082172-small_89892
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,139 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sry cả nhà chứ mình k tin là có chuyện này, có người vợ tư tưởng như này.
    Nếu là một phụ nữ nhiều tuổi của thế hệ trước chúng ta thì con có thể chứ bạn này xem ra con trẻ hơn cả mình cơ mà
    Cầu mong 2 chữ BÌNH AN
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 706 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

bó tay cái bà vợ này. Chồng mình mà thế này thì say goodbye từ lâu lắm rồi
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SAM- Xem bài viết
    Sry cả nhà chứ mình k tin là có chuyện này, có người vợ tư tưởng như này.
    Nếu là một phụ nữ nhiều tuổi của thế hệ trước chúng ta thì con có thể chứ bạn này xem ra con trẻ hơn cả mình cơ mà
    em xin khẳng định với chị là chuyện nahf em có thật 100% và tuổi của em chắc chắn chị se bất ngờ, em muốn là ng trưởng thành, chín chắn, làm gì có nghĩ trứoc , nghĩ sau, cái được và cái mất chứ ko fai thích làm theo cảm tính, em cung ko phải là tuýp ng cam chịu như chị nghĩ, chẳng qua là vẫn còn yêu nhau, và vẫn còn cảm thấy tha thứ đựoc, nếu ai đã từng hiểu đc tâm trạng và ham muốn của đàn ông thì sẽ hiểu bỏ ng này, cứoi ng khác cũng ko có gì là tốt hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 417 Bài viết

• 2,647 Được cảm ơn

Mình không hiểu "đàn ông bây h" như bạn nói là quy chụp những ai... Đàn ông tử tế mấy ai làm nông dân hay phi công đâu? Đám nông dân hay phi công chắc chỉ toàn những loại đổ đốn (như chồng bạn, trong sự dung túng của vợ thôi).
    Có những người vợ như bạn nên đàn ông bây h mới càng dễ hư. Thật buồn cười khi quan niệm ngoại tình vì "chơi bời" thì không cần kết tội mà cho qua cũng được, còn ngoại tình "ra sản phẩm" thì mới là có tội. Đã ngoại tình tức là phản bội. Ngoại tình công khai đến độ trắng trợn để vợ biết được là coi thường vợ. Ngoại tình không chỉ 1 lần mà đến vài lần như thế này là loại trăng hoa quen thói. Ngoại tình chỉ vì lợi dụng chứ không vì tình cảm là loại khốn nạn. Chồng như vậy mà bạn vẫn định dung túng sao?
    Tự coi trọng bản thân đi bạn, đừng để chồng coi thường mình như thế chứ? Mình nặng lời một chút vì nói thật mình rất bực mình với kiểu người như bạn, luỵ chồng, sợ chồng đến mức nó xấu tính đến thế mà vẫn tìm cách nguỵ biện cho nó bằng tình yêu được. Phải mình mình đá văng đít cho đời nó trong.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,142 Bài viết

• 3,847 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thủ sẵn tờ đơn li dị và can axit trên bàn vào bảo anh ta chọn 1 trong 2
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,893 Bài viết

• 2,084 Được cảm ơn

em ơi, ngồi đợi hắn ở quán nước cạnh nhà nghỉ ấy, khi nào trông thấy hắn thì đưa cho tờ đơn ly hôn và chúc anh vui vẻ. Có lần 1 thì có lần 2 và ....... lần tiếp theo. Chắc chồng em khéo mồm lắm đây, nên em nghĩ anh ta vẫn yêu em tha thiết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nên đi theo để nhìn thấy tận mắt sự giả dối của chồng mà có thêm nghị lực ly hôn. Phụ nữ khi chưa nhìn thấy thì hay tự ru ngủ mình lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-soc Xem bài viết
    Mình không hiểu "đàn ông bây h" như bạn nói là quy chụp những ai... Đàn ông tử tế mấy ai làm nông dân hay phi công đâu? Đám nông dân hay phi công chắc chỉ toàn những loại đổ đốn (như chồng bạn, trong sự dung túng của vợ thôi).
    Có những người vợ như bạn nên đàn ông bây h mới càng dễ hư. Thật buồn cười khi quan niệm ngoại tình vì "chơi bời" thì không cần kết tội mà cho qua cũng được, còn ngoại tình "ra sản phẩm" thì mới là có tội. Đã ngoại tình tức là phản bội. Ngoại tình công khai đến độ trắng trợn để vợ biết được là coi thường vợ. Ngoại tình không chỉ 1 lần mà đến vài lần như thế này là loại trăng hoa quen thói. Ngoại tình chỉ vì lợi dụng chứ không vì tình cảm là loại khốn nạn. Chồng như vậy mà bạn vẫn định dung túng sao?
    Tự coi trọng bản thân đi bạn, đừng để chồng coi thường mình như thế chứ? Mình nặng lời một chút vì nói thật mình rất bực mình với kiểu người như bạn, luỵ chồng, sợ chồng đến mức nó xấu tính đến thế mà vẫn tìm cách nguỵ biện cho nó bằng tình yêu được. Phải mình mình đá văng đít cho đời nó trong.
    đúng em là quá chiều chồng và yêu chồng, chồng em ko dám để em biết là ngoai tình đâu , giấu em nhưng mà em cao tay nên mói biết đc.
    mà các chị toàn khuyên em bỏ ngay nhỉ, nhung em nói em ko thể bỏ vào lúc này đựoc vì thế có cách khác ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cầm con dao lên và bảo, anh đi tối nay em sẽ chết, xem hắn phản ứng sao, xem có giật mình về tội lỗi của mình không ,nếu hắn vẫn đi, thì hắn còn thua cả súc vật
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ah hay em nhắn tin cho chồng bảo là "anh dang ở quán cafe abc đúng ko, a về nhà luôn đi k thì đừng bao giờ về nữa " thế co ok ko nhỉ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2