TIN TÀI TRỢ.

Thế này có phải chồng đang lăng nhăng ko ak . hic

• 0 Lượt chia sẻ
  • 789 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bọn e cũng đã cưới nhau đc 8 năm , đã có với nhau đc 2 mặt con , đủ cả , gái có trai có . Nhưng ko hiểu nổi tại sao mấy tháng này , chuyện vk ck với bọn e thưa dần , đi làm về là lúc nào mặt cũng găng lên , vk âu yếm thì lại tỏ vẻ ko thích , kêu mệt , có hôm đang yêu thì ck em nói câu , thế là trả bài rồi nhé , em cũng ko biết ý đó là ý j nữa . Ko hiểu có phải là tại công việc của anh ấy bận rộn quá ko? hay là tại 1 vấn đề j đó . Dạo này cũng hay liên hoan hội họp , hôm mùng 1 tết tây vừa rồi ,e có ốm nằm im 1 chỗ , vậy mà anh ấy cũng bảo đi liên hoan đến tận tối mới về , tưởng 1 ngày ai ngờ , mùng 2 , mùng 3 cũng đi .E thực sự thấy bối rối , tâm lý của em bây giờ đang bất ổn , mọi nghi ngờ khi đỉnh điểm là vừa rồi , ông ý đột nhiên lại đi vay tiền ông bạn thân của ông ý , ko hiểu anh ấy vay tiền để làm j nữa . Hôm nọ e có xem trong ví , trong đó vẫn còn tiền , thế mà hôm sau đã ko còn đồng nào ? Em có hỏi anh ấy là sao lại đi vay tiền bạn anh làm j , thì chồng e có vẻ sợ lộ ra 1 việc j đấy , ấp úng mãi mới nói ra là anh vay có việc của anh , ko phải việc của em . E chợt nghĩ đã là vk ck của nhau thì ko nên giấu nhau chuyện j , vậy mà anh ấy dạo này gần đây hay để e phải có những suy nghĩ ko tốt về anh ấy , có lẽ nào anh ấy chán cơm thèm phở rồi ko?. ạ
    Cả thế này nữa ạ , đợt mùa đông nào ck em ngủ cũng phải ôm em để ngủ cho ấm , vậy mà mấy ngày gần đây , ko thèm j hết , toàn quay mông lại e , e có ôm nhưng lại đẩy e ra là kêu mệt . Bức xúc , e gom từng hành động và cử chỉ để nói với ck e là tại sao dạo này anh lại hay có thái độ hời hợt với e như thế . ck e ko nói j hết mà chỉ ậm ừ cho qua chuyện thôi . E thực sự bối rối rồi , tâm trạng cũng bất ổn rồi ạ .. Có khi nào ck em chán e rồi ko ? E vẫn pải ở nhà nuôi con nhỏ , hay chính vì lẽ đó mà anh ấy chán em , e ko còn xinh đẹp như hồi xưa nữa , thay vào đó là 1 con mụ xấu xí , gầy gò vì đêm hôm thức trông con mọn . Tất cả dồn cho chồng cho con hết, bỏ mặc bản thân mình , thôi đúng rồi , chắc chính vì thế mà e ko còn đủ quyến rũ với ck e nữa rồi , lỗi tại e hết rồi ạ . huhuhuhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 164 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em nghĩ chị nên hỏi han bạn thân của chồng chị và những người thường xuyên tiếp xúc với chồng để hỏi ra sự tình, chứ chị đừng ôm muộn phiền vào người như thế. Biết đâu đó cũng chỉ là những suy đoán mà thôi. Rồi mọi chuyện cũng có hướng giải quyết chị à, chúc chị nhiều điều tốt đẹp nhất nhé.
    • 165 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Linh cảm phụ nữ đôi khi cũng đúng lắm, tranh thủ 1 ngày đi rình đi c!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saobang90 Xem bài viết
    Linh cảm phụ nữ đôi khi cũng đúng lắm, tranh thủ 1 ngày đi rình đi c!
    C cũng đang có ý định đó đây , nhưng nhỡ đâu thế thật thì chị sợ ko biết lúc ấy mình pải làm sao nữa , nói thật là chị sợ gặp phải trường hợp đó lắm . hix
    • 165 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chuẩn bị tâm lý tốt. Thà đau lòng 1 lần còn hơn sống trong cảnh lạnh nhạt mãi mà ko biết lý do là gì.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

nhỡ đâu chồng e bị bệnh nào đó giấu vợ thì sao? vay tiền chữa bệnh chẳng hạn. suy nghĩ nhiều nên k muốn vợ động vào ng. e thử tìm hiểu kĩ xem sao đã

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tìm hiểu xem ảnh vay tiền để lo việc gì, có khi việc phía gia đình hoặc bạn bè, hoặc có gây ra chuyện gì cần xoay tiền lo nhưng ko muốn vợ lo lắng nên giấu. Mà chị cứ từ từ hỏi han chứ đừng làm quá lên. Có thể áp lực từ những chuyện đó khiến ảnh ko thích ấy ấy đó.