TIN TÀI TRỢ.

Sinh em bé năm Sửu,nên hay k???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 758 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 349 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Chào các mẹ,em muốn nhờ các mẹ tư vấn giúp em chuyện của em với ạ..Chồng em tuổi Hợi, em lại tuổi Dần ,năm nay bọn em muốn sinh em bé nhưng đang lo ko biết năm nay sinh có tốt k ạ?Các mẹ tư vấn giúp em với vì vợ chồng em tuổi hơi khắc nhau nên em muốn tìm hiểu cho kĩ.Thanks các mẹ !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 135 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chị ơi có đúng trang web không, em vào trang web không được. Hai vợ chồng em tuổi Tý tính sinh con tuổi Mão có tốt không?
    • 727 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny_andy Xem bài viết
    Chào các mẹ,em muốn nhờ các mẹ tư vấn giúp em chuyện của em với ạ..Chồng em tuổi Hợi, em lại tuổi Dần ,năm nay bọn em muốn sinh em bé nhưng đang lo ko biết năm nay sinh có tốt k ạ?Các mẹ tư vấn giúp em với vì vợ chồng em tuổi hơi khắc nhau nên em muốn tìm hiểu cho kĩ.Thanks các mẹ !
    Bây giờ (sap hết t3 âm lịch rồi), mình sợ không kịp sinh Nghé nữa rồi!
    Phương thức tốt nhất để bảo toàn một sự vật, là chừa ra khoảng cách và chỗ trống cho nó. Chiếm hữu và kỳ vọng đều sẽ không lâu dài.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 90 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hic năm nghé không kịp sang năm lại đụng Dần... Ba mẹ cứ bảo ráng nhịn tới năm Mẹo bắt 2 vợ chồng dán tờ giấy ở đầu giường... "Vui xuân không quên nhiệm vụ" >.<
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 864 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_yeudau Xem bài viết
    Bây giờ (sap hết t3 âm lịch rồi), mình sợ không kịp sinh Nghé nữa rồi!
    Lo gì. Năm nay có 2 tháng 5 cơ mà. Vẫn còn kịp săn nghé đấy. Cố lên nào.:Battin ey:
    • 362 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hì, em cưới xong có bầu luôn, 8 tháng nữa "nằm ổ". Chả biết hên xui thế nào, thấy mình tuổi Sửu cũng ok n k suy nghĩ nhiều. Đã thế nội ngoại già trẻ nhiều "Sửu" vô cùng. Chả lo. Con cái là của trời cho, số mệnh trời chấm cả rồi, tính thế nào cho hết được. "nhân tính k bằng thiênnh" mà.
    như nhà em, em và Bố xung tuổi nhau, thế mà từ bé đến lớn Bố thương và lo cho em nhất nhà.