TIN TÀI TRỢ.

Tôi là một người chồng ham mê cờ bạc ...

• 37 Lượt chia sẻ
  • 8.03K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 159 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

bác vẫn chưa vào đường cùng vẫn còn khó bỏ lắm.
    bác vẫn còn nguồn huy động vốn, vẫn còn đường lùi thì sẽ vẫn còn phang lô
    tôi hiểu cảm giác này. cảm giác ăn năn này chỉ là phút chốc thoáng qua. ngày
    mai nhặt được tiền rơi sẽ lại soi 2 số cuối, thấy vụ tai nạn sẽ lại soi biển số xe.......bác sẽ còn phang nưã
    con người ta chỉ nhận ra giá trị của hạnh phúc khi người ta đánh mất nó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 315 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

đừng nói nhiều mà hãy hành động cụ thể hơn. Tôi thấy đa số đàn ông hứa chỉ đề hứa mà thôi ít người giữ đc lắm. Tôi có nghe 1 câu hát thế này " lời hữa mà ko lo gìn giữ thì vẫn là lời hứa mà thôi, lời nói dù hay ơi là hay 1 con vẹt cũng nói được ngay".
    Số tiền bạn nợ là 270tr cũng ko phải là to lắm so với những con bạc khác, tốt nhất là bạn nên nói với mẹ về vấn đề này đề mẹ bạn có những hướng giải quyết giúp càng nhanh càng tốt, để lâu thì lãi mẹ đẻ lãi con đi trả lãi thôi cũng ko kịp. Bạn có nhà ở HN thì nên bán đi mà trả nợ, số tiền còn lại nếu đủ thì mua 1 cái khác bé hơn chút hay chịu khó thuê nhà một thời gian, đi làm kiếm lại mua nhà mới. Tránh xa lô đề cờ bạc ra.
    Cờ bạc là bác thằng bần, biết thế mà vẫn lao vào, biết ăn năn, hối hận, biết thương mẹ, thương vợ con nhưng mà vẫn lao vào thì là thằng khốn nạn đó.
    • 129 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bill yeu cua me Xem bài viết
    Tôi nghĩ phương án bây giờ nên làm là:
    + Đừng nói với vợ: phụ nữ khi sinh con là lúc tâm lý k ổn định và nếu có cú sốc mạnh sẽ dẫn đến nhiều hậu quả không lường. Vợ bạn lại sắp sinh con, nên tốt nhất hãy cho vợ bạn được thoải mái sinh con chỉ phải chịu nỗi đau về thể xác khi phải quằn quại đau đớn để sinh con cho bạn, đừng bắt cô ấy chịu thêm cả nỗi đau tinh thần có thể dày vò, gặm nhấm cô ấy từng giây từng phút. Để cô ấy ổn định sau khoảng vài tháng bạn hãy nói.
    + Mẹ luôn là người bao dung, thương con nhất. Mẹ không bao giờ có thể bỏ con mình dù cho con có lỗi lầm đến mấy. Hãy tâm sự với mẹ và xin mẹ tha thứ, xin mẹ giúp nếu có thể và hứa với mẹ sẽ không tái phạm.
    + Trường hợp nếu bạn có thể vay được bạn bè, hãy vay để trả rồi thu xếp bán nhà, nhưng không phải ngay bây giờ mà sau khi vợ bạn đã ổn định.
    Hãy chứng tỏ lời hứa của mình có giá trị bạn nhé nếu bạn muốn hàng ngày còn được đi về nhà có mẹ có vợ và có con. Phụ nữ giàu tình thương lắm, họ sống vì thương nhiều hơn yêu nhưng khi giới hạn thương yêu không còn nữa thì họ có thể làm được mọi thứ bạn ạ kể cả là những việc tàn nhẫn.
    "đừng nói với v "??mình là 1 người V và mình cũng vừa sinh bé xong.minh rất ghét bị lừa dối . nếu để sau khi V sinh xong thì dễ cô ấy sẽ bị trầm cảm sau sinh.ghét bỏ chồng con. Sau sinh phải chăm sóc bé rất stress.
    Trong tg mình mang bầu chồng mình cũng thú nhận đã bán hết chỗ vàng hồi môn bố mẹ đẻ cho mình trongkhi mình đinh ninh chỗ đó để đến khi sinh bé .nếu như ko có . bạn biết mình sốc ntn ko? nhưng nghĩ đến con và C cũng vì muốn làm giàumuốn lo cho v con .
    dấu V ?? đừng bao h. mình nghĩ bạn nên cho v đọc bài này , phải nói thật với V.nếu V bạn còn yêu thương bạn thì bạn sẽ dc tha thứ và cùng chung tay giải quyết vấn đề. ko bạn fải chịu những gi do tự bạn gây ra .tự bạn phá hoại nó

