Tại sao??? vẫn là bàn tay ấy...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.74K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bàn tay a đã nắm tay e thật chặt khi e run lên vì sợ qua 2 lần mổ lấy con,bàn tay a đã đan vào tay e mỗi tối khi chúng mình đi ngủ.bàn tay a cuống quít vuốt ngực cho e khi đêm lạnh e húng hắng ho.....Vậy mà bàn tay ấy lại vung lên tát vào mặt e đau điếng.Có phải là a của e đấy ko???e ko biết mình đang mơ hay tỉnh...
    Tại sao hả a???tại sao vẫn là bàn tay ấy...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 342 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Ui,sao anh ấy lại tát chị thế ?chắc bi giơ chị buồn lắm phải không ?Chia sẽ với chị
    Yêu ông xã và các con !!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 416 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiiiii, tát yêu ấy mà. Đôi khi trong cuộc sống rất hay xẩy ra va chạm, mình nghĩ rằng dù anh ấy tát vợ nhưng chắc trong lòng cũng thổn thức lắm đấy. :Laughing::Laughing::Laughing:

016n93

Hai mảnh đời thầm lặng bước song song.
    Sẽ dừng lại khi chỉ còn một chiếc.
    Chỉ còn một là không còn gì hết.
    Nếu không tìm được chiếc thứ hai kia.:Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,307 Bài viết

• 3,993 Được cảm ơn

Đừng buồn chị nhé. Lúc nóng giận ng ta khó kiềm chế.
    Chị cứ cười vui lên, như em nè . Để quên buồn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 333 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

em mà như chị chắc lúc đó em tát lại lão ta, hjx bõ tức
    :Rose::Rose:Forever and one :Kiss::Kiss:

:LoveStruc:E sẽ mãi iu a hơn lời e nói :LoveStruc:

Lvw8p7
    • 3,176 Bài viết

• 2,162 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có chuyện gì vậy chị? Em hiểu rõ tâm trạng của chị
    • 342 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alone1810 Xem bài viết
    ui ui,em can chị,đừng có tát lại chồng hihihihi .Cái gì cũng phải từ từ giải quyết chớ:Smiling:
    Yêu ông xã và các con !!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,080 Bài viết

• 6,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông thường tự cho là mình có sức mạnh và có quyền đánh phụ nữ.

Lúc chồng nóng giận tốt hơn hết là hãy tránh xa va hết sức nhún nhường nếu không thiệt thòi sẽ thuộc về mình. Chả lẽ lại bỏ chồng vì một cái tát, mà nếu không thì ấm ức khó chịu vô cùng.

Phỉa có cách nào để dạy cho các bố này một bài học thôi các mẹ ạh

Không đánh phụ nữ dẫu chì bằng một nhành hoa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 215 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chia sẻ! :Rose:
    Biết đủ là đủ, biết vui là vui!
    • 236 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

:Silly: mình cũng tưởng tượng cảm giác của bạn.
    Song mình nghĩ đó là giấy phút anh ấy đánh mất bản thân mình thôi.
    :Sad: Đúng là hơi sock thật... Nhưng mình cũng vậy đấy, điên lên thì dã man lắm, ko còn kiểm soát, tự chủ, xong rồi lại quên ngay. Với tinh người kiểu nóng tính thì lúc họ nóng thì phải dùng từ là nhẫn + nhịn. Nhưng qua cơn bực tức, thường họ hiền khô.
    :Kiss: Mẹ yêu bố ngay từ ánh mắt đầu tiên, mẹ yêu con ngay từ khi cái quickstick nó lên 2 vạch :Kiss:
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em cũng hiểu được cảm giác của chị, hix lần trước em cũng đã định ly dị chồng vì nhiều chuyện xảy ra và cũng vì chồng tát nhẹ 1 cái nữa. Thật ra phần nhiều là do gia đình chồng thôi, vì mẹ chồng và chị chồng mình không thể sống nổi với họ.
    Bây giờ vẫn thế, nếu ở xa thì còn đỡ chứ hàng ngày chạm mặt họ cứ như cực hình, mình chẳng biết còn kéo dài cuộc sống giả tạo thế này được đến bao giờ. Ước mơ lớn nhất của mình bây giờ là gia đình 3 người được ở riêng để nuôi dạy con cho tốt, thà vất vả 1 chút còn hơn là sống cùng người mà mình không ưa - mà cũng chả ưa mình
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đàn ông khi nổi giận thì khó kiềm chế chị ah. Chắc chồng chị đang bức xúc về chuyện j đó thui, chị thử tìm hiểu nguyên nhân xem sao. Chắc bi h chị đang buồn lắm, hãy bình tâm lại nhé, để gia đình đc vui vẻ trở lại
    • 628 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alone1810 Xem bài viết
    Đầu GẤU chính hiệu...:Rose::Rose::Rose::Applause::Applause::Applause :
    :Kiss::Kiss::Kiss:Vui vẻ với đàn bà, la cà với phụ nữ, mệt lử với các cô:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cái j cũng phải có nguyên nhân của nó chứ. Bạn k nói thì sao mà biết đc:Sigh::Sigh::Sigh:
    Cũng đau nhưng sao lại bị như thế hở bạn???
    Còn đàn ông hiền lành,thương yêu vợ con thường thường là cục tính bạn ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 7,941 Bài viết

• 1,669 Được cảm ơn

Ui..........
    :Thinking::Thinking: Chị có thách thức chồng chị ko?
    Em từng tát xã vài lần rồi, chả biết xã có nghĩ...bàn tay"???? thế này ko?:Nottalkin::Nottalkin:
    Vì tát xong muốn ném cái gì vào mặt nữa ý:Sick:
    đừng nặng nề mặc dì bạo lực là ko nên có trong GĐ, nhưng nguyên nhân do đâu hả chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã thông cảm và góp ý.Chồng mình đã đánh mình trong lúc cãi nhau và anh ấy vừa đi uống bia rượu từ chiều.Mình thật sự thất vọng mặc dù chồng đã xin lỗi rất nhiều và tỏ ra ân hận vì việc đã làm.Mặc dù ko nói ra nhưng bản thân mình biết có những cái mất đi rồi ko bao giờ lấy lại đc nữa,bản thân mình buồn lắm vì trước đây rất rất yêu chồng nhưng sau chuyện vừa rồi chỉ duy nhất mình thấy rõ mình còn yêu anh ấy nhiều ko?
    Thành thật cảm ơn mọi người vì tất cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 154 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

thương chị quá, đúng là cái cảm giác đó đau thật, chị nói chồng vừa đi uống bia về nên chắc có lẽ người đã có sẵn hơi men nên mới như vậy. Nếu đây là lần đầu tiên, chị nên tha thứ cho chồng vá nói cho xã chị biết hiện giờ tình cảm của chị bị tổn thương nghiêm trọng đến mức nào. Nếu anh ấy còn yêu chị thì chồng chị sẽ hiểu
    • 166 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình cũng giống y như bạn. Thật sự là lúc đó cảm thấy hết cả yêu thương, tôn trọng luôn. Thất vọng, cay đắng...
    Tuy nhiên, sau khoảng hơn 10 ngày chiến tranh lạnh thì ông này hứa, à không, Thề không bao giờ làm thế nữa. Mình chỉ hỏi lại "em có đáng bị thế không" thì ông bảo "chẳng hiểu sao lúc đó lại làm như thế". Mình nói thêm "có lần đầu sẽ có lần sau" thì ông lại bảo "nếu như còn 1 lần nữa, em muốn ly dị hay gì cũng được".
    Thật lòng, chưa bao giờ mình nghĩ trong đời mình sẽ bị chồng đánh. Giờ nhớ lại còn cay mũi.
    5600
    Mẹ yêu con bằng ông Trời...:LoveStruc:
    Rộng không bao giờ hết
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 338 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

" Bàn tay ấy" tát trong lúc đi nhậu về thì "bàn tay ấy" là bàn tay của "ma men" chứ đâu phải của ông xã nữa. Sau khi hết say mà biết lỗi thì cũng nên tha thứ chị ạ.
    aZPnp7
    ˚ ˛ ˚ ˛ • 。° 。 ° ˛ ˚ ˛˛ 。 ° • 。
    •_Π_____*。*˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ * •
    /______/~\。˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚。° •*˚ ˚ ˛
    | 田田 |門| ˚ ˛ ˚ ˛ • 。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛ •˚ • 。 ° •
    HELLO, IT IS ME YOU LOOKING FOR_♥_♥__♥___♥_____

• 608 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CandyMan Xem bài viết
    " Bàn tay ấy" tát trong lúc đi nhậu về thì "bàn tay ấy" là bàn tay của "ma men" chứ đâu phải của ông xã nữa. Sau khi hết say mà biết lỗi thì cũng nên tha thứ chị ạ.
    Dau the lay ly do "ma men" de tat nguoi khac duoc? Co lan dau at co lan sau. Neu co bo qua, cung nen noi chuyen thang thang, canh cao de biet rang minh khong chap nhan lan sau. Bo qua nhung cung phai phan ung manh de ho hieu rang ho khong co quyen danh vo, voi bat cu ly do nao. Phan nhieu chong co thoi danh vo cung bat dau bang mot cai tat day. Ma neu cha danh vo thi day con lam sao...