TIN TÀI TRỢ.

Sinh em bé xong bị vlt chi phí chữa trị cao quá!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 829 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sinh bé xong e bị vlt, e dang trị o pk bác sĩ Dư Liễu Huệ đi mơí ba ngày mà đã 2,6tr rôì. Hết tiền lun. tháng sau quay lại khám đợt 700k và đốt điện 2tr nữa, Bs hẹn vạy. có bs nào trị bình dân hơn k các mẹ. Đuối quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 483 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtrang_kk Xem bài viết
    Sinh bé xong e bị vlt, e dang trị o pk bác sĩ Dư Liễu Huệ đi mơí ba ngày mà đã 2,6tr rôì. Hết tiền lun. tháng sau quay lại khám đợt 700k và đốt điện 2tr nữa, Bs hẹn vạy. có bs nào trị bình dân hơn k các mẹ. Đuối quá
    Bệnh này chữa ko mất nhiều tiền thế đâu bạn. Bạn sang top vlt va học hỏi các mẹ bên đó. Bản thân mình trước cũng bị vlt toàn bộ và đã điều trị khỏi hẳn tại phòng khám của bác sĩ Thanh (viện 108) ở số 7 Nguyễn Huy Tự. Tổng chi phí điều trị của mình hồi đó hết có 1trieu 7. Giờ chắc cao hơn 1 chút mẹ nó ạ (mình điều trị khỏi được 1 năm rồi).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 303 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthuy20 Xem bài viết
    Bệnh này chữa ko mất nhiều tiền thế đâu bạn. Bạn sang top vlt va học hỏi các mẹ bên đó. Bản thân mình trước cũng bị vlt toàn bộ và đã điều trị khỏi hẳn tại phòng khám của bác sĩ Thanh (viện 108) ở số 7 Nguyễn Huy Tự. Tổng chi phí điều trị của mình hồi đó hết có 1trieu 7. Giờ chắc cao hơn 1 chút mẹ nó ạ (mình điều trị khỏi được 1 năm rồi).
    m cũng chữa chỗ mẹ này nè. chi phí m mới chữa là 1,9tr chữa xong rất ok và còn nhiều chị cùng cơ quan cũng lên đó chữa giờ khỏi hết roài. mn thử đến đó xem
    - Ngày mùng 7/10/2013 được mẹ San Thái tặng số 362.
    - Ngày 16/3/2014 lần đầu tiên IUI.
    - Ngày 30.3.2014 chỉ số beta 141.1 con yêu đã đến bên bố mẹ, yêu con nhiều lắm, bố mẹ sẽ dành những điều tốt đẹp nhất cho các con
    - Ngày 5.5.2014 ngày mẹ phải xa con vĩnh viễn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn các mẹ nha. Mình đã đến phòng khám ngoài giờ khám rồi giá cả niêm yết hẳn hoi không chặt chém gì hết. Khám dịch vụ tốt luôn đốt chỉ có 1,2tr. Khám bệnh chừng 300 có soi ctc luôn. Lần đầu đi khám sợ đủ thứ mà gặp trúng bsi làm tiền dữ quá bả hẹn mình đến bả khám mỗi ngày không là bệnh nặng thêm, mà mỗi lần khám là 600 cũng may mình đi chỗ khác chứ ko chắc tốn chục tr lun đó, mà cũng mất gần 3tr chỉ tiền khám chứ bả có chịu đốt cho mình đâu cứ đòi lau rửa cho mình. Đã dậy hôm bưã khám xong trả tiền 600 bả cất 400 còn 200 trên bàn bả nói mình chỉ mới đưa 200 mình lấy 400 nưã đưa cho bả và đếm tiền lại trứơc mặt bả thì thiếu 400 vì mình đem theo 1tr à, nói thì bả cười trả lại. Mình chưa bao giờ bị chém khủng khiếp như vậy. Noí để các mẹ nào kinh tế ko dư giả thì tránh chỗ bs liễu huệ ra, mình cũng thu nhập cao mà bỏ tiền vậy xót lắm. Ngày đầu là bả đã chém 1,3tr tiền khám diêu âm xét nghiệm gấp đôi bv tư lớn nưã. Và hẹn hsau tiếp vì lấy kq mình phải đến nưã nộp bả tiếp và bả hẹn mai nưã thì hết dám đi lun. Trong khi phòng khám dv nói mình bị độ 2 ko đốt cũng được hoặc muốn thì tháng sau đốt còn bả la mình bị độ 4 luôn đôt liền ko được phải đến bả coi mấy lần nưã mới cho đốt.