TIN TÀI TRỢ.

Tâm sự lão chồng hư

• 2.07K Lượt chia sẻ
  • 59.6K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

@laochonghu88: sự nồng nhiệt của người vợ vào ban đêm tỉ lệ thuận với cảm xúc của cô ấy vào ban ngày. Bạn nên nghĩ cách quan tâm, chăm sóc cho vợ hạnh phúc, vui vẻ, tràn đầy năng lượng nhé, và cái mà bạn nhận lại được sẽ không bao giờ khiến bạn thất vọng. Đàn ông khi cho vợ nhiều tình yêu sẽ nhận lại sự thỏa mãn về tình dục và với phụ nữ thì ngược lại, thỏa mãn nhu cầu chăn gối với ông xã thường sẽ được yêu chiều nhiều hơn.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 276 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

đọc mà thấy buồn quá đi, đàn ông giờ không muốn vun đắp với vợ mà lại muốn tìm 1 người để tâm sự ngoài ra chẳng liên quan gì đến nhau là sao, rõ ràng ở đây là muốn cặp bồ và vẫn muốn được mọi người thông cảm mà
    Trăm năm ở đậu ngàn năm
    Đêm tối ở trọ chung quanh nỗi buồn
    • 54 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

a cso nghĩ đến trg hợp chị nhà sẽ phát hiện ra việc a đi với ng khác nv ko? giải quyết đc nhu cầu của a chỉ là 1 phần nhỏ nhưng hậu quả về sau thì ko thể nào nói trc đc. mà e nghĩ chị nhà cũng ko thể chịu đựng đc khi thấy a ôm ấp, và làm nhưng chuyện đó với 1 ng con gái khác đâu (kể cả là bóc bánh trả tiền). giải quyết nhu cầu cũng có nhiều cách khác mà a. với lại quan trọng là a phải cùng chia sẻ với vợ a điều đó để cả 2 cùng hiểu nhau và có hướng giải quyết. chứ theo cách đi gái với cặp bồ thì ko hay đâu.
    Trương Cương Trần Thắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Neu anh tam su voi vo minh hieu. Tao cho vo minh niem vui va duoc chong chia se viec nha de co ay cam thay duoc yeu thuong va tran trong thi tu khac co ay se yeu va co hung voi chuyen vo chong nhieu hon thoi. Boc banh tra tien roi cung se co ngay tra gia dat. Ma cam giac gom ghiet ay se mai deo mang. Dat minh vao vi tri cua vo ma suy nghi di
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Buồn cười và k biết nên hiểu theo ý nào!
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đàn ông hư... hihi, đàn ông nào chả hư, chẳng qua là công khai hư hay kín đáo hư thôi.

Tớ hư công khai trong kín đáo đây, nhưng làm gì làm nghĩa vụ của một người chồng - người cha thì kg thể trốn tránh được. Còn nếu cảm thấy muốn hư thì phải chuẩn bị tinh thần đón nhận chuyện người bạn đời của mình hư giống mình - không được ghen tuông khi người ta cũng như mình. Ai làm được thì cứ hư, không thì bỏ qua ham muốn đó đi nhé.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

1- thông cảm với ng máu mê có nhu cầu cao hơn vk

2- chia tay vk rồi tìm một cô to khỏe nhu cầu cao hơn hoặc tương đương để kết đôi.

Cứ đăng tiêu chí chon vk mỗi đêm 3 phát thế nào cũng có cô trúng tuyển
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói vs ai được...AE tâm sự ra chị e lại nói này kia.Cũng mệt
    • 11 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Con người hơn con vật ở tại cái đầu biết suy nghĩ, nếu vì ham muốn ... mà không suy nghĩ ... thì liệu bạn có hơn con vật được không là do bạn chọn. Mình là phụ nữ mình cũng có chồng, mình cũng không tán thành sự không chung thủy trong đời sống vợ chồng. Đầu bạn có , tri thức bạn còn, mong bạn hãy suy nghĩ.
    • 51 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hồi trc, mh cả năm 1 lần cũng ok, 1 tháng ko đụng vào ng cũng ko sao. Thế mà bjo bị chồng làm hư, hixx.
    Đuợc cái 2 bên rủ nhau hư nên cũng ổn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhu cầu............Ai cũng chỉ nghĩ tới 2 từ đó.Không thể vứt bỏ nhu cầu của bản thân được ak?Hãy thử vứt bỏ một lần và xem đó như một chuyện thường tình thế thôi.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thà nói thẳng ra như bác có vẽ tốt hơn, chứ đi đêm nhiều cũng có ngày gặp mà thôi
    • 206 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Dù là đàn ông hay đàn bà đều có những cảm xúc,những nhu cầu,có điều cách mà họ thể hiện nó ntn mà thôi,xh bay giờ cũng chẳng thiếu những ng phụ nữ sẵn sàng ngoại tình chỉ để thỏa mãn cái cảm xúc của riêng mình!có 90% đàn ông ngoại tình thì cũng có đền 89% phụ nữ trong đó...
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng khổ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn sung sướng mà than khổ, muốn đừng khổ thì giảm bớt sung sướng đi,
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cách này hay mà vk ck cũng gần gũi hơn
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới lập gđ, có thể nhiều chuyện còn chưa có kinh nghiệm. Nhưng theo mình thế này
    Bạn là một người chồng không xấu nhưng bạn có từng nghĩ đến chuyện gì để giúp bản thân và gia đình thật sự vượt qua chuyện đó thật tốt thay vì bạn nghĩ thế nào để thoả mãn nhu cầu bản thân mình thôi
    Khi bạn chia sẻ việc nhà với vợ, thì vc sẽ tc hơn, bạn sẽ k có nhiều thời gian để nghĩ nhiều đến sẽx, sk của vợ bạn sẽ tốt lên
    Thời gian dạy các con học, kể chuyện cho con nge. Thời gian để chơi thể thao, hay lên kế hoạch đi du lịch cùng gđ sẽ làm tc ấm áp thêm và giúp bạn vượt qua nhiều cám dỗ
    Mình nghĩ con người hơn nhau ở ý chí bạn a. Và vc nên cởi mở cùng nhau trong chuyện đó
    Người ta nói nhàn cư vi bất thiện, hãy tìm nhiều việc bổ ích để lấp đầy thời gian sẽ tốt hơn
    Đừng để những thứ mất đi rồi mơia thấy quý giá
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi s2smilwoo Xem bài viết
    bác bỏ nghề đi làm nông dân đi, thớt này là tìm rau sạch đây mà
    Độ tỉnh táo của em giờ cao rồi đấy
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi motnguoidanba Xem bài viết
    @laochonghu88: sự nồng nhiệt của người vợ vào ban đêm tỉ lệ thuận với cảm xúc của cô ấy vào ban ngày. Bạn nên nghĩ cách quan tâm, chăm sóc cho vợ hạnh phúc, vui vẻ, tràn đầy năng lượng nhé, và cái mà bạn nhận lại được sẽ không bao giờ khiến bạn thất vọng. Đàn ông khi cho vợ nhiều tình yêu sẽ nhận lại sự thỏa mãn về tình dục và với phụ nữ thì ngược lại, thỏa mãn nhu cầu chăn gối với ông xã thường sẽ được yêu chiều nhiều hơn.
    Mình cũng đã áp dụng như tăng khen, giảm chê, thuê người giúp việc để 2 vợ ck có nhiều thời gian cho nhau hơn mà có đêm đòi không được, phải lên tầng khác ngủ cho đỡ bức xúc. Hic
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã 3 năm rồi ư, nhanh thật...