TIN TÀI TRỢ.

Tôi đã đến với “Tình một đêm” như thế nào.

• 8.45K Lượt chia sẻ
  • 426K Lượt đọc
  • 254 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 99 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

đọc mà không khác gì chuyện 18+ hay quá nhưng cũng buồn cho chuyện gia đình của chị

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay đọc bài này có lẽ là hơi muộn nhưng cũng xin chia sẽ,
    Đừng vướn vào thứ tình cảm ma trơi này. Hãy tìm cho mình một thứ đáng sống hơn. One night không phải là một cái tội mà là 1 trào lưu được thêu dệt từ những hình ảnh ban đầu lãng mạng, quan điểm của em nó là phút mất kiểm soát. Hy vọng mọi điều sẽ tốt với chị
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kết quả và quá trình tạo nên kết quả? có nên suy nghỉ lại không. Không trách đàn ông tệ bạc chỉ là nhân vật chồng này tệ thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,002 Bài viết

• 3,506 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có gì đâu nhỉ,chỉ là lý do để chủ top hành động dứt khoác hơn với chồng,trước giờ chị ta chắc muốn ly hôn lắm nhưng chưa dứt thôi,có cơ hội thì dứt đi chị ah,cho dù có tới với phi công kia hay là không...
    Gì chứ các mẹ khuyên chị giữ chồng cho con thật là nực cười,người chồng phản bội vợ ít nhất 3 lần,2vc sống với nhau không còn tình cảm thì cái trách nhiệm đó kéo dài bao lâu?Tự đưa mình vào ô nhục chồng đi gái về còn nằm kế bên là thấy bệnh rồi....
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Biết xong để làm gì?
    • 33 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đúng là chị không nên bật đèn xanh như thế chứ~
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đừng quá để ý luân thường đạo lý làm j . tìm thấy cảm xúc riêng . và jữ quan hệ vs chồng . vì con cái nữa
    • 90 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    m k bao h tin bạn là T đâu bạn ạ, chưa kể có thể câu chuyện này k có thật nữa,
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tatcaviem Xem bài viết
    Thật tình cờ hôm nay mình lạc vào đây,
    Xin giới thiệu với mọi người,mình chính là anh chàng T đây ạ.nhưng mình ko phải là ox của mẹ nào trên này cả nhé,các mẹ khỏi nghi ngờ điều tra làm gì.
    @ Chị sao chị lại đưa chuyện chị em mình lên đây để nhiều người biết thế,có gì chị pm em có phải hay hơn ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 150 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen_mtk Xem bài viết
    lại .."Tôi cười, để laptop trên bàn rồi đi sang phòng khác, ngoái lại nói với V “Thôi chị đi ngủ đây, em tự đóng cửa nhé.” Tôi trèo lên nệm, trùm kín chăn."....
    Lúc thì T lúc thì V
    • 12 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cái đoạn về ck chị kể nghe mù mờ quá. Ck chị bản tính hiền lành làm trong quân đội. Ko biết anh ấy làm đến chức vụ gì rồi hay gia đình cơ to cỡ nào. Mà rảnh rang time và tiền bạc đi đong gái khắp thiên hạ. Mà ở trong quân ngũ thời này dù có học cao mà bản tính như ck chị cũng khó mà leo cao lắm. Còn chuyện đong gái là do duyên. Chắc cl chị cũng phong độ và dẻo mỏ. Theo tôi cái chuyện có nên đi Chick xã giao nữa hay ko giờ ko qt lắm. Bời đơn giản với tuổi chị hiện tại cộng với bản năng tiền sử của con người. Thì nhu cầu sinh lý là thiết yểu. Thậm chí rất quan trọng. Tốt nhất tạm thời chị cứ hẹn hò cậu bạn kia cùng nhau tham gia giao thông tạm đã. Sau đó kiếm cho mình 1 cái cọc nắm hàng đêm. Theo tùy quan điểm của chị rang buộc hay ko ràng buộc. Chúc chị vui vẻ hì
    Nói nhỏ với chị cái này nhé. Tình dục là phương pháp và tinh trùng là công cụ. Để phụ nữ trẻ và đẹp lâu đó chị. Hì
    • 119 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Vậy mới nói toàn phụ nữ làm khổ nhau thôi, không bật đèn xanh sao anh kia dám, nhỡ a đó có gia đình rồi có phải ch cũng làm tan nát nhà ng ta, tuy chỉ one night nhưng cũng là tổnt hương người thứ 3 rất nhiều
    • 133 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

em đang y như chị. vì bị ck phụ bạc, vì ck ngoại tình, giờ là bỏ bê vợ , ko cần quan tâm ến e nghĩ j , buồn ntnao ,nhiều lúc cũng muốn kiếm tìm ng như vậy, chứ nếu mà nó dây dưa còn mệt hơn, cứ cho là giải quyết nhu cầu xong là thôi dạng như đàn ô bóc bánh trả tiền vì nó ko nhàm chán như ck và ko làm m suy nghĩ buồn phiền nhiều, còn e ko muốn dây dưa yêu đương vì thế sẽ làm cả giađinh mình cùng khổ
    • 292 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Giọng điệu mọi ng ở đây tôi thấy ai cũng chê trách và lên án chị. Còn tôi thì thấy đồng cảm và thương chị. Bị chồng bỏ lơ. Thèm khát nhục dục là điều dễ hiểu, đàn ông họ có quyền đi 5 ngả 7 ngã, còn pụ nữ thì mới one night thôi mà đã bị lên án.
    Chia sẻ với chị nhưng cũng khuyên chị nên dừng lại và kiếm tiềm cho mình 1 tình yêu đích thực tôi tin sẽ với 1 ng thông minh như chị sẽ có 1 bờ vai để c dựa mỗi khi mỏi mệt
    Ủn à, Ủn Ỉn đi hũi đất
    • 662 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Chuyện buồn nhỉ
    • 104 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em nghĩ là bình thường,đối với bản thân em,với trường hợp này em cũng không giữ được mình.Cơ bản phải thuộc bài "an toàn và dừng đúng vạch"
    Chẳng ai dám khẳng định mình sẽ không bao giờ và mãi mãi không bao giờ sa vào chước cám dỗ.Em 25 tuổi,chòng con sát bên nhưng cũng trên dưới chục lần ngoại tình trong tư tưởng!Cũng đấu tranh dữ dội lắm mới thoát được.Bản thân người phụ nữ vốn dĩ đã yếu đuối,nhưng càng yếu đuối hơn nhiều lần khi rơi vào trường hợp của chị chủ tốp.Nên hãy hiểu và cảm thông cho chị!
    Em đã chờ anh,dài hơn những con đường bất tận
    Dù thế nào em vẫn cứ nhắc lại
    Một người dưng em yêu suốt một đời!!!