TIN TÀI TRỢ.

Tôi đã phản bội chồng như thế

• 31 Lượt chia sẻ
  • 6.02K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

That dang thuonv cho chong chi . Con nguoi dang ong kia la ho so , lo ra mat roi . Vay ma ban k hieu sao , hay la muon doi ban than minh lam bo k hieu . Bo chong con theo thang so khanh do . Roi ban se an han

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Messe

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 67 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Nó có lấy bạn đâu mà ảo tưởng làm vợ @@

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Oanhnguyen2011
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,684 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Bạn này liều thật, 3 năm ko gặp mà đùng cái gặp lại, dám đi chân đất thế mà ko dính bệnh là may rồi đó.
    k74Wp7
    vOWcp7
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 308 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bên cạnh những người chồng ngoại tình thì lại có những người vợ như em này, những người tử tế thì ít khi gặp nhau và thành đôi được... Phụ nữ mất niềm tin vào đàn ông và ngược lại, nghĩ tới đây là thấy sợ rồi! Cuối cùng, chẳng ai hạnh phúc và trẻ nhỏ thật đáng thương...
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ft.family Xem bài viết
    Con gái vậy mà còn hỏi han gì

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ft.family

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhungmapu
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngoại tình vì chán chồng: "Ngụy biện" của đàn bà mất nết!
    Từ xưa tới nay tôi vốn căm ghét cái việc không chung thủy trong quan hệ vợ chồng. Với tôi, chuyện đàn ông trăng gió đã là không thể chấp nhận, vậy mà chính các chị phụ nữ, những người vợ, người giữ lửa cho hôn nhân lại làm cái việc băng hoại đạo đức ấy chỉ vì cái lý do chán chồng.
    Chán chồng, tôi đã ngoại tình như thế đấy!
    "Thủ phạm" chính khiến chị em "chán chồng"
    Chỉ cần thốt lên câu chán chồng cũng đủ biết phụ nữ bây giờ, những người làm vợ, làm mẹ nó ích kỷ đến mức nào. Chỉ biết tới suy nghĩ, cảm xúc và nhu cầu cá nhân mình.
    Tôi thông cảm cho những người phụ nữ chán cảnh chồng bạo hành, vũ phu. Nhưng cũng nên xét lại bản thân vì sao nên nỗi. Và nếu vì lý do nào đó mà ngoại tình thì bị ăn đòn là đáng lắm. Nói chung phụ nữ ngoại tình vì bất cứ lí do gì tôi cũng cho là điều không thể chấp nhận. Nếu chán chồng, muốn tìm cảm giác yêu thương hạnh phúc bên người đàn ông khác thì cứ mạnh dạn mà ly hôn. Đừng “mèo mả gà đồng” rồi lý do lý trấu. Tôi cho rằng nó chỉ là sự ngụy biện của kẻ đàn bà ích kỷ mất nết, mà đáng buồn là những kẻ như thế ngày càng nhiều trong xã hội.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 1quadat Xem bài viết
    Gió ngoài đảo giờ mát lắm nhỉ, biển ồn ào, nhưng lại làm con ng ta tĩnh tâm, ở nơi đó chúc em sáng suốt hơn và suy nghĩ thấu đáo về chuyện gđ em, tình cảm của em, vs cs sau này, vì dù gì gđ em mới chỉ li thân, mọi thứ đều có thể hàn gắn . Nhưng nếu a có 1 cô vk như em, chắc anh khó có thể bao dung như ck em dc, ck em thạt sự đúng như mạng xã hội nói, tuyệt chủng rồi giờ sót lại, loài này phải dc nhân giống và bảo tồn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 1quadat
    anh này nói hay quá đi mất e chưa lập gd nhưng cũng ghét nhất những người không chung thủy nghĩ đến mà nổi da gà.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho nên mình ko còn tin tưởng con gái nữa. Quen 5 năm giờ cũng bị cô ấy phản bội giống bạn. Omg con gái

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vanhauitbd
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công dung ngôn hạnh, chả thấy bạn đc cái nào. Haizzz!!! Về Quất Lâm thôi bạn, ở đấy hợp vs bạn hơn...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nokia6233_fa
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

theo anh biết thì anh nhiếp ảnh này chỉ kiếm đồ chùa sài thôi còn em thì thích bề ngoài hào nhoáng mà thôi toàn là lợi dụng theo anh nghĩ phụ nữ vậy là hết sài

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ungcha090
    • 135 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tham gia wtt đã lâu nhưng hôm nay mới đc hét lên một câu. Ko tin tưởng vào phụ nữ. Câu nói chớ có sai. Đàn ông ko thể ăn phở mãi mãi nhưng đàn bà đã ăn vặt thì khó mà quay về cái máng Lợn lắm. Thực sự là mình cũng đã mất quá nhiều niềm tin vào người con gái. Gái ngoan tiệt chủng hết zồi. Buồn và cảm thông cho a chồng của chủ topic. Nếu là mình mình sẽ nuôi cô con gái bé bỏng và đá đít cô vợ ra ngoài cửa rồi. Ko bjo tha thứ cho cô vợ như vậy nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của duyhung2003
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

A k biết trong đầu e nghỉ gì nửa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dobaovy
    • 498 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyhung2003 Xem bài viết
    Tha
    m gia wtt đã lâu nhưng hôm nay mới đc hét lên một câu. Ko tin tưởng vào phụ nữ. Câu nói chớ có sai. Đàn ông ko thể ăn phở mãi mãi nhưng đàn bà đã ăn vặt thì khó mà quay về cái máng Lợn lắm. Thực sự là mình cũng đã mất quá nhiều niềm tin vào người con gái. Gái ngoan tiệt chủng hết zồi. Buồn và cảm thông cho a chồng của chủ topic. Nếu là mình mình sẽ nuôi cô con gái bé bỏng và đá đít cô vợ ra ngoài cửa rồi. Ko bjo tha thứ cho cô vợ như vậy nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của duyhung2003
    Xã hội thì có người này người kia chứ anh. Đâu ai giống ai, có người xấu thì cũng có người tốt chứ. Đàn ông bị vợ cắm sừng thì mất lòng tin vào đàn bà. Mà đàn bà bị chồng cắm sừng thì mất lòng tin vào đàn ông. Đời là thế nhỉ??

Nhưng mà cũng phải lạc quan, yêu đời chứ. Nếu ta sống tốt thì chắc chắn sẽ có người xứng đáng với ta xuất hiện thôi mà
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thật dễ lừa. Té nhanh còn kịp
    Trăm năm bia đá cũng mòn. Bia chai cũng bể ....Chỉ còn bia ôm !!! :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 198 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có 1 gia đình như vậy mà chị còn lăng nhăng. Nếu là e sẽ chọn gdinh chứ k phải chọn 1 người đàn ông nhiếp ảnh đó. Dù học có thành đạt hay đẹp trai cỡ nào cũng chỉ là qua đường. Cần chị thì a ta đã tìm lâu rồi. K cần cái phép thử của chị.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MOON_91
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Khi một người đàn ông làm bạn mang thai thì họ sẽ chịu trách nhiệm, và bằng mọi giá họ sẽ lo cho bạn và con. Nhưng anh này thì không khuyên bạn bỏ đi đứa con mà đang mang giọt máu cả anh ta. Người như vậy thì bạn còn trông mong đợi chờ vì hắn ta nữa chứ. Nên hãy là chính mình, và timg cho mình một lối thoát nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2