Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thói quen lãng mạn của chồng/vợ/người yêu mà bạn thích

• 3 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 333 Bài viết

• 1,382 Được cảm ơn

Chiều nay con đang ngủ, mình nằm bên cạnh ngắm con. Chồng leo lên giường nhẹ nhàng nằm đằng sau vòng tay ôm lưng vợ.
    Tay chồng lần tìm tay vợ. Nắm tay. Siết nhẹ... Không ai nói một câu, chỉ say sưa ngắm con giai đang ngon giấc.
    Chỉ có vậy thôi nhưng mình cảm nhận được hai từ "Hạnh phúc". Yêu lắm cái nắm tay của chồng, thói quen từ khi còn yêu nhau đến giờ vẫn không thay đổi.
    Chồng nắm tay mình bất cứ lúc nào, bất cứ nơi đâu. Đi trên xe cũng nắm tay, đi dạo phố nắm tay, ngồi xem ti vi ở nhà nắm tay, đi ngủ nắm tay, thậm chí ngồi nói chuyện với bố mẹ chồng cũng nắm tay nhau dưới gầm bàn
    Ngoài những nụ hôn thì mình thích nhất cử chỉ lãng mạn này của chồng. Còn bạn thì sao?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ui,em chưa lập gia đình nhưng bf em cũng thế: đi xe mình k cầm tay thi bf :"Tay ơi,tay đâu rồi,đưa cho anh nào", ngồi xem phim cũng nắm tay,nhất là những lúc cả 2 đi dạo cùng nhau ngoài đường thì việc đầu tiên là bf chống nạnh để em còng tay qua....hjhj.Và nữa là khi đi ăn dù thế nào 2 người cũng phải ngồi cùng phía với nhau,k bao giờ bf để e ngồi đối diện cả.Bf hơn mình tới 7 tuổi nhưng có những cử chỉ còn lãng mạn hơn cả mình.Chỉ đơn giản vậy thôi nhưng đó là "Hạnh phúc". Và đến bây giờ vẫn chưa bao giờ hối hận vì đã gặp và yêu anh!!!
    0_9382MTMzODk1MzMzNw

[COLOR="#FF0000"]BILL : ( NB: 3,2kg ) - (1M: 4,8kg) - (2m11d: 6,6kg) - (3m : 7kg3)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 590 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

:Sad: tay đâu rồi
    • 105 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

chiều đà lạt lạnh lắm...e là gái sg thời tiết như thế là thích mê cứ quần ngắn áo dây mà ih ngắm cảnh...thế là khuya chút thôi mà a ý cứ khăng khăng bắt e mặc áo lạnh của a...nó dài như cái váy ý...hixhix...rồi hái tặng e 1 cành liễu đỏ...có vậy thôi mà tới giờ e nhớ mãi...cảm giác thân thương ấm áp...tiếc là bây h ko còn đc bên nhau nữa...giá mà thời gian quay lại!!!:Sad:
    • 258 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

...hôn lên mu bàn tay :LoveStruc:
    đúng kiểu ngày xưa í ạ
    When life gives you lemons, make lemonade

Cần mua máy làm kem?

https://zaodich.com/forum/f3033/kitch...i-gia-1662690/
    • 1,071 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Thích nhất là đi xe máy, thi thoảng người ta đi chậm, lấy tay nắm lấy tay mình í. Mà tay người ta rất là ấm nhớ :">
    ArashiContest

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.