Tinh hàu Lalisse có cải thiện tình trạng yếu sinh lý và tăng cường sinh lực cho nam giới tốt không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.57K Lượt đọc
  • 419 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 183 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chồng em thực sự là bị yếu sinh lý rồi các mẹ ạ. Em khổ tâm quá, chả biết nói cùng ai. Chồng em mới có 38 tuổi, công việc cũng khá áp lực nên ko tránh khỏi mệt mỏi và ảnh hưởng. Giờ em đang quyết tâm cải thiện giúp chồng vụ này ạ. Em có tìm hiểu và được bạn giới thiệu cho sản phẩm tinh hàu Lalisse, tác dụng chính là để cải thiện sinh lý và tăng cường sinh lực. Em đang muốn sinh bé thứ 2 vì bé đầu đã 5 tuổi rồi, mà thả mãi chưa dính, chồng thì chưa đi chợ đã hết tiền. Thực sự em rất lo lắng nếu tình trạng này tiếp tục kéo dài. Các mẹ ai dung sản phẩm này chưa review giùm em với nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 159 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Hàu là món ăn rất tốt cho đàn ông đấy nhưng sản phẩm này thì mình không biết và chồng mình cũng "khỏe" nên chưa phải dùng thuốc hỗ trợ bao giờ mà tư vấn cho mẹ nó, đẩy lên cho các mẹ khác tư vấn dùm.
    • 135 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngo Xem bài viết
    Chồng em thực sự là bị yếu sinh lý rồi các mẹ ạ. Em khổ tâm quá, chả biết nói cùng ai. Chồng em mới có 38 tuổi, công việc cũng khá áp lực nên ko tránh khỏi mệt mỏi và ảnh hưởng. Giờ em đang quyết tâm cải thiện giúp chồng vụ này ạ. Em có tìm hiểu và được bạn giới thiệu cho sản phẩm tinh hàu Lalisse, tác dụng chính là để cải thiện sinh lý và tăng cường sinh lực. Em đang muốn sinh bé thứ 2 vì bé đầu đã 5 tuổi rồi, mà thả mãi chưa dính, chồng thì chưa đi chợ đã hết tiền. Thực sự em rất lo lắng nếu tình trạng này tiếp tục kéo dài. Các mẹ ai dung sản phẩm này chưa review giùm em với nhé.
    Nếu chồng bạn làm công việc văn phòng chắc hẳn sẽ rất căng thẳng như vậy sẽ rất dễ bị stress rồi, theo nghiên cứu khoa học thì căng thẳng cũng là nguyên nhân gây nên các vấn đề sinh lý ở nam giới. Vì thế bạn không nên tạo áp lực cho anh ấy, vì như thế chỉ khiến vấn đề càng trầm trọng hơn. Bạn nên tạo cho chồng một tâm lý thoải mái như vậy vấn đề sẽ được cải thiện hơn rất nhiều.
    • 200 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đa số yếu sinh lý thời nay là do tác động của môi trường cũng như đồ ăn thức uống ngày nay.
    • 221 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cho em hóng ké mẹ chủ top với ạ, cùng cảnh với mẹ chủ top chỉ vì chuyện này mà vợ chồng em cũng lục đục suốt..híc...
    • 394 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có rất nhiều biện pháp khắc phục bạn nhé:
    Nếu thể trạng yếu, người hư nhược, gầy mòn thì đầu tiên là phải bổ sung dinh dưỡng hợp lý, các vitamin C,E... nhưng nên bổ sung từ tự nhiên qua thực phẩm và rau quả như: thịt bò, đồ hải sản đặc biệt là con hàu, sò huyết, giá đỗ, trái cây...
    Trường hợp cơ thể khỏe mạnh mà vẫn yếu thì nên bổ sung các thực phẩm chức năng, bổ sung các yếu tố nội tiết nội sinh, giúp cân đối lượng nội tiết testosterone, giúp cơ thể ham muốn và sung sức.
    Trường hợp nặng hơn, rối loạn cuơng thì nên khám bs nam khoa để được kê đơn cho phù hợp, giờ có rất nhiều thuốc hỗ trợ yếu sinh lý.
    Chúc chồng bạn chữa trị tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 159 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ trên tivi quảng cáo các loại thực phẩm chức năng giúp hỗ trợ các vấn đề sinh lý ở nam giới. Tuy nhiên trước khi mẹ chủ top cho chồng sử dụng bất cứ một loại thuốc nào, bạn cũng phải tham khảo ý kiến của bác sĩ để có thể sử dụng sản phẩm tốt nhất.
    • 200 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Tớ thấy nhiều người nói dùng đông trùng hạ thảo tốt và hiệu quả lại không sợ các tác dụng nọ kia
    • 221 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em thì lại chỉ sợ dùng thuốc mà chữa đc khỏi nhưng khi ngưng dùng thuốc thì nó lại về 0 thì ngán lắm!
    • 135 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhdoan54 Xem bài viết
    Em thì lại chỉ sợ dùng thuốc mà chữa đc khỏi nhưng khi ngưng dùng thuốc thì nó lại về 0 thì ngán lắm!
    Cải thiện được là tốt rồi chứ mẹ nó đòi hỏi uống xong khỏe như trai 18 thì chắc khó đó
    • 559 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình dùng rất nhiều sản phẩm hỗ trợ sinh lý cho nam và giờ thì chốt lại ở cái tinh hàu Lalisse mẹ nó đang nhắc tới nè, chồng mình dùng được một thời gian thì thấy cải thiện hẳn, ngoài dùng thuốc xã nhà mình còn theo một chế độ ăn điều độ kết hợp với độ tập luyện phù hợp để vấn đề sinh lý được cải thiện hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm bữa tui có coi thời sự thấy có bảo Tinh hàu Lalisse của Úc đó bà ơi. Sản phẩm này tui cũng tìm hiểu rùi và cũng so sánh với những sản phẩm khác, thấy ok đó. Nó có thành phần: Tinh Hàu, Nhân sâm, Kẽm, Canxi,...đọc thấy tinh Hàu với nhân sâm là thấy ok rồi. Tôi cũng vừa mua 1 hộp xong. Dùng trong 50 ngày, hi vọng ck khỏe hơn. chứ ko cũng chán lắm, làm cho ck vui chứ mình đã đc thích đâu.
    • 210 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Hix cùng cảnh ngộ với mẹ chủ top, công việc của chồng mình cũng thức ngày thức đêm, nên nhiều khi sức khỏe bị ảnh hưởng, rầu vì vụ này lắm mà chưa tìm ra phương pháp nào giúp chồng cả, các mẹ có cao kiến gì cho em hóng với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 666 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungchinguyen57 Xem bài viết
    Tớ thấy nhiều người nói dùng đông trùng hạ thảo tốt và hiệu quả lại không sợ các tác dụng nọ kia
    Mình thì chưa nghe chuyện này, nhưng mà đông trùng hạ thảo giá có vẻ chát, như nhà mình là ko theo nổi rồi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy ổng bh toàn uống rượu bia nhiều nên mới bất lực, thể thao thì ko tập lấy đâu sức khỏe.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng Tinh Hàu Lalisse cũng được bạn ạ. Mình mua có 880.000. Nghe có vẻ cao nhưng mà tính mỗi viên có 8.800 nên cũng thấy ok. Mua cho ck dùng luôn
    • 233 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenthinh Xem bài viết
    Nhà mình dùng rất nhiều sản phẩm hỗ trợ sinh lý cho nam và giờ thì chốt lại ở cái tinh hàu Lalisse mẹ nó đang nhắc tới nè, chồng mình dùng được một thời gian thì thấy cải thiện hẳn, ngoài dùng thuốc xã nhà mình còn theo một chế độ ăn điều độ kết hợp với độ tập luyện phù hợp để vấn đề sinh lý được cải thiện hơn.
    Nhà mẹ nó cũng dùng tinh chất hàu này rồi ạ, mình cũng đang tìm hiểu 1 số loại, nhưng chưa biết chọn loại nào cho hiệu quả thực sự.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 160 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msmaihai Xem bài viết
    Hàu là món ăn rất tốt cho đàn ông đấy nhưng sản phẩm này thì mình không biết và chồng mình cũng "khỏe" nên chưa phải dùng thuốc hỗ trợ bao giờ mà tư vấn cho mẹ nó, đẩy lên cho các mẹ khác tư vấn dùm.
    Mình cũng bảo chồng ăn nhiều hàu vào cho tốt , mà ông ý ko biết ăn hàu sống các mẹ ạ, toàn phải làm chín lên mới ăn được, nhưng cũng chỉ ăn được vài con, chắc ko hợp khẩu vị hay sao ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 206 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thenam16 Xem bài viết
    Mình cũng bảo chồng ăn nhiều hàu vào cho tốt , mà ông ý ko biết ăn hàu sống các mẹ ạ, toàn phải làm chín lên mới ăn được, nhưng cũng chỉ ăn được vài con, chắc ko hợp khẩu vị hay sao ý.
    Ăn hàu rất tốt tuy nhiên cần lưu ý rằng không nên tự làm các món sống từ hàu tại nhà vì nếu không biết cách chế biến sẽ có nguy cơ nhiễm phải vi khuẩn hoặc ký sinh trùng gây bệnh đó mẹ ạ.
    • 210 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NamiLee Xem bài viết
    Mấy ổng bh toàn uống rượu bia nhiều nên mới bất lực, thể thao thì ko tập lấy đâu sức khỏe.
    Đấy đúng tình trạng chồng mình đấy ạ, thế nên mình đã từng áp dụng nhiều phương pháp dân gian để cải thiện nhưng chưa thấy hiệu quả mà mất nhiều công sức, thời gian, và làm nản tinh thần thêm nữa