TIN TÀI TRỢ.

Thay đổi suy nghĩ cho chồng???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 666 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người giúp em với nhé
    Làm cách nào để đưa chồng ra khỏi con đường ham mê cá độ trong hoàn cảnh chồng vẫn làm ra tiền, nhưng không đủ bù tiền thua, vẫn đưa tiền cho vợ nhưng số nợ thì ngày một nhiều thêm. Quan trọng là e cần cách thay đổi suy nghĩ trong con người anh ấy? Khó lắm phải không mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 213 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Ca này thì hầu hết các mẹ botay.com.vn. "Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời". Thôi thì dùng chiêu "mưa dầm thấm lâu", nhẹ nhàng từng bước khuyên giải vậy. Mong rằng em gái sẽ đạt "chính quả" sớm chứ không phải đến U 70.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui...chọn những bông hoa...chọn những nụ cười...:Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ca cuong Xem bài viết
    Mọi người giúp em với nhé
    Làm cách nào để đưa chồng ra khỏi con đường ham mê cá độ trong hoàn cảnh chồng vẫn làm ra tiền, nhưng không đủ bù tiền thua, vẫn đưa tiền cho vợ nhưng số nợ thì ngày một nhiều thêm. Quan trọng là e cần cách thay đổi suy nghĩ trong con người anh ấy? Khó lắm phải không mọi người.
    Khó nhưng có thể làm được!!! Cơ bản là bản lĩnh của AX nhà em thùi!!!
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.