TIN TÀI TRỢ.

Thuê xe ôm theo dõi chồng!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chả là dạo này mình thấy chồng mình có nhiều điểm đáng nghi ngờ, minh cảm thấy anh ko yêu mình nữa, chúng mình có 1 bé trai 1 tuổi xinh xắn,…Bé đã 1 tuổi rồi mà “chuyện ấy” của vc mình vẫn rất thưa thớt, nếu mình ko chủ động thì có lẽ chuyện ấy sẽ không diễn ra. Chồng mình là ng cao to, khoẻ mạnh, công việc ko có gì phải suy nghĩ lắm.Chắc là ko có chuyện bị stress ở đây.
    Chồng hay cáu mình vì những chuyện vô lý con con.
    Có lúc giận nhau, mình bế con ra bảo : Hay giờ mình ngả bài đi.
    Không ngờ anh ấy nói: Thích ngả bài chứ gì? Thế thì giải tán con mẹ nó đi.

VC mình đều học đại học ra, mình cũng học xong cao học rồi, nên buồn và buồn nhiều lắm sau những câu nói của chồng.
    Từ hôm đó, mình cảm giác mình ko là gì với anh nữa, mình tin là a đã có ng con gái khác.Đã có lần mình đề cập đến chuyện đó thì chồng bảo : Em đừng nói nữa, nói nhiều lại thành thật thì đừng có kêu. ((((((((có vẻ như đã có bồ nên ráo trước với minhf?)))))))))

Mình suy sụp, buồn chán, đi làm về a cũng ko chủ động nói 1 câu nào với mình, cần gì thì nói xoay quanh con thôi. “chuyện ấy” thì lâu lắm rồi ko có.
    Biết là sống thì nên tin nhau nhưng thực ra trước đây a đã lừa dối mình nhiều chuyện lắm rồi. Mình ko còn niềm tin nữa….
    Thuê thám tử tư thì đắt quá.
    Có mẹ nào có địa chỉ xe ôm nào tin cậy ko? Mình muốn theo dõi chồng. Giúp minh với..
    Mình cảm ơn nhiều/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 150 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

thuê hẳn dịch vụ thám tử cho chuyên nghiệp ! thuê xe ôm làm gì ! mà bắt quả tang xong rồi thì làm gì ?
    nick cũ sytuongcfo đã bị banned 1 tháng do quên đổi chữ ký / số đt không đổi : 0909 970 977 :Laughing:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

neu ban can thue thi alo cho minh nhe 0904509512
    • 741 Bài viết

• 1,255 Được cảm ơn

Đúng! Quan trọng là bắt quả tang xong rồi làm gì. Cứ tìm mọi cách để nhìn thấy những chuyện khiến mình đau lòng để làm gì. Chỉ mới nghi ngờ thôi mà bạn đã đau khổ, chán nản thế, bạn đã chuẩn bị tâmm lý nếu điều đó là sự thật chưa. Không biết tại sao, nhưng mình lại không nghĩ những "biểu hiện" của chồng bạn là anh ấy có ng khác đâu. Ai cũng có nhưng thời điểm khó khăn, phụ nữ đôi khi nhảy cảm quá mức cần thiết, rồi lại sinh ra nghi ngờ linh tinh. Nếu bạn thực sự yêu chồng bạn, hãy tìm cách để anh ấy quay về, chứ đừng đẩy anh ấy đi xa hơn