TIN TÀI TRỢ.

[Tâm sự giấu tên] Trả giá bằng một tình bạn???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.17K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 183 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Mình có tâm sự mà ko biết bày tỏ cùng ai và nên xử lý thế nào,chuyện là mình có một người bạn chơi thân với nhau đã 10 năm nay rồi, hai chị em cái gì cũng có thể tâm sự với nhau,vì chị là người đã ly hôn chồng nên mình rất hiểu hoàn cảnh của chị, thương chị, hay an ủi động viên chị, vì chị sống một mình nên khá thoải mái ko vướng bận chồng con nên chị hay đến nhà mình chơi rồi ở lại qua đêm hoặc mấy hôm chị mới về, mỗi lần chị ở lại thì mình đều sắp xếp cho chị ngủ cùng với con gái mình,từ trước đến nay mình cũng ko suy nghĩ hay cảnh giác gì, nhưng sáng nay có một chuyện làm mình cứ suy nghĩ mãi và giờ ko biết nên làm thế nào.

Chả là tối qua cũng như mỗi lần chị đều ngủ cùng phòng với con gái, sáng dậy mình gọi con dậy đi học và mình dọn dẹp nhà cửa xong thì nói với chồng là mình đi mua đồ ăn sáng, chồng còn bảo mình ghé qua nhà ngoại lấy hộ anh cái áo hôm qua để quên, mình cả đi và về trong vòng 30 phút, khi mình về thì chồng đã dậy và đi đâu ko biết, còn chị thì vẫn nằm trên giường con gái, mình gọi chị dậy ăn sáng, lúc mình vào phòng ngủ của vợ chồng thì mình thấy lạ vì sáng ra mình đã gom hết rác rồi nhưng trong sọt rác phòng ngủ mình phát hiện ra có hai cục giấy đã dùng vo tròn vứt vào đấy, rồi ko biếtt do tò mò hay là giác quan mách bảo mình bẩn thỉu cầm giấy lên thì phát hiện ra cái mùi ấy, cái mùi của nam nữ vừa quan hệ xong, mình như chết đứng ko nghĩ ra được gì, mình quan sát lại phòng ngủ thì chăn gối vẫn lộn xộn vì chồng mình ko có thói quen gấp chăn gối khi ngủ dậy,nhưng cuộn giấy mình có thói quen để bên trái đầu giường thì giờ nó lại nằm ngay bên phải, giờ trong đầu mình cứ rối tung ko biết nên làm sao đây, mình ko muốn nghĩ xấu cho chồng cho bạn đâu, nhưng nhìn cảnh tượng đấy mình ko khỏi ko suy nghĩ, theo Góc Tâm Sự thì giờ mình nên làm thế nào, có nên hỏi nhỏ chồng xem thực hư thế nào ko?

Tâm sự giấu tên qua https://www.facebook.com/goctamsuwebtretho
    [CENTER][COLOR=#3399ff]Góc tâm sự Webtretho - Nơi trải lòng cùng bạn[/COLOR]
    [SIZE=2]https://www.facebook.com/go[COLOR=#008000][/COLOR][COLOR=#008000][/COLOR][COLOR=#3399ff][/COLOR]ctamsuwebtretho[/SIZE]
    [/CENTER]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình nghĩ có 2 khả năng 1 là chồng bạn tự sướng, 2 là chồng bạn cùng cô bạn, nhưng theo giác quan của người phụ nữ mình tin rằng khả năng thứ 2 là cao nhất , vì nếu tự sướng sẽ không rối tung giường ngủ như vậy và các cục giấy đó đáng ra nó chỉ bé đằng này nó lại to thì khả năng lau cho 2 người là chắc chắn, mình khuyên bạn hãy bình tâm và coi như không có gì nhưng lần sau đừng để bạn của bạn ngủ qua đêm nữa nếu ngủ qua đêm bạn phải tỉnh táo để có khả năng bắt quả tang
    • Thành viên webtretho
    • 5 năm
    • 676 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Em cũng nghĩ khả năng là chồng chị với cô bạn đã quan hệ với nhau rồi. C nên âm thầm bắt quả tang, giờ chị hỏi chồng, anh ấy sẽ chối và nổi cáu, rồi họ sẽ lén lút với nhau bên ngoài. Dần dần chị sẽ mất chồng về tay cô ta mất. E nghĩ chị chỉ đi trong vòng 30ph, nếu a ấy có nhu cầu thì sẽ kéo chị lại chứ k tự sướng đâu

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sự nghi ngờ giết chết con người ta một cách đáng sợ.Tôi không có ý khuyên bạn không nên nghi ngờ nhưng bạn phải hiểu nếu sự việc tư tình đó không có xảy ra nhưng bạn vẫn nghi la co vay nguoi ta khong co thi ban se la nguoi mang toi khi nghi xau cho nguoi tot do ban ah.Neu chong ban co ngoai tinh voi nguoi kia thi minh nghi ca hai nguoi bon ho se con tiep tuc gap nhau nua chu khong phai la mot lan.Nhờ thám tử theo dõi chồng bạn một thời gian sẽ có kết wa thôi,đồng thời không tạo điều kiện để có bạn kia có dịp ngủ lại nhà bạn nữa nhé.chúc mau tìm được câu trả lời cho sự nghi ngờ của bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Tin bạn mất ck, hãy cẩn thận em ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 1quadat
    • 78 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mất chồng như chơi , đừng làm găng lên điềm tĩnh kiếm bằng chứng .
    • 560 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cẩn thận để ý thái độ của cả hai người. Nếu có thể thì gắn camera. Thăm dò cả con gái của mình xem nó có biết gì không? Nói chung chị cũng dại quá, bạn gái thân mấy cũng không nên cho ngủ lại nhà mình vì còn phải để ý chồng mình nữa. Người đàn ông đàng hoàng họ sẽ không thích người lạ vào nhà như vậy, chồng bạn không ý kiến gì sao? Có bạn là phụ nữ, lại li dị chồng, thì không nên cho lại gần chồng của mình, cũng đừng bảo chồng đưa cô ấy về. Giữ khoảng cách từ đầu còn hơn giải quyết sự đã rồi. Lo cho chị quá!
    • 398 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Sợ thật...xã hội bây giờ tin ai đây...đàn ông lẫn đàn bà đều như vậy cả.Chia sẻ với chị nếu như trường hợp thứ 2 xảy ra mong chị hãy bình tĩnh để giải quyết mọi việc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nnhuphuong
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 292 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Có 30' thì làm được gì nhỉ ?
    • 42 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đừng làm gì thiếu bình tĩnh bạn nhé. Âm thầm theo dõi một thời gian xem thái độ chồng bạn thế nào, rồi nhờ dịch vụ thám tử họ quan sát thêm nữa.

Hy vọng mọi chuyện chỉ là hiểu lầm.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tin chồng mất bạn đó chị ơi, em hy vọng chị có cách cư xử đúng mực để không mất chồng
    • 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn khẳng định mùi nam nữ thì không cần nghi ngờ. Nhưng bạn hiểu rằng ăn vụng luôn biết chùi mép nhất là chuyện đó xảy ra lần đầu. Bạn ko nên tạo cho họ cơ hội thứ 2, thế là giải quyết đc mọi việc.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với XH bây giờ ko j là k thể bạn ơi. Đừng tin vào ai khác ngoài lý trí của chính minh. Chúc bạn HP.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

30' làm được nhiều thứ lắm bạn ơi có thể làm được 2 hiệp cũng nên, ăn vụng bao giờ chả ngon
    • 885 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người comment, góp ý kiến làm gì.
    Bạn ấy đưa ra 1 tình huống, rồi chèn 1 câu tâm sự dấu tên qua facebook blah blah.
    Từ ngày bạn ấy post bài đầu tiên tới giờ, có thấy quay lại nói năng gì đâu.
    Mình đánh giá đây là thread để câu kéo mọi người vào cái fb kia.
    • 259 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nheznaika Xem bài viết
    Có 30' thì làm được gì nhỉ ?
    Chi can 20' cug lam đc roi b
    • 190 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

đừng đặt lòng tin của mình vào sai vị trí nhé.chúc gia đình bạn hạnh phúc