TUYỆT ĐỐI KO ĐƯỢC LỪA DỐI V NỮA....MÌNH GHÉT. CHÚA GHÉT
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chồng mình cũng vậy,nhưng do là máu cơ bạc từ trong trứng rồi,vì gd chồng mình cũng toàn người vướng vào tệ nạn ,và rồi chồng mình chon cách giải quyết giải thoát cho mình là li dy.,
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 88 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình có 2 điều muốn nói với bạn:
    1. Phải nói ngay với V bạn, những người có máu cờ bạc như bạn, tự giải quyết số nợ đó chắc không thể đoán được kết cục đi đến đâu. Chắc chắn rằng, V bạn biết, sẽ có nhièu vấn đề xảy ra, nhưng như vậy thì cách giải quyết tốt nhất mới tìm ra được.
    2. Bạn là người phải dứt khoát thoát khỏi con quỷ cờ bạc đó. Tự tìm việc gì đó làm thêm hoặc làm việc nhà để không còn thời gian nghĩ đến cờ bạc. Tuyệt đối rời xa những thứ liên quan đến cờ bạc: Môi trường có cờ bạc, anh em bạn bè cùng cờ bạc...
    Nhưng nói thật nhé, mình chả tin bạn bỏ được cờ bạc đâu, sau khi giải quyết món nợ này, lại dính vào thôi! Mình đã từng nghe 1 chủ cờ bạc lớn ở HN tuyên bố rằng: Trừ khi bọn nó lấy tièn thắng cờ bạc về xây mả bố thì bọn A không đào lên được, chứ làm bất kỳ dièu gì khác, A vẫn lấy lại được hết. Bạn nhớ lấy điều đó!
    • 75 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

đọc chuyện này chán quá, mình cũng đang vùng vẫy trong nợ nần cờ bạc, tuy ko nhiều lắm nhưng thực sự rất mệt mỏi.
    To live is to fight!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thật bất hạnh khi lấy phải anh chồng mê cờ bạc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

đúng là ko dây vào cờ bạc tốt hơn, được thì mất ít (thời gian, sức khỏe, mối quan hệ xã hội,...), thua thì mất hết.
    To live is to fight!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đối với tôi . Tôi cảm thấy bất lực và thật thất vọng .
    comment by WTT mobile view
    • 36 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Bước đầu là nhận ra lỗi sai rồi? Theo dõi topic để xem anh đã chiến thắng con quỷ cờ bạc như thế nào ? Cố gắng lên a nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 116 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mong bạn hãy quay lại làm 1 ng đàn ông chân chính, kiếm tiền chân chính và yêu thương gia đình thì vk bạn, con bạn và cả bạn cũng đc hạnh phúc thôi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cờ Bạc Bịp Mới Nhất

https://www.youtube.com/watch?v=zjl2ZSSl_MY

Video cờ bạc bịp mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi có người anh trai ham mê cờ bạc như bạn, cha mẹ tôi đã rất khổ tâm vì anh ấy. Kinh tế thì lụi tàn, chị dâu thì bỏ đi, điều không có j đáng nói nhưng ông ấy quá thiếu bản lĩnh của một người đàn ông. Bỏ thì thương, vương thì tội. Tôi mà là các đấng sinh thành tôi sẽ nguyện sẽ tống những người như bạn đi cải tạo cho xã hội sạch hơn, gia đình bớt gánh nặng
    Chuyên sản xuất, gia công các loại sản phẩm từ vật liệu inox cao cấp giá rẻ, mọi chi tiết vui lòng truy cập website: https://inoxcaocap.vn/ để tham khảo về giá cũng như sản phẩm của chúng tôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